Main Menu

สวิงอาร์มดามล่าง-ไมล์KR- กล่องไฟ serpico-อะไหล่KAWASAKIทุกรุ่น-เครื่อง KR

เริ่มโดย Ran_Nadun, มีนาคม 06, 2010, 12:09:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jiggy

คุณโจครับ.สนใจสินค้าน่ะครับ

1.ไมล์krr 150 สภาพดี เข็มไม่หักใช้ได้ครบน่ะครับ
2.บังโคลน/บังโซ่ พลาสติกสีดำที่เป็นชิ้นเดียวกันของ kr
3.กระจกมองหลัง krr 150  สีดำ สภาพดีมีของใหมครับ

ขอสอบถาม ราคาขอบรวมส่งEMS น่ะครับ หากจะกรุณามีรูปให้ดูด้วยจะขอบคุณมากครับ
จิ๋ว หาดใหญ่ครับ
ความเชื่อมั่น   ...เกิดจากการสร้างและพิสูจน์ด้วยระยะเวลา.

Jiggy

เพิ่มรายการสินค้าที่สนใจอีกนิดครับ คุณโจ
1.ลูกยางยางปิดหัวโช๊ค  1 คู่
2.ลูกยางปิดปลายเหล็กกันตก 1คู่ krr
3. ยางรัดแบตเตอรี่ พร้อม สายไฟขั้วแบตเตอรี่ 1 ชุดน่ะครับ
สอบถามราคาของรวมส่ง ems หากมีรูปให้ดูเพื่อประกอบการพิจารณาจะขอบคุณมากครับ
ความเชื่อมั่น   ...เกิดจากการสร้างและพิสูจน์ด้วยระยะเวลา.

Jiggy

โอนเงินเรียบร้อยแล้ว ตามตกลงครับ คุณโจ
ขอบคุณมากก ครับผม

Jiggy

เรียนคุณโจครับลูกค้าเดิมสนใจสินค้าอีกแล้วครับ มีของใหม  ราคารวมส่งครับผม  ดังนี้ครับ

1.ชาม+แผ่นครัทKRR 150SSR แน่นๆ สภาพเยี่ยม ใช้ได้เลย 1 ชุด

2.แฮนด์KRR 150SSR สีขาวดังภาพ แบบยึดติดกับแผงคอบนด้วยน๊อตสองตัว ทั้งซ้ายขวา พร้อมน๊อตยึด
จำนวน 4 ตัว (ด้งรูปที่แนบมาด้วยแล้ว) ขอบคุณมากกครับ  จิ๋วหาดใหญ่ครับ 

:-[

Jiggy

เรียนคุณโจ
ได้รับสินค้า คาร์บูเรเตอร์แล้วครับ สภาพเยี่ยมครับเดิมๆๆ
รอรายการอื่น ต่อครับ ..
จิ๋ว หาดใหญ่ครับ.

Jiggy

อ้างจาก: Jiggy เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 02:29:42 ก่อนเที่ยง
เรียนคุณโจครับลูกค้าเดิมสนใจสินค้าอีกแล้วครับ มีของใหม  ราคารวมส่งครับผม  ดังนี้ครับ

1.ชาม+แผ่นครัทKRR 150SSR แน่นๆ สภาพเยี่ยม ใช้ได้เลย 1 ชุด

2.แฮนด์KRR 150SSR สีขาวดังภาพ แบบยึดติดกับแผงคอบนด้วยน๊อตสองตัว ทั้งซ้ายขวา พร้อมน๊อตยึด
จำนวน 4 ตัว (ด้งรูปที่แนบมาด้วยแล้ว) ขอบคุณมากกครับ  จิ๋วหาดใหญ่ครับ 

..........................................
เรียนคุณโจ โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับผม
   550 บาท ครับ
สำหรับค่าสินค้า  ขอบคุณครับ
จิ๋วหาดใหญ่  ครับ 

Jiggy

อ้างจาก: Jiggy เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 11:20:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Jiggy เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 02:29:42 ก่อนเที่ยง

..........................................
เรียนคุณโจ โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับผม
   550 บาท ครับ
สำหรับค่าสินค้า  ขอบคุณครับ
จิ๋วหาดใหญ่  ครับ 

...............................................................
เรียนคุณโจ ได้รับสินค้าชุดนี้แล้วครับ..
....ในสภาพดีมากครับผม..แต่ไม่มีน๊อตยึดจำนวน 4 ตัว มาด้วย  คงจัดส่งมาพร้อมกับสินค้าชิ้นถัดไปน่ะครับ.ขอบคุณมากกครับผม
กำลัง รอสินค้าชิ้นถัดไปเป็น ตัวดึงโช๊ค บังไมล์ ชุดไฟเลี้ยว ครับผม 
จิ๋วหาดใหญ่ครับ.
  :D

maxx krr

1มีฝาครอบครัช เคอามั้ยคับ(ของเก่าน้อตน้ำมันหลวม+กาวาน่าหัก)   

toneta

จอง -ท้าย SER + ไฟชุด 450 พร้อมส่ง   -โครงไมล์+หน้ากาก SER 250 พร้อมส่ง   

สีน้ำเงินม่วงคับ
0852393113 น้อยคับ

toneta

อ้างจาก: toneta เมื่อ เมษายน 01, 2011, 11:14:07 หลังเที่ยง
จอง -ท้าย SER + ไฟชุด 450 พร้อมส่ง   -โครงไมล์+หน้ากาก SER 250 พร้อมส่ง  

สีน้ำเงินม่วงคับ
0852393113 น้อยคับ
ส่ง
ปริญญา ประตูแก้ว
16 สรณคมน์3 ถ.สรณคมน์ แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กรุงเทพ 10210

shoegazer

Ran_Nadun

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

tide

หวัดดีพี่โจ..........ผมที่สั่งเครื่องkrเสื้อทองกะคาบูเหลี่ยมkrเล็กไงคับ.....จำได้ไหมแฮะๆ..ไม่รีบครับ ผมก็เก็บตังอยู่คับแต่ถ้ามาแล้วก็โทรมาเลยคับ  ขอบคุณคับ

kapor

ไมล์-แฟริ่งหน้าkrทั้งคู่650ใช่มะ,ตูดแหลมสีขาว100หูยึดอยู่ครบมะคับ

GZBANKZ

ขอดูรูป kr ssr เขียวดำหน่อยได้ไหมคับ 5500 อ่ะคับ  พร้อมทิ้งเบอร์ติดต่อให้ผมหน่อยนะคับสนใจคับ

tock2520

มีสวิงอร์ม kr อลูมิเนียม  Unitrack บ้างไหมครับ ราคาเท่าไรครับ

Ran_Nadun

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

tock2520

สวิงอร์ม kr อลูมิเนียม  Unitrack บ้างไหมครับ ราคาเท่าไรครับ
มีครับ 450 รวมส่ง

ok ครับ เดี๋ยวออกไปโอนเงินให้ครับ
แล้วเดี๋ยวโทรบอกครับ
ส่ง กฤษฎา จุลพรรค์
ร้านสงวนยนต์
134 ถ.รักการดี ต.อุทัยใหม่
อ.เมือง จ.อุทัยธานี 61000

mao

อยากได้ กระเดื่อง Unitrac ของ Victor อะ (มันเหมือนกับของ KRR ไหม?) มีไหมคับ เท่าไหร่? (เอากระเดื่องนะคับ โช๊คไม่เอา หรือถ้าขายเป็นชุด พร้อมสวิงอาร์มก็ไม่เป็นไรคับ เอาถูก ๆเข้าว่า victor คับ) ขอบคุณคับ