Main Menu

อยากจะแปลง NSR น่ะครับ สอบถามความเห็นหน่อย

เริ่มโดย sekakung, ตุลาคม 01, 2012, 01:17:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sekakung

อยากจะสอบถามน่ะครับ

อยากจะได้อาร์มหลัง แบบในรูป ตย.
กับถัง น่ะครับ ไม่ทราบว่าจะใช้อาร์มหลังของตัวอะไรมาใส่ดี ส่วนตัวเล็งของ CBR 400 ไว้น่ะครับ

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

อ้างจาก: sekakung เมื่อ ตุลาคม 01, 2012, 01:17:03 ก่อนเที่ยง

อยากจะได้อาร์มหลัง แบบในรูป ตย.
กับถัง น่ะครับ ไม่ทราบว่าจะใช้อาร์มหลังของตัวอะไรมาใส่ดี ส่วนตัวเล็งของ CBR 400 ไว้น่ะครับ

อาร์มหลังเป็นของเดิม..แต่เชื่อมเหล็กกลมเสริมเข้าไป
ถังน้ำมันก็ของเดิมครับ

270กม./12.77ลิตร

sekakung

อ้างจาก: ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม เมื่อ ตุลาคม 01, 2012, 08:08:36 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: sekakung เมื่อ ตุลาคม 01, 2012, 01:17:03 ก่อนเที่ยง

อาร์มหลังเป็นของเดิม..แต่เชื่อมเหล็กกลมเสริมเข้าไป
ถังน้ำมันก็ของเดิมครับ

มันทำได้มั้ยครับ รถผม มันตัวเก่า

amorn

ทำได้อยู่แล้วครับ....ช่างไทย ไม่แพ้ใครในโลก....รอชมนะครับ...ผมก็ใช้รุ่นนี้เหมือนกัน...แต่ตอนนี้ผมแต่งออกแนว โมตาด....

ratree

ทำได้อยู่แล้วครับ....ช่างไทย ไม่แพ้ใครในโลก....รอชมนะครับ...ผมก็ใช้รุ่นนี้เหมือนกัน...แต่ตอนนี้ผมแต่งออกแนว โมตาด....

ขอเบิ่งรูปแน   ได้บ้อ.

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

CBR150Za

ดามบนเอง ขยับมาปลาย ๆ อามซักหน่อยจะแหล่มมากครับ

sarawutch

จะบอกว่ารูปที่คุณเอามาลงอะ มันก็ NSR ตัวเดียวกับของคุณแหละครับ ทั้งถัง ทั้งอาร์มก็ของเดิม แค่อาร์มเอาไปดามเพื่มเอาเฉยๆ
NSR 150 RR ปี 96 เดิมๆ เติม E20 คาร์บูเดิม นมหนู 138 เดินเบา 45 เข็มล็อก 3

chmphon

kapooklookzaa

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

Mike-NSR

ของผมก็เป็นตัวเก่าเหมือนกันครับ จะแปลง ให้เหมือน แรสซิ่ง ครับ เพิ่มอะไรให้เหมือนแรสซิ่งหน่อย ติดกันสบัดที่แฮนด์ด้วยครับ ยางหน้าหลัง หน้ากับแก้ม เหมือนรถสนามทางเรียบเป๊ะ ครับ

metro1992

chmphon

sekakung

อ้างจาก: metro1992 เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2012, 10:59:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chmphon เมื่อ ตุลาคม 04, 2012, 03:29:17 ก่อนเที่ยง
ใส่แฟริ่งRC211,212เลยครับสวยดี
ถ้าใส่เค้า 212 จิง ผมขอจองแฟริ่งเดิมนะ 0.0

ใส่แล้วครับ สนใจไหม แฟริ่ง เดิมๆ รูปใต้ลายเซ็น