Main Menu

2T ชัยภูมิ ลูกหลานเจ้าพ่อพระยาแล เชิญมาทางนี้เด้อครับเด้อออ ....

เริ่มโดย SER_NEVERDIE, มีนาคม 03, 2010, 07:56:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rungun123

rungun123

สวัสดีครับผม ชื่อกันต์ บ.ขี้เหล็กใหญ่ ใกล้ๆ หนองปลาเฒ่า

ใช้รถ Dash 125 เดิมๆ

inging

SER_NEVERDIE

อ้างจาก: Dashหัวllxaมแรง เมื่อ สิงหาคม 27, 2010, 08:53:41 หลังเที่ยง
สวัสดีครับผม ชื่อกันต์ บ.ขี้เหล็กใหญ่ ใกล้ๆ หนองปลาเฒ่า

ใช้รถ Dash 125 เดิมๆ

สวัสดีคร๊าบบบ .... ได้ข่าวว่า บ้านเราน้ำท่วม เป็นจั๊งดั๋ยกันบ้างครับพี่น้อง

ยังงัยก็ดูแล ทั้งสุขภาพคนสุขภาพรถนะครับ เป็นห่วงๆ  อิอิ .... ???

อ้างจาก: inging เมื่อ สิงหาคม 27, 2010, 09:56:30 หลังเที่ยง
คนชัยภูมินอนกันหรือยังครับ

ยังบ่นอนๆ มาถ่าเบิ่ง อีเกิ้ง 2 ดวงอยู่ครับ คงอดแล้วหละ  ฝนตกอย่างแฮงเลยย ....  :-*  :(

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

rungun123

rungun123

supachok

ผมเขยใหม่เดิมคน ก.ท.ม แฟนคนบ้านไร่แฟนชวนมาเปิดร้านซอมแมงกะไซเลยลองดูมาอยู่ประมาณ2ปีครึ่งแล้ว :-[ใครสนใจทำรถแวะมาได้ราคาพิเศษฮิๆๆ ???นี้เป็นหนึ่งผลงานของผมครับฝากตัวด้วยคร้าบ

ฝากรูป

ฝากรูป

virun

สวัสดีครับ ผมก็ลูกพ่อแลเหมือนกัน อยู่ อ.บ้านเขว้า แต่ตอนนี้ทำงานอยู่ฉะเชิงเทรา(นิคมเวลโกรว์) ขอแจมด้วยคนนะ

virun

อยากได้ KR เสื้อทอง ท่อ pdk สักคันงบไม่เกิน 20000 บ. เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับ ตอนนี้ใช้ฟีโน่อยู่รู้สึกมันจะเล็กลง(หรือเราอ้วนขึ้นก็ไม่รู้)

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

อ้างจาก: supachok เมื่อ กันยายน 11, 2010, 11:34:55 หลังเที่ยง
ผมเขยใหม่เดิมคน ก.ท.ม แฟนคนบ้านไร่แฟนชวนมาเปิดร้านซอมแมงกะไซเลยลองดูมาอยู่ประมาณ2ปีครึ่งแล้ว :-[ใครสนใจทำรถแวะมาได้ราคาพิเศษฮิๆๆ ???นี้เป็นหนึ่งผลงานของผมครับฝากตัวด้วยคร้าบ

ฝากรูป

ฝากรูป
หวัดดีครับยินดีต้อนรับสู่ชัยภูมิแดนเถื่อน >:(ล้อเล่นครับคนชัยภูมิใจดีนะ^_^ขโมยก็น้อยกว่าที่อื่น จอดรถก็ไม่ต้องกลัวจะหายสบายใจดี(แต่จังหวัดมันเล็กไปหน่อยหาที่เที่ยวไม่ค่อยมี)
ปล.รถสวยอ่ะนะ
อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 16, 2010, 08:50:49 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ผมก็ลูกพ่อแลเหมือนกัน อยู่ อ.บ้านเขว้า แต่ตอนนี้ทำงานอยู่ฉะเชิงเทรา(นิคมเวลโกรว์) ขอแจมด้วยคนนะ
ครับหวัดดีครับ^_^v

270กม./12.77ลิตร

SER_NEVERDIE

อ้างจาก: supachok เมื่อ กันยายน 11, 2010, 11:34:55 หลังเที่ยง
ผมเขยใหม่เดิมคน ก.ท.ม แฟนคนบ้านไร่แฟนชวนมาเปิดร้านซอมแมงกะไซเลยลองดูมาอยู่ประมาณ2ปีครึ่งแล้ว :-[
ใครสนใจทำรถแวะมาได้ราคาพิเศษฮิๆๆ ???นี้เป็นหนึ่งผลงานของผมครับฝากตัวด้วยคร้าบ

สวัสดีครับ  ..... แล้วร้านอยู่แถวไหนครับ  แจ้งพิกัดด้วยเผื่อมีเพื่อนๆแวะไปเยี่ยทเยือน อุดหนุนและใช้บริกการ

รถโหดมากเลยครับ    :D

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 16, 2010, 08:50:49 หลังเที่ยง

สวัสดีด้วยคนนะคร๊าบบบบบบบ   ..... ???

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

virun

สวัสดีครับคุณปุ้ยอยู่ อ.ระเหว หรืออยู่บ้านระเหวหละครับผมอยู่คนละฝั่งแม่น้ำชีกับคุณปุ้ยนะรู้จักบ้านหินลาดไหม่ครับจะอยู่ตรงข้ามกับบ้านแจ้ง. ตะลอมไผ่นั่นแหละ ก็เคยไปเที่ยวฝั่งโน่นบ่อยๆ (สมัยเป็นหนุ่มๆ)
อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ กันยายน 17, 2010, 12:02:45 หลังเที่ยง
ผมเขยใหม่เดิมคน ก.ท.ม แฟนคนบ้านไร่แฟนชวนมาเปิดร้านซอมแมงกะไซเลยลองดูมาอยู่ประมาณ2ปีครึ่งแล้ว :-[
ใครสนใจทำรถแวะมาได้ราคาพิเศษฮิๆๆ ???นี้เป็นหนึ่งผลงานของผมครับฝากตัวด้วยคร้าบ

สวัสดีครับ  ..... แล้วร้านอยู่แถวไหนครับ  แจ้งพิกัดด้วยเผื่อมีเพื่อนๆแวะไปเยี่ยทเยือน อุดหนุนและใช้บริกการ

รถโหดมากเลยครับ    :D

สวัสดีด้วยคนนะคร๊าบบบบบบบ   ..... ???

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 17, 2010, 08:31:40 หลังเที่ยง
สวัสดีครับคุณปุ้ยอยู่ อ.ระเหว หรืออยู่บ้านระเหวหละครับผมอยู่คนละฝั่งแม่น้ำชีกับคุณปุ้ยนะรู้จักบ้านหินลาดไหม่ครับจะอยู่ตรงข้ามกับบ้านแจ้ง. ตะลอมไผ่นั่นแหละ ก็เคยไปเที่ยวฝั่งโน่นบ่อยๆ (สมัยเป็นหนุ่มๆ)
ผมอยู่ในอ.ระเหวเลยครับ ร้านตั้งเจริญฯ2 อยู่4แยกทางเข้า บขส.เลยครับ บ้านหินลาดเหรอไม่รู้จักนะแต่ถ้าแถวตะลอมไผ่ไปบ่อยนะครับ บ้านแฟนอยู่แถวนั้น

greendevil

อ้างจาก: Dashหัวllxaมแรง เมื่อ สิงหาคม 28, 2010, 01:23:18 หลังเที่ยง
:(

อ่านี้รถผม

หนุ่มบ้านขี้เหล็กใหญ่หรอเนี่ย ผมก็คุ้นๆรถคันนี้อยู่น่ะ ปีที่แล้วผมยังอยู่ขี้เหล็กใหญ่อยู่เลย ผมอยู่บ้านหลัง ข้างๆ ร้านอาร์ตออโต้ซาวด์ ที่ขี่ wave r 125 สีเขียวล้อโตๆแม็กดำ อ่ะ   กับ nsr150rr สีดำสนิดทั้งคันแต่ล้อขาว อ่ะครับ 

greendevil

ผมพริกครับ เป็นคน อ.หนองบัวแดง  จบจากวิทยาลัยเทคนิคชัยภูมิครับ  ตอนนี้ทำงานอยู่ปราจีนครับผม

อ้างจาก: greendevil เมื่อ กันยายน 18, 2010, 10:02:52 หลังเที่ยง
ผมพริกครับ เป็นคน อ.หนองบัวแดง  จบจากวิทยาลัยเทคนิคชัยภูมิครับ  ตอนนี้ทำงานอยู่ปราจีนครับผม
หวัดดีครับผมปุ้ยระเหวครับ จบเทคนิคเหมือนกัน ปวส.ก่อสร้างรุ่น4(พิมนิยม)ครับ

greendevil

อ้าว มีรุ่นพี่เทคนิคชัยภูมิด้วยหรอเนี่ย รถคันนี้ของพี่ปุ้ย ชอบมากมาย ตอนนี้ในคอมผมยังมีรูปรถพี่ปุ้ยเป็น ไอดอล อยู่ครับ
ตอนนี้มีตากลมกับโปรอาร์มอยู่สองคัน จะแต่งงามๆเหมือนพี่เลยอ่ะ ตอนนี้ต้องหาเงินก่อน อิอิ

DEDOR

อ้างจาก: greendevil เมื่อ กันยายน 20, 2010, 09:39:52 หลังเที่ยง
อ้าว มีรุ่นพี่เทคนิคชัยภูมิด้วยหรอเนี่ย รถคันนี้ของพี่ปุ้ย ชอบมากมาย ตอนนี้ในคอมผมยังมีรูปรถพี่ปุ้ยเป็น ไอดอล อยู่ครับ
ตอนนี้มีตากลมกับโปรอาร์มอยู่สองคัน จะแต่งงามๆเหมือนพี่เลยอ่ะ ตอนนี้ต้องหาเงินก่อน อิอิ

น่าอิจฉาจังนะครับ  ได้เป็นไอดอล ของน้องๆนี่

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html