Main Menu

ใครอยู่พิษณุโลก รายงานตัวหน่อยครับ

เริ่มโดย hs6seg, พฤษภาคม 19, 2010, 10:28:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sodaban

ใครเอา ฝารั่ง มาเข้าเว็ป วะเนี่ย.... เฮ้ ยู GO ชู่...........(เมื่อคืนนอนดึก วิญญาณฝรั่งเข้าสิงเลยหรอ ท่าน)

วันเกิดตาเคน หรอ (แก่ไปอีกปีแล้วนะ-ู) ขอให้แข็งๆ แรงดีๆ จะทำอะไรก็ห่วงสังขารมั่ง ทำตามสโลแกนที่ว่า" ความจริงใจไม่มีขาย ถ้าอยากได้หาซื้อเอง" เอ๊ยไม่ใช่  อยากได้ต้องรู้จักให้คน อื่นก่อน" แฮปปี้....ปี้ปี้ปี้ 3ปี้กำลังD เน้อ

"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

hs6seg

ชักเบื่อๆ ตอนเล่นรถอยู่คนเดียวมันเงียบสงบ ก็มีความสุขอยู่กับการทำรถ พอมีคนโน้นคนนี้มารู้จัก
มันทำไมกลับมีแต่ความวุ่นวายเข้ามา ชักเบื่อๆเซ็งๆ อาจจะไม่ออนซักระยะ หรือหายไปเลย มันเซ็งจริงๆ
ตั้งแต่ไปใหนมาใหนกันมา ผมก็มีแต่ให้น๊ะ ทำไมถึงได้โดนเรื่องแบบนี้ อ่อนใจจริงๆ ผมจริงใจน๊ะ
แต่ใครจะมองว่า ผมทำเอาหน้า ก็แล้วแต่ใครจะคิดแล้วกัน เฮ่ออออ เซ็งจิตจริงๆ มีตติ้ง นครสวรรค์ 2 ครั้ง
ทริป 1 ครั้ง เป็นความทรงจำที่ดีน๊ะ ผมจะจำเอาไว้

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

Qsa555

น้อยใจอะไรอะท่านเคน พวกเราต่างก็รักท่านเคน ท่านเคนเป็นคนใจกว้างนะต้อนรับดีเป็นพี่ที่ดี เป็นครูที่ดีอะถ้าพี่เคนไม่มาสอนโค้งผมแล้วใครจะสอนอะพี่ แต่คนที่สอนเบรกได้คงเป็นท่านเกรียง เดี๋ยวเร่งเดี๋ยวเบรก อิอิ ก็สุขสันต์วันเกิดนะพี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงหมายรถอะไร ขอให้ได้ในเร็ววันนะครับ 
[/ไปทั้วยังเมืองไทยอะ ตูจะปลุกผีๆๆๆๆๆๆๆให้เกิดมา แรงๆๆๆๆอิอิ
นายจักรมงคล อาภาตั้งตระกูล
เลขบัญชี 633-0-1343-16  ประเภทออมทรัพย์
ธนาคารกรุงไทย สาขาสวรรค์วิถี

โอนจำนวนบวกเศษ เช่น 300 โอน 301 บา

Tree khonwan

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ เคน  พรใดประเสริฐสุดในสากลโลกนี้ขอให้พี่ได้รับพรนั้นครับ

kiraton

อ้างจาก: Qsa555 เมื่อ สิงหาคม 21, 2010, 08:22:42 ก่อนเที่ยง
ก็ขอให้จบด้วยดีนะครับผมในฐานะที่รู้จกทั้งสองหรือสามฝ่ายหว่า เอาเป็นว่า
1 กวางครับถ้ามีคนมาดูรถและยื่นความจำนงอยากดูแลก็ปล่อยให้เขาได้เลยครับ เรื่องความเข้าใจผิดเหมือนที่ผมอธิบายให้ฟังในตอนต้นนั้น จากการอ่านดูมันคงเป็นแบบนั้นจริงๆ และต้องขอโทษแทนท่านเคนด้วยเพราะคนๆนี้ไม่ใช้แบบที่กวางเข้าใจ เขาเป็นคนตรงอะครับ ในคำพูดของเขาคือการปลอบใจท่านต้นที่ป่วยอยู่ มิได้มีความหมายอื่นใด ถ้ากวางได้ลองมาพบปะหรือพูดคุยกันใน ทริป หรือมิ๊ตติ้งก็จะเข้าใจได้มากขึ้นครับ
2 พี่เคนครับเข้าใจที่เห็นใจน้องต้นและความเป็นคนตรงของพี่ก็เป็นสิ่งที่ดีครับความห่วงใย การแสดงการปลอบใจก็เป็นสิ่งดีครับ แต่การนำความหมายของพี่ไปตีเป็นแบบอื่นมันเลยทำให้เกิดการเข้าใจผิดหละครับ จากการที่ผมได้รู้จักกับกวาง กวางเป็นพ่อค้าที่ดีมากนะครับ บอกตรงไปตรงมา รถซื้อไปต้องทำตรงไหนก็บอกครับ เอาเซอร์มาให้ผมดูขายแค่ 7000 กับรถที่ไม่ต้องทำอะไรเลยถือว่าคุ้มมากแต่ผมยังไม่หมายตาไว้อะครับ อยากได้ TZM มากก่าตอนนี้ ถ้าพี่เคนได้เจอและคุยกับกวางก็จะเข้าใจกันมากขึ้นอะครับ และต้องขอโทษพี่เคนแทนกวางด้วยที่กวางเขาข้อนข้าง ร้อนเมื่อได้อ่านข้อความเพราะกวางให้เหตุผลที่ว่าการซื้อขายของเขากลัวว่าจะส่งผลต่อลูกค้าต่อไป ครับ
3 ท่านต้นนะครับ ที่ท่านออกมาแสดงตนว่าตอนที่ป่วยอยู่นั้นไม่รู้ว่าในห้องเกิดอะไรขึ้น ถ้าผมเป็นคุณต้นก็คงออกมาทำแบบนี้ครับ ผมคงรู้สึกไม่ดีแน่ๆที่ออกมาแบบนี้ ยอมรับนะครับที่ออกมารับผิดชอบครับ เพราะผมก็อธิบายกับคุณกวางว่าอย่างคุณต้นไม่น่ามีปัญหาเรื่องเงินเลย ถ้าจะเอามาจริงแต่คงต้องติดอะไรซักอย่างครับ เพราะบอกคุณกวางว่ารถที่คุณต้นแต่ไปเผลอๆของแต่งแพงกว่ารถซะอีก (จิงๆมะๆจากการคาดคะแนแบบคร่าว) การซื้อขายถ้าจะดำเนินต่อก็ลองติดต่อกันดูนะครับเพราะคุณกวางเก็บรถไว้ให้แต่ถึงตอนนี้มะรู้ว่าปล่อยไปยังอะครับ
สรุปแล้ว คุณกวางครับ คุณต้นออกมาบอกเหตุผลที่ว่าติดต่อไม่ได้แล้ว ส่วนการซื้อขายนั้น แล้วแต่คุณกวางตัดสินใจนะครับ ส่วนคุณเคนนั้นคุณกวางโปรดเข้าใจว่าเขาออกมาเป็นห่วงคุณต้นเลยปลอบใจไป ในคำพูดบางคำอาจทำให้คุณกวางไม่พอใจก็ขออภัยมานะที่นี้ด้วยนะครับ
หวังว่าเรื่องนี้น่าจะสิ้นสุดได้แล้วนะครับ อย่าผิดใจด้วยการไม่เข้าใจกันเลยครับ ยังไงเราก็เป็นเพื่อนที่รักอะไรเหมือนๆกันครับ ขอบคุณครับ
รับทราบครับผม
ขอบคุณมากๆเลยคับ

อ้างจาก: okovski เมื่อ สิงหาคม 21, 2010, 01:51:43 ก่อนเที่ยง
ผมชอบคุณแฮะคุณต้น คุณทำให้ผมนึกถึงตัวผม (ในบางสถานการณ์)
ผมชอบรถคุณด้วย สวยดี  แฟนผมก็ชอบ
เอารูปไปให้น้องสาวแฟนผมดู น้องสาวแฟนผมก็ชอบ
แง่มๆ....ขอบคุณครับ คุณโอ

ก็เดียวไวๆนี้จะออกแล้วนะครับ อิอิ
ดีใจจัง....

ขอขอบคุณทุกท่านเลยที่เข้าใจผมและผมก็ไม่รู้เลยว่าจะขอบคุณยังไง
เอาเป็นว่า ขอเชิญมากันงาน meeting กันนะครับ (http://sonic125-club.com/index.php?topic=12768.0) [ได้เอารถของท่านลงหนังสือด้วยนะ (คนที่มาเด้อ)]
ถือว่ามากันสนุก มีอะไรทาน ฮาๆ กันดีกว่านะ
โดยฉะเพราะท่านเคน + + happy birth day นะครับ
ขอให้หล่อขึ้นๆ มีรถเต็มบ้าน กิจการรุ่งเรืองน้า...

makatho_2T_PL

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย
จะเกิดภาคไหนก็ไทยด้วยกัน
เชื้อสายประเพณีไม่มีกัดกั้น
เกิดใต้ธงไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย

ท้องถิ่นแหลมทอง เหมือนท้องของแม่
เกิดถิ่นเดียวกันแท้เหมือนแม่เดียวกันใช่ไหม
ยามฉันมองตาคุณ อบอุ่นดวงใจเห็นสายเลือดไทย
ในสายตาบอกสายสัมพันธ์

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย
เกิดใต้ธงไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย

ทะเลแสนงาม ในน้ำมีปลา
พืชพันธุ์เกลื่อนตาตามไร่นารวงทองไสว
สินทรัพย์มีเกลื่อนกล่น
บรรพชนให้ไว้เราลูกหลานไทยจงร่วมใจรักษาให้มั่น

รักกันไว้เถิด รักกันไว้เถิด รักกันไว้เถิด

แหลมทองโสภาด้วยบารมี
ปกเกล้าเราไทยนี้ร่มเย็นเป็นศรีผ่องใส
ใครคิดบังอาจหมิ่นถิ่นทององค์ไธ้
เราพร้อมพลีใจป้องหมู่ไทยและองค์ราชันย์

จะเกิดชาติไหนก็ไทยด้วยกัน
เชื้อสายประเพณณีไม่มีกัดกั้น

sirisak

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ สิงหาคม 21, 2010, 05:19:07 หลังเที่ยง
ชักเบื่อๆ ตอนเล่นรถอยู่คนเดียวมันเงียบสงบ ก็มีความสุขอยู่กับการทำรถ พอมีคนโน้นคนนี้มารู้จัก
มันทำไมกลับมีแต่ความวุ่นวายเข้ามา ชักเบื่อๆเซ็งๆ อาจจะไม่ออนซักระยะ หรือหายไปเลย มันเซ็งจริงๆ
ตั้งแต่ไปใหนมาใหนกันมา ผมก็มีแต่ให้น๊ะ ทำไมถึงได้โดนเรื่องแบบนี้ อ่อนใจจริงๆ ผมจริงใจน๊ะ
แต่ใครจะมองว่า ผมทำเอาหน้า ก็แล้วแต่ใครจะคิดแล้วกัน เฮ่ออออ เซ็งจิตจริงๆ มีตติ้ง นครสวรรค์ 2 ครั้ง
ทริป 1 ครั้ง เป็นความทรงจำที่ดีน๊ะ ผมจะจำเอาไว้

เหมือนกับว่า... น้อยใจอะไรบางอย่างนะเนี้ย 

อย่างนั้น  เราก็หันมา...........  เอา...ชน ....แก้ว  ละกัน

nok99

happy ๆๆๆๆๆ  ครับ มีความสุขมากๆๆนะครับ  อย่าคิดมากพี่ชายครับ ปลงสะเเล้วครับพี่ กิน เที่ยว เเชความรู้ ประสบการณ์  มีความสุขดีนะครับ สังคมไทยเรา อย่างงี้เเหละ ครับมีรักมี เกียจมี กวนเรามี ผมปลงสะเเล้วครับพี่ชาย คามสุขคือการขี่รถ เบื่อเสร็จ ขี่ ดดดด  เเทนพี่ สู้ๆๆๆครับพี่ชาย 2 จังหวะจงเจริญ   :D    :D    :D    :D     :D

•E•a•k_s•k•a•l•a•55•

ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้แต่ไม่ต้องเอามาโชว์

ภาคเหนือตอนล่าง 
ภาคกลางตอนบน
พิษณุโลกคร้าบ.....

จบข่าว

ว่าจะแวะหาท่านเคนซะหน่อย ร้านไม่รู้อยู่ตรงไหน

พยายามมองหามอไซแรงๆ แต่บ่เห็นซะคัน

hs6seg

เหอะๆ เลย ธกส.ทางออกจากตลาด อยู่ฝั่งเดียวกับ ธกส. เลยไปซัก 100 เมตร
จะเห็นแกมม่าสีดำ จอดอยู่หน้าร้านครับ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ สิงหาคม 26, 2010, 06:59:18 หลังเที่ยง
เหอะๆ เลย ธกส.ทางออกจากตลาด อยู่ฝั่งเดียวกับ ธกส. เลยไปซัก 100 เมตร
จะเห็นแกมม่าสีดำ จอดอยู่หน้าร้านครับ
ผมผ่านไปไม่เห็นเจอเลยพี่

พี่เคนมีปั๊มออโต้ลูปของแอลมั่งป่าวพี่

hs6seg

kiraton

กลับมาแล้วครับ
หายสมบูรณ์ 100 % คิคิ ฟิตๆ
แล้วชาว พิดโลก เปงไงกันบ้างงง

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...ฝนตกหลัง แดดแร๊งแรง
ดูแลสุขภาพตัวเองด้วยเน้อๆ....

จบข่าว

ระวังกันนะครับ เรามีกล้องกันแล้ว  จะดีใจดีไหมเนี่ย

อันนี้แยก บขส.
แยก อินโดจีน กะ แยก มน. ยังไม่ได้ถ่าย จ้า

นึกแล้วขำ ติดไฟแดงคนเดียว ตอนตี 4 ผีจะหลอกป่าววะ :-* :-*

hs6seg

แยกโคกช้างก็มีน๊ะ มีคนแถวบ้านต่อทะเบียนไม่ได้เพราะทะเบียนโดนอายัด
เค้าเลยถามว่าเค้าผิดอะไร เลยเจอหลักฐานจากกล้องเนี่ยแหละว่า
"คุณขับรถผ่าไฟแดงที่แยกนี้ครับ เวลา..... วันที่....." อึ้งกิมกี่กันไป

Virus

หวัด ดีคับ น้าๆๆพี่ๆๆ ไม่ได้เข้า หลายวันเลย ช่วงนี้เซ้ง มาก ช่วงนี้ ไม่ค่อยมีตัง เลย ผมอยุแถว ซอยมิตรภาพ 29 นะคับ ซอยยันม่า อะ

อ้างจาก: Virus เมื่อ กันยายน 04, 2010, 01:48:21 หลังเที่ยง
หวัด ดีคับ น้าๆๆพี่ๆๆ ไม่ได้เข้า หลายวันเลย ช่วงนี้เซ้ง มาก ช่วงนี้ ไม่ค่อยมีตัง เลย ผมอยุแถว ซอยมิตรภาพ 29 นะคับ ซอยยันม่า อะ
มันอยู่ตรงไหนอ่ะครับ ซอยยันมาร์เนี่ย