Main Menu

ใครอยู่พิษณุโลก รายงานตัวหน่อยครับ

เริ่มโดย hs6seg, พฤษภาคม 19, 2010, 10:28:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sirisak

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ สิงหาคม 18, 2010, 12:08:32 หลังเที่ยง
เบื่อโซนิค อยากคล่อมเอ็นโปรแล้วเหรอ หนูต้น คริคริ เห็นและ อยู่ อต. ยังไม่ได้ไปเอา
เล่มมีปัญหานิดหน่อย เดี๋ยวหาซื้อซากพร้อมเล่ม สวมเอา หุหุ

เอ็นโปร ก็ดีนะพี่  ฮิฮิๆๆๆ    เอาซะเลย!!!    ว่าแล้วก็มีคนอยากได้เอ็นโปรเพิ่มอีก 1 คน  ฮาฮาๆๆๆๆ

สำหรับผมอยากได้  TZM  เพิ่มอีกหนึ่งคัน  เพราะ จะ เอา มาใส่ ตีน โต บ้าง  สวยดี 

hs6seg

อ้างจาก: sirisak เมื่อ สิงหาคม 18, 2010, 01:27:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: hs6seg เมื่อ สิงหาคม 18, 2010, 12:08:32 หลังเที่ยง
เบื่อโซนิค อยากคล่อมเอ็นโปรแล้วเหรอ หนูต้น คริคริ เห็นและ อยู่ อต. ยังไม่ได้ไปเอา
เล่มมีปัญหานิดหน่อย เดี๋ยวหาซื้อซากพร้อมเล่ม สวมเอา หุหุ

เอ็นโปร ก็ดีนะพี่  ฮิฮิๆๆๆ    เอาซะเลย!!!    ว่าแล้วก็มีคนอยากได้เอ็นโปรเพิ่มอีก 1 คน  ฮาฮาๆๆๆๆ

สำหรับผมอยากได้  TZM  เพิ่มอีกหนึ่งคัน  เพราะ จะ เอา มาใส่ ตีน โต บ้าง  สวยดี 

โถๆ เอ็นโปรที่คล่อมอยู่ก็ตีนโตใช่ย่อยน๊ะเกรียง หายางดีๆซักคู่ก็จบแล้วอ่ะน๊ะ จะหามาให้กล่องเครียดทำไมน่ะ 5555+

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

sirisak

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ สิงหาคม 18, 2010, 01:36:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sirisak เมื่อ สิงหาคม 18, 2010, 01:27:25 หลังเที่ยง

โถๆ เอ็นโปรที่คล่อมอยู่ก็ตีนโตใช่ย่อยน๊ะเกรียง หายางดีๆซักคู่ก็จบแล้วอ่ะน๊ะ จะหามาให้กล่องเครียดทำไมน่ะ 5555+

กล่องนะ ไม่เคลียดหลอก (เพราะกล่อง  ยังอยู่ในฐานะ แค่ว่าที่...)  คนที่จะเคลียดนะ คือ  แม่ นะซิ .....ก็จะพูดว่า แล้วจะซื้อรถมาทำไมอีกแค่นี้ก็ขี่ไม่ครบทุกคันแล้วนะ

เปลืองน้ำมัน......  บ่น ประจำเลย  ฮาฮาๆๆๆๆ

jirapa

คนที่ขี่โซนิคสีนำเงิน ท้ายขาวนะครับ ใช้เนมว่า kiraton  250cc. โทรมาคุยว่าจะซื้อรถผม ให้ผมเอาไปส่งใด้วย
ราคารถ 9.000 พัน ผมอุส่าห์ลดให้เหลือ 8.000 เขาตกลงว่าเอา ผมบอกให้วางมัดจำ
ไว้ 1.000 เขาก็ตกลง  ไปๆมาๆหายเงียบเลยครับ  แถมผมโทรไปถามว่าตกลงจะเอาหรือป่าว
เขาก็บอกว่าเอา ผมก็บอกกับเขาว่ามีคนจะมาซื้อ  เขาก็ยืนยันว่าเอา 
จนถึงตอนนี้ก็ไม่ติดต่อมา  ปรากฎว่าผมขายไม่ได้เลย  คนๆนี้นิสัยไม่ดี ไม่เอาก็บอกว่าไม่เอาดีกว่า
ผมจะได้ไม่เสียความรู้สึก จะได้ขายให้คนอื่น มัวแต่กั๊กเอาไว้เอง
ไม่มีปัญญาซื่อก็บอกกันดีๆก็ได้ จะได้ไม่ต้องเสียเวลา  ขอบคุณที่คิดจะซื้อรถผม 
เจอกันครั้งเดียวนะครับคุณ  kiraton  250 cc.

jirapa

ขออภัยท่านผู้อ่านทุกท่านด้วยนะคับ
ข้อความด้านบนผมเองไม่อยากจะพิมพ์ว่าหรอก
แต่มันเจ็บใจที่ให้รอแล้วเงียบไป.....ถ้าบอกไม่เอาซะยังดีกว่า
หวังว่าทุกท่านคงเข้าใจ

สองzx korat

อ้างจาก: jirapa เมื่อ สิงหาคม 18, 2010, 08:04:58 หลังเที่ยง
ขออภัยท่านผู้อ่านทุกท่านด้วยนะคับ
ข้อความด้านบนผมเองไม่อยากจะพิมพ์ว่าหรอก
แต่มันเจ็บใจที่ให้รอแล้วเงียบไป.....ถ้าบอกไม่เอาซะยังดีกว่า
หวังว่าทุกท่านคงเข้าใจ
แหม ใจเย็นๆครับน้องกวาง ขายคนอื่นไปเลยครับไม่ต้องรอ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

jirapa

Qsa555

ต้องถามน้องต้นแล้วหละเพราะคนขายเขารออยู่เขารักษาไว้กลัวเสียลูกค้าอะครับยังไงก็บอกเขาไปจะได้รักษามิตรภาพกันไว้
[/ไปทั้วยังเมืองไทยอะ ตูจะปลุกผีๆๆๆๆๆๆๆให้เกิดมา แรงๆๆๆๆอิอิ
นายจักรมงคล อาภาตั้งตระกูล
เลขบัญชี 633-0-1343-16  ประเภทออมทรัพย์
ธนาคารกรุงไทย สาขาสวรรค์วิถี

โอนจำนวนบวกเศษ เช่น 300 โอน 301 บา

hs6seg

จริงๆน่าจะโทรคุยกันน๊ะครับ น้องเค้ายังเรียนอยู่น๊ะที่ผมเคยเจอที่ทริป
ลองโทรคุยกันเลยดีกว่าครับ จะได้เข้าใจกันทั้งสองฝ่าย

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

jirapa

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ สิงหาคม 19, 2010, 08:33:01 ก่อนเที่ยง
จริงๆน่าจะโทรคุยกันน๊ะครับ น้องเค้ายังเรียนอยู่น๊ะที่ผมเคยเจอที่ทริป
ลองโทรคุยกันเลยดีกว่าครับ จะได้เข้าใจกันทั้งสองฝ่าย

อย่างที่พี่แนะนำนั้นผมก็ทำแล้วคับ....แต่ไม่ยอมรับโทรศัพท์
โทรไปหลายครั้งเพื่อที่จะถามแต่ไม่เคยรับเลยสักครั้ง
ผมถึงเก็บไว้ไม่อยู่จริงๆ ถ้าไม่บอกว่าเอาแน่จนถึงขั้นให้ติดต่อการรถไฟว่าเสียค่าใช้จ่ายเท่าไร
ให้ผมเอารถไปส่งให้ซึ่งผมต้องขึ้นไปกับรถไฟด้วย.....ผมก็ตกลงนะเพราะเห็นอยากได้
และเห็นเป็นสมาชิกด้วยก็อยากให้มีรถไว้ออกทริป   แต่มาเงียบหายเนี้ย
ผมเครียดคับ.....สู้บอกไม่เอาแล้วยังดีกว่า

hs6seg

รถคันที่ว่าเนี่ย เอ็นธรรมดาที่ใส่ชุดเอ็นโปรใช่มั๊ยครับ ที่ราคา 9000 ใช่มั๊ย
ถ้าใช่ น้องเค้ามัดจำไว้แล้ว 1000ยังขาด 8000 ใช่มั๊ยครับ ถ้ายังงัยพีเอ็มมาหาผม
ก็ได้ครับ ค่อยคุยในรายละเอียดอีกทีครับ

jirapa

ถ้าต้นบอกว่าโอนเงินมัดจำมาแล้วนั้นคงไม่ใช่หรอกคับ
เพราะเมื่อวานก่อนผมไปกดเงินที่พี่ชายผมโอนมาให้ไปเอารถ
ยอดเงินยังอยู่เท่าเดิมคับ....ไม่มีเพิ่มคับ
ถ้าต้นโอนมาแล้วน่าจะโทรมาบอกผมหรือรับโทรศัพท์ก็ได้   แต่เท่าที่เห็นยังไม่มีเงินเข้าบัญชีคับ
ผมก็ไม่อยากให้ยาวไปกว่านี้แล้ว....ถ้าจะเอาก็โทรมาแล้วกันคับ

sodaban

กรณีแบบนี้ ไม่พร้อม หรือ ยกเลิกไม่เอาแล้ว ควรจะโทรแจ้งกับผู้ขายๆ จะได้ไม่เสียโอกาสในการ ขายของๆเขาครับ.........
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

โอ โมกระจาย

ขายได้ก็ต้องขายไปเลยครับ  ถ้าน้องเค้ายังไม่โอนค่ามัดจำนะถือว่าไม่มีพันธะ ต่อกัน  ถ้าติดต่อไปตอนหลังแล้วน้องเค้าไม่รับโทรศัพท์ แสดงว่า เขาไม่พร้อมที่จะซื้อแล้วหล่ะครับ

ผู้ขายก็ดำเนินการขายต่อได้เลยครับ  เรื่องยังงี้คุยกันได้ครับ

บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

kiraton

ขออภัยคับ
เพิ่งเข้ามาดู

ก่อนอื่นผมต้องขอโทษจริงๆนะครับ ที่ไม่ได้ติดต่อไปเลย
ผมป่วยเป็นไข้หวัด คล้ายสาย2009 เลยต้องพักฟื้นอยุ่ที่ รพ. (แถวบ้าน ตจว.)
ยังไงผมต้องกราบขออภัยจริงๆ
ตอนนี้ยังอยู่ รพ. (เล่นใน lab top อยุ่) ถ้าออกไปแล้ว....แล้วยังมีบุญได้คันของคุณกวางอยู่ จะดีมากๆเลย

ผมไม่มีเจตนาจะทำเช่นนั้น เพราะผมหัวใจ 2 ล้อคับ

กราบขอโทษจริงๆ เอาไว้จะขอใบรับรองแพทมาให้ดูนะครับ

hs6seg

นั่นออกมาเฉลยซะที เออป่วยก็รักษาตัวให้หายดีก่อนแล้วกันต้นเอ๊ย
รถน่ะหาเมื่อไหร่ก็ได้ครับ หายไวๆเน้อ

makatho_2T_PL

ช่วงนี้อากาศไม่ค่อยดี เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวฝนตก ระวังสุขภาพกันด้วยนะครับ

sodaban

ฝนตก ถนนลื่น ขับขี่รถระวัง(เหยียบอึ่งอาง คางคก)นะครับ.........อิอิ  "ขอห่วงด้วยคน"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

sirisak

อ้างจาก: sodaban เมื่อ สิงหาคม 20, 2010, 11:28:29 ก่อนเที่ยง
ฝนตก ถนนลื่น ขับขี่รถระวัง(เหยียบอึ่งอาง คางคก)นะครับ.........อิอิ  "ขอห่วงด้วยคน"

งั้น ก็ เอา  5 ห่วง ไปเลย ..............   ( 5 ห่วงทน........ หายห่วง)    ฮิฮิๆๆ  :-[

sodaban

ว่าแล้ว พี่เกรียงชอบมีห่วงนี้เอง ถึงกำลังหาห่วงผูกคออยู่............แล้วจะรู๊สึ๊ก อิอิิอิ (ห่วง(กล่อง)เดียวก็รับให้ไหนนะท่าน เห็นได้ข่าวว่า แรง ไม่ตัดรอบนิ จิงป่าว)