Main Menu

รวมพลคนโขทัยครับ

เริ่มโดย thawon, กันยายน 30, 2010, 01:54:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panupong808

โอเค แปลว่า ตกลง

ตกลงแล้วทำไมไม่เก็บอะพี่ 555+
จะซื้อรถให้ได้ดีต้องใช้เวลาฉันใด จะคบคนให้รู้สันดานและจิตใจก็ต้องใช้เวลาฉันนั้น

การโกหกในหมู่มิตร คือการทำลายศรัทราและความจริงใจ

mixart

คุยไรกันอยู่หรอครับผมไม่เห็นรู้เรื่องเลย

เศษแก้วมันบาดคน....คำพูดของเศษคนมันบาดใจ

จงทำในสิ่งที่ตัวเองกล้า

panupong808

ไม่รู้เหมือนกันครับว่าคุยเรื่องไรกันเน้อ 555+
จะซื้อรถให้ได้ดีต้องใช้เวลาฉันใด จะคบคนให้รู้สันดานและจิตใจก็ต้องใช้เวลาฉันนั้น

การโกหกในหมู่มิตร คือการทำลายศรัทราและความจริงใจ

khor-monster

สงสัยคงจะคนระเรื่องเดี่ยวกัน55555!

super Tiger

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

NSR-RR

ผมเป็นคนสุโขทัย

ไกลจากกรุงเทพ สี่ ร้อยกิโล  ;)
สุจินต์ จันทร์กระจ่าง 335/21 ม.10 ต.น้ำรึม อ.เมือง จ.ตาก 63000
086-2106009 บิว
เลขบัญชี 099-4-03855-4 ธ.กรุงศรีอยุธยา ส.ตาก

super Tiger

ยังไม่นอนเหรอครับ เอ็นตัวนี้ได้มาใหม่ใช่มัยท สวยดีครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

NSR-RR

ขี่กลับโขทัยมาครั้งหนึ่งแล้วเกือบไม่รอด 55+ ถ้าไม่ไล่รอบได้เต็มที่แค่120 เองสงสารรถ  :-*
สุจินต์ จันทร์กระจ่าง 335/21 ม.10 ต.น้ำรึม อ.เมือง จ.ตาก 63000
เลขบัญชี 099-4-03855-4 ธ.กรุงศรีอยุธยา ส.ตาก

super Tiger

แปลกนะครับวิ่งได้ 120 ไมล์แข็งรึเปล่า แล้วตอนนี้อยู่ใหนครับ เห็นเมื่อก่อนอยู่ตากรึเปล่า

NSR-RR

อ้างจาก: WhiteTiger เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2012, 09:55:06 หลังเที่ยง
แปลกนะครับวิ่งได้ 120 ไมล์แข็งรึเปล่า แล้วตอนนี้อยู่ใหนครับ เห็นเมื่อก่อนอยู่ตากรึเปล่า
วันเสาร์ก็กลับบ้านที่นึงครับ ถ้าไล่รอบก้อถึง150-160 ถ้าไม่ไล่ ขึ้นเกีย 6 ปิดไปเลยได้แค่ 120 เองสุดและ55+ :'(

super Tiger

เดี๋ยวถ้าอาทิตย์ใหนทางกลุ่มรุ่งรุณ มีออกรอบใกล้ๆแถวๆบ้านเราเดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบ เพื่อมีคนไล่ และมีคนหนี คงจะรู้รอบว่าจริงๆแล้วได้เท่าไหร่
หรือจะเขาไปอยู่ ห้อง รุ่ง อรุณเลยก้อได้นะครับ จะได้มีสมาชิคเพิ่มขึ้น

rung-a-roon2010

อ้างจาก: NSR-RR เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2012, 09:53:09 หลังเที่ยง
ขี่กลับโขทัยมาครั้งหนึ่งแล้วเกือบไม่รอด 55+ ถ้าไม่ไล่รอบได้เต็มที่แค่120 เองสงสารรถ  :-*
N-PROไมล์แข็งผมเคยครอบครองคันอื่นวิ่ง170-180N-PROผมไมล์ขึ้นอยู่140แต่นำคันอื่น
ไม่รากรอบได้แค่120เป็นเรื่องปกติแต่ถ้าเชนเกียร์รีดครัชคนลาเรื่องเลยครับ
กินข้าวสักพักก็หมดจาน พอคบนานๆ เห็นสันดานก็หมดใจ

คำสัญญาไม่ได้เป็นเพียงแค่ลมปาก ที่จะได้พูดทิ้งขว้าง เหมือนหมาที่เห่าไปวัน ๆ

ถูกต้องแล้วคับอย่างที่พี่ว่าจริงๆ :D :D :D

super Tiger

เดี๋ยวกลับไปจะไปเป็นคู่ซ้อมให้ แต่เอ๊ะ เติ้ลไปใหนเนี๊ยะเหงาจังไม่มีใครคอยตอบกระทู้เลย ขอ เห็นมัย

panupong808

rung-a-roon2010

กินข้าวสักพักก็หมดจาน พอคบนานๆ เห็นสันดานก็หมดใจ

คำสัญญาไม่ได้เป็นเพียงแค่ลมปาก ที่จะได้พูดทิ้งขว้าง เหมือนหมาที่เห่าไปวัน ๆ

panupong808

อ้างจาก: rung-a-roon2010 เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:05:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: panupong808 เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2012, 09:52:06 หลังเที่ยง
เติ้ล กำลัง หลงทาง อิอิ
หลงทางซะที่ไหนอยู่ริมทาง.....

อืม ใช่เลยพี่ ผมลืม ช่วงนี้เห็นชอบไปริมทางบ่อยๆ

super Tiger

ริมทางนะไม่ใช่แล้วเติ้ลแล้ว เห็นมีแต่ หมาเน่า กับงูตาย
ไปติดเด็กแถว บ้านเอื้อสุโทัยรึเปล่า เพราะครั้งสุดท้ายกลางดึกเอื้อสุโขทัย แล้วก้อหายไปเลย สงสัยโดดเสกลง หม้อ 555555
เติ้ลอยู่ใหนกลับบ้านด่วน ที่บ้านให้อภัยแล้ว แต่ถ้ายังไม่มากลับไปจะไป ขโมยหมวกเรียว กับรองเท้าใหม่5555 และเจาะยางโซด้วย

ริมทางเสต็กคับไม่ใช้ริมทางอย่างที่พี่เสือว่านะคับ555

super Tiger

เอ้า เหรอ ขอโทษทีครับ แล้วเติ้ลไปกินเต็กที่ใหนละถึงได้หายไปเลย ::) ::)
เติ้ลๆๆ พี่ต้องๆๆ ถ้าเขามาเจอข้อความนี้ อยากบอกว่า เสือคิดถึงครับ :o :o :o
แล้วต่อนะใครในกลุ่ม พุดว่า .....รถเป็นอะไร ผมจะบอกขอ อัดให้แบนเลย :( :( :(