Main Menu

รับจัดหารถ 2 จังหวะทุกรุ่นทุกแบบพร้อมรับบริการบิ้วเครื่อง

เริ่มโดย Ran_Nadun, พฤษภาคม 21, 2011, 04:05:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chris Chin

chainam

สวัสดีครับพี่ โจ ที่ผมโทรหาเมื่อวานนะครับ ผมอยากได้Cagiva115-125 นะครับสภาพดีไม่เกินหมื่นให้ด้วยครับ
อีกสองเดือนกลับเมืองไทยแล้วจะ โอนเงินไปให้ครับ ผมกลับ10 ม.ค.55ครับ ???
Chainam/love2tthailand@motorbike-Italy.

hmee

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ พฤษภาคม 21, 2011, 04:05:20 หลังเที่ยง
มีเพื่อนๆหลายๆท่านสั่งจัดหารถที่ต้องการมาหลายครั้งแล้วครับ พอดีว่าพี่มีแหล่งจัดหารถพวกนี้อยู่หลายแห่ง แน้นพวกรถ 2 จังหวะครับ 4 จังวะมีบ้างนานๆครั้ง

พบเห็นแทบทุกรุ่น ครับ ราคาไม่แพงมากด้วย  การจัดหามาโพสก์ขายต้นทุนนอนมันนานครับไม่ไหว..555  หลักๆ พวก เคอา เซอร์ เอนโปร ทีแซดเอ็ม

มีมาเรื่อยๆครับ จัดหาได้ตามงบประมาณ ของท่านครับ ขอกำไรจัดหา บ้างเล็กน้อย เป็นทางเลือกอีกอย่างของเพื่อนๆด้วยครับ

แต่จัดหาตามออเดอร์ได้สะดวกมาก..อย่างตอนนี้พวก แอลเอส เยอะมาก ลีโอ+ลีโอสตาร์ ไมโคร สปีด บีท โนวาเทน่า เนี่ยเยอะมากมีเล่มโอนได้

เข้ามาเป็นสิบๆครับ ..ราคาไล่มาเริ่มที่ราวๆ 4000-6000 ราวๆนี้ครับ หากคันใหนประสงค์ให้ทำเครื่องก็รับทำนะครับ ตอนนี้พี่โจมีนายช่างระดับอาวุโส

ที่เก่งมากๆ เป็นคนรับทำและปรึกษาอยู่นะ่ครับรับประกันฝีมือครับ  ยินดีรับใช้บริการจากเ้พื่อนๆนะครับ
อยากได้เซอse   คับพี่โจ   งบ  25000

djjtin

อ้างจาก: Chris Chin เมื่อ ตุลาคม 30, 2011, 02:13:40 ก่อนเที่ยง
ร้านพี่โจตั้งอยู่ที่ไหน ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ

ไม่โทรหาเลยล่ะครับ  พี่โจอยู่ มหาสารคาม

thea_za5566

พี่โจคับ ผมอยาก ทราบราคา tena ตัวใหม่ กับ Dash อะคับ ยังไงช่วยpm ตอบผมด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

moomaew

พี่โจครับจัดหาแอลเอสให้คันหนึ่งครับถ้ามีรบกวน pm แจ้งผมหน่อยนะครับขอโทบที่รบกวนครับ

SATHIT

น๊า_ธี.

hanumran

Bergkamp

มี KAWASAKI GTO ตากลมมั้ยคราบ มีทะเบียน สภาพครบๆๆ ขอราคาด้วยคับ..........อาจารย์โจสุดหล่อ :(
ทองฉัตร ธัญธงชัย  129-131 ถ.วรเดช ต.หน้าเมือง
อ.เมือง จ.ราชบุรี 70000 (094-4273754)

***ธ.กรุงเทพ สาขาราชบุรี 292-4-28463-7***

Tree khonwan

อยากได้ Ls มาทำวิบากซักคัน ถ้ามี ราคาไม่แรง แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ ขอแค่ เครื่องดี มีทะเบียนโอน ครับ

speedshutter_p

สวัสดีครับพี่โจ  ผมสนใจอยากได้  tzm  หรือไม่ก็  serpico  สภาพเดิม  ๆ  งบ  8000  พอมีไหมครับ ผมอยู่กาญจนบุรี  ขอบคุณครับ  จะเอามาสะสมครับ

สะสม ตัวแรง 150 สมัยเฟื่องฟู  (ตอนนั้นไม่มีตังค์ซื้อ อิอิ)

pond_p

kaithongg

ไม่ เก่า นะ55

กร๊ากกกกก

justmeen

ลุงโจ พอจะหาโครงแคร้ง RX-Z ได้ไหมครับจะเอามาทำเอง . . . . .

แม็กครับ
148-2-47773-2  TMB  ณัฐพล ชูกลิ่น

091-748-7916  แม็ก TZM & KRR & NSR 2

m_mitsulancer

???งานเยอะมากเลยครับพี่โจ  ระวังสุขภาพด้วยนะครับ  ขายอยู่ลูกเมียกันอยู่สองคน  เอาใจช่วยครับพี่

BoZxRR

เสื้อสูบแดซ เท่าไหร่อ่ะครับ
อยากได้ หน้ากาก ZX150 ช่วงล่างซ้ายขวาอ่ะ ตอนนี้มีแต่หน้ากากบนอ่ะมันคงหนาวน่าดูไม่มีไรห่ม

PUNGNOY

อ้างจาก: speedshutter_p เมื่อ มีนาคม 01, 2012, 06:07:41 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่โจ  ผมสนใจอยากได้  tzm  หรือไม่ก็  serpico  สภาพเดิม  ๆ  งบ  8000  พอมีไหมครับ ผมอยู่กาญจนบุรี  ขอบคุณครับ  จะเอามาสะสมครับ
อ.เพชร จะเอากี่คันน้อ  จะมีเวลาขี่เหรอ