Main Menu

แบบ โลโก้ มาแล้วครับ3แบบ ช่วยเลือกกันหน่อยนะครับ (เงียบจัง)

เริ่มโดย max!, พฤษภาคม 05, 2012, 12:53:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

topnoy24

North  Lanna 2 Stroke Club

โหวตแหมคนเน่อครับ 8)
-ขับรถเร็วก้อด่าแม่ ขับรถแช่ก้อด่าพ่อ- ## 2 STROKE LANNA CHIANG MAI ##
Tell xx4-1808487

lichen

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 04:59:22 ก่อนเที่ยง
1.  ..เชียงใหม่-ลำพูน 2จังหวะ.. โดย max..
2.  ..2t เชียงใหม่-ลำพูน บ้านนี้มีแต่เพื่อน..  โดย blue_jrs..
3.  ..เชียงใหม่-ลําพูน2Tล้านนา..  โดย JoJo Halha..
4.  ..LANNA 2-STORKE CLUB..  โดย Bazooka..

..ตกหล่นของใครบ้าง..และใครจะเสนอเข้ามาอีก..ให้เวลาคิดอีก 6 วัน..แล้ววันจันทร์เรามาโหวตเลือกชื่อกัน.. :(  :(

ชอบ  ... ทุกชื่อเลย อะครับ ...

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

max!

2 STROKE LANNA  ผมขอเปลี่ยนครับ ขอเสนอคำนี้คำเดียวพอครับ อย่างอื่นเพิ่มเติ่มตามแล้วแต่ความเห็นครับ

คิคิ ยังไม่โหวตเน้อ เดี๋ยวผิดกติกา อิอิ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

Bazooka

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 04:59:22 ก่อนเที่ยง
1.  ..เชียงใหม่-ลำพูน 2 STROKE LANNA.. โดย max..
2.  ..2t เชียงใหม่-ลำพูน บ้านนี้มีแต่เพื่อน..  โดย blue_jrs..
3.  ..เชียงใหม่-ลําพูน2Tล้านนา..  โดย JoJo Halha..
4.  ..LANNA 2-STROKE CLUB..  โดย Bazooka..
5.  ..North  Lanna 2 Stroke Club.. โดย topnoy24..

..ตกหล่นของใครบ้าง..และใครจะเสนอเข้ามาอีก..ให้เวลาคิดอีก 6 วัน..แล้ววันจันทร์เรามาโหวตเลือกชื่อกัน.. :(  :([/b]
..เริ่มโหวตกันวันจันทร์น่อ..ใครอยากได้ชื่ออะไรช่วงนี้ก็เสนอกันมาได้อีก เสนอได้ถึงวันอาทิตย์..โหวตจันทร์ถึงพฤหัส สรุปชื่อ ศุกร์เช้า..

..เดี๋ยววันจันทร์ตอนตีสี่ ผมจะมาสรุปว่ามีชื่อไรบ้าง แล้วก็โหวตกันได้ถึงวันพฤหัสนะครับ..

..ยังไม่โหวตนะครับ..ขอให้เสนอชื่อที่อยากได้กันมาก่อน..แล้วเริ่มโหวตกันวันจันทร์นะครับ..

max!

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 01:00:36 หลังเที่ยง
1.  ..เชียงใหม่-ลำพูน 2 STROKE LANNA.. โดย max..
2.  ..2t เชียงใหม่-ลำพูน บ้านนี้มีแต่เพื่อน..  โดย blue_jrs..
3.  ..เชียงใหม่-ลําพูน2Tล้านนา..  โดย JoJo Halha..
4.  ..LANNA 2-STROKE CLUB..  โดย Bazooka..
5.  ..North  Lanna 2 Stroke Club.. โดย topnoy24..

..ตกหล่นของใครบ้าง..และใครจะเสนอเข้ามาอีก..ให้เวลาคิดอีก 6 วัน..แล้ววันจันทร์เรามาโหวตเลือกชื่อกัน.. :(  :([/b]
..เริ่มโหวตกันวันจันทร์น่อ..ใครอยากได้ชื่ออะไรช่วงนี้ก็เสนอกันมาได้อีก เสนอได้ถึงวันอาทิตย์..โหวตจันทร์ถึงพฤหัส สรุปชื่อ ศุกร์เช้า..

..เดี๋ยววันจันทร์ตอนตีสี่ ผมจะมาสรุปว่ามีชื่อไรบ้าง แล้วก็โหวตกันได้ถึงวันพฤหัสนะครับ..

..ยังไม่โหวตนะครับ..ขอให้เสนอชื่อที่อยากได้กันมาก่อน..แล้วเริ่มโหวตกันวันจันทร์นะครับ..

ทำไหมต้อง ตี4อะลุงครับ ยังไม่ตืนเลย  อิอิ    สรุปผมเอาตามที่ปลี่ยนให้ก่อนแล้วกันครับ ชอบอยู่เหมื่อนกันครับ 
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

Bazooka

อ้างจาก: max! เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 01:06:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 01:00:36 หลังเที่ยง
1.  ..เชียงใหม่-ลำพูน 2 STROKE LANNA.. โดย max..
2.  ..2t เชียงใหม่-ลำพูน บ้านนี้มีแต่เพื่อน..  โดย blue_jrs..
3.  ..เชียงใหม่-ลําพูน2Tล้านนา..  โดย JoJo Halha..
4.  ..LANNA 2-STROKE CLUB..  โดย Bazooka..
5.  ..North  Lanna 2 Stroke Club.. โดย topnoy24..

..ตกหล่นของใครบ้าง..และใครจะเสนอเข้ามาอีก..ให้เวลาคิดอีก 6 วัน..แล้ววันจันทร์เรามาโหวตเลือกชื่อกัน.. :(  :([/b]

ทำไหมต้อง ตี4อะลุงครับ ยังไม่ตืนเลย  อิอิ    สรุปผมเอาตามที่ปลี่ยนให้ก่อนแล้วกันครับ ชอบอยู่เหมื่อนกันครับ  
..ก็หมดเขตเสนอชื่อวันอาทิตย์ไงครับแม็ค..พอตีสี่วันจันทร์ยังไม่มีใครตื่น ลุงก็จะมาสรุปชื่อทั้งหมดให้สมาชิกโหวตตอนสายๆถึงดึกๆวันพฤหัส..หลังจากนั้นศุกร์เช้าลุงก็จะสรุปชื่อได้ละ..เข้าใจยัง อิ อิ..

Bazooka

..ตอนนี้มีเสนอเข้ามาแล้ว 6 ชื่อนะครับ..
1.  ..เชียงใหม่-ลำพูน 2 STROKE LANNA.. โดย max..
4.  ..LANNA 2-STROKE CLUB..  โดย Bazooka..
5.  ..North  Lanna 2 Stroke Club.. โดย topnoy24..
6.  ..2 STROKE LANNA.. โดย max..

blue_jrs

อ้างจาก: max! เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 01:06:59 หลังเที่ยง

ทำไหมต้อง ตี4อะลุงครับ ยังไม่ตืนเลย  อิอิ    สรุปผมเอาตามที่ปลี่ยนให้ก่อนแล้วกันครับ ชอบอยู่เหมื่อนกันครับ  

แม็กเขาตื่นเที่ยงวัน-บ่ายโมงครับ อิอิ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

tiparod

lichen

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Bazooka

อ้างจาก: lichen เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 04:30:16 หลังเที่ยง
แง  ........

ลำพูน ฝนตก .......

แล้วจะกลับ เชียงใหม่ยังไง อะ ......  :) :) :) :P :P :P
..เชียงใหม่หยุดตั้งนานแล้ว..ถ้ายังไม่หยุดก็นอนลำพูนซะเลยสิ..อิ อิ..

max!

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 01:11:46 หลังเที่ยง

..ตกหล่นของใครบ้าง..และใครจะเสนอเข้ามาอีก..ให้เวลาคิดอีก 6 วัน..แล้ววันจันทร์เรามาโหวตเลือกชื่อกัน.. :(  :([/b]

ทำไหมต้อง ตี4อะลุงครับ ยังไม่ตืนเลย  อิอิ    สรุปผมเอาตามที่ปลี่ยนให้ก่อนแล้วกันครับ ชอบอยู่เหมื่อนกันครับ 
..ก็หมดเขตเสนอชื่อวันอาทิตย์ไงครับแม็ค..พอตีสี่วันจันทร์ยังไม่มีใครตื่น ลุงก็จะมาสรุปชื่อทั้งหมดให้สมาชิกโหวตตอนสายๆถึงดึกๆวันพฤหัส..หลังจากนั้นศุกร์เช้าลุงก็จะสรุปชื่อได้ละ..เข้าใจยัง อิ อิ..

ออ โอเครับ  เสร๊จจากชื่อแล้ว เตรียมแบบต่อเลยนะครับ ณเวลานี้เรา สอบถามเลยไหมครับว่าจะทำกี่ตัวครับ จะได้ลองไปติดต่อสอบถามราคาไว้บ้างครับ

tiparod

อยากได้สักตัวครับ เวลาลงไปส่งงานเอกสารที่ศาลากลางจะได้ใส่ไปครับ

auntonio_lpn

max!

อ้างจาก: auntonio_lpn เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 09:45:40 หลังเที่ยง
ขอเสนอ   " จาวเหนือ ล้านนา  2 STROKE Club "  ครับ  

เพิ่มมาอีกหนึ่งแล้วครับ

สำหรับเรื่อง ค่าใช้จ่ายค่า่เสื้อ ผมช่วย หนึ่งใบม่วงแล้วกันครับ 

Bazooka

..ตอนนี้มีเสนอเข้ามาแล้ว 7 ชื่อนะครับ..
6.  ..2 STROKE LANNA.. โดย max..
7.  ..จาวเหนือ ล้านนา 2 STROKE Club.. โดย auntonio_lpn

RED2NSR_ex

เอาให้ครอบคลุม ภาคเหนือเลยจร้า ทางเชียงรายกะมีเยอะน๊าๆๆ คับ แหะๆ

Bazooka

อ้างจาก: RED2NSR_ex เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 05:12:00 ก่อนเที่ยง
เอาให้ครอบคลุม ภาคเหนือเลยจร้า ทางเชียงรายกะมีเยอะน๊าๆๆ คับ แหะๆ

..เห็นด้วยครับท่าน..
..ท่านก็ลองเสนอมาด้วยก็ได้นะครับ..

blue_jrs

เพื่อชาว2tล้านนา อย่างอื่นไม่ต้องพูดถึง ฮอม อีก1ม่วง ชิมิ ???

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

tiparod

ผมโหวตให้ชื่อนี้ครับ  2 STROKE LANNA  เพราะครอบคลุมดีครับ แต่ผมขอเพิ่มเติมได้ไหม  ใครอยู่ไหนให้ชื่อจังหวัดตัวย่อลงไปด้วยจะได้รู้ว่าอยู่ไหน  .2 STROKE LANNA.cm  (cm) คือเชียงใหม่ครับ