Main Menu

สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่

เริ่มโดย max!, กรกฎาคม 07, 2012, 11:35:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krai2509

ของสวยของดีมีใว้ชมครับพี่แม็กก็เหมือนสาวสวยๆถ้าเห็นแล้วไม่มองผมให้...เลยครับ...!!!
อยากเห็นเสื้อใหม่ จังเยยยยย...
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

max!

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ สิงหาคม 11, 2012, 08:02:58 หลังเที่ยง

ของสวยของดีมีใว้ชมครับพี่แม็กก็เหมือนสาวสวยๆถ้าเห็นแล้วไม่มองผมให้...เลยครับ...!!!
อยากเห็นเสื้อใหม่ จังเยยยยย...

รถพี่ สวยๆๆ ทุกคันเลย 

เสื้อวันอังคารเริ่มงานเลยครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

Y0ng_Hee_Moo

รับถ่ายภาพนิ่งถ่ายวีดีโอและจัดดอกไม้
https://www.facebook.com/CoffeeRiderStudio
Review : Tena เท่นะ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=87096.0

krai2509

เติมให้เต็มน่ะครับพี่แม็ก...เย้ๆๆๆๆ จะได้ใส่เสื้อใหม่แล้วๆๆๆๆ...!!!

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

dj_jerd

อ้างจาก: max! เมื่อ สิงหาคม 11, 2012, 04:34:33 หลังเที่ยง
สรุปยอดจัดทำเสื้อเลยนะครับ

1.น้องเนม tzm = 2ตัว m

2.พี่อันโตนิโอ = 1ตัว xl

3.อาจารย์เจิดเชียงราย = 1ตัว m

4.พี่หนึ่งวิคเตอร์เฮียวิชาญ = 1ตัว xl

5.พี่ปู = 2ตัว l,m

6.พี่เล๊ก = 1ตัว xl

7.อาจารย์ฟลุค = 1ตัว xxl

8.ลุงอ๊อด = 1ตัว l

9.พี่กิตติพงษ์ เอามาให้ที่บ้านเลย = 1ตัว xl

10.น้องท๊อปเซอร์ปิโก้ = 2ตัว m

11.พี่โจ้หนองผึ้ง = 1ตัว l

12.พี่แบล๊คหนองผึ้ง = 1ตัว xl

13.น้องดรีมน้องผึ้ง = 1ตัว xl

14.พี่ฤกษ์zxแม่เหี้ย = 1ตัว l

15.พี่เก่งเชียงราย = 1ตัว xl

16.พี่ไกรtzm = 1ตัว l

17.พี่หนึ่งเอ็นโปร = 1ตัว m

(18.แม๊กซ์ ตัวผมจัดทำ) = 1ตัว xl

19.คุณน้ำพุ เอ็นสี่จังหวะ = 1ตัว l

20.พี่อื๊ด ป่าซางสะปุ้ง = 2ตัว l

สรุป 19  ท่าน สำหรับ เรื่องเสื้อนะครับ 19ท่านนี้รวมทั้งตัวผม ผมได้จักการรับค่าจัดทำเสื้อมาแล้วทั้งหมดครับ ตัวละ 300บาทครับ  สรุป ยอดตามนี้นะครับ ผมจะเริ่มดำเนินการเลยครับ

ตอนนี้ สติกเกอร์ได้สั่งทำไป 200 แผ่นครับ ได้แบ่งออกไปตามแต่ละจังหวัด ตามจำนวนนะครับ เชียงใหม่อาจเยอะหน่อยครับ ค่าสติกเกอร์ 200แผ่น 1,000 บาท เงินส่วนนี้ ผมได้ออกไป500บาท แล้วพี่หนึ่งวิคเตอรืเฮียวิชาญอีก 500 บาท แล้วมีของพี่เก่งเชียงราย อีก 100 บาท พีอันโตนิโออีก 50 บาท เงินจึงเหลือ 150 บาท

จึงเรียนมาให้ทุกท่านทราบนะครับ  ติดขัดประการใดสอบถามได้เลยครับ

ของผม สั่งเสื้อเบอร์ M 2 ตัวนะครับไม่ใช่ 1ตัว

Kittipong.S

max!

ติกเกอร์มาแล้วจ้า  เสื้อกะลังรอสร้างแบบลงเครื่อง  ติกเกอร์พร้อมแจกแล้วครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

doldee

เย้ เย้ เย้.....จะได้สติ๊กเกอร์มาติดรถแว้วว......

super Tiger

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

max!

มีคนว่าผมเอาเงินไปหมุน  ค่าเสื้อ หมายความว่าไงครับ   ผมจะเอาเงินคืนทุกคนนะครับ พรุ่งนี้ จะเริ่มคืนทีละคนครับ

auntonio_lpn

อ้าว เกิดไรขึ้นอะ ใจเย็นๆครับคุณแม็ค เราเดินทางมาค่อนทางจะถึงจุดหมายร่วมกันแล้วนะครับ อดทนอีกนิดเดียวครับ
  มารบ่มี บารมีบ่เกิด  คนเมืองเหมือนกั๋น ค่อยอู้ ค่อยจ๋ากั๋นเน้อ   เป็นกำลังใจ๋ให้ครับ

Bazooka

..น้องชาย..ใจ๋เย็นๆครับ..อย่าหื้อคนบะกี่คนทำหื้อมันล่ม..ลุงสมัยที่บ้าแข่งรถ..ได้เป๋นถึง ประธาน"ชมรมกีฬาแข่งรถภาคเหนือ"..เจอมาเยอะทั้งบนดินใต้ดิน..ผจญเหล่ามารทั้งหมู่เดียวกั๋นทั้งหน่วยราชการ..บรา บราๆๆๆๆๆๆ..
..หนักแน่ครับ..แล้วทำหื้อมันเห็นว่าเราทำหยังอยู่ เดวมันก็ต๋ายเพราะปากและก๋ารกระทำของมันเอง..
..คติประจ๋ำใจ๋ของลุงคือ.."ไปให้สุดๆทาง"..
..เอาหื้อจ๋บ..หลังจากนั้น..อะหยั่งจะเกิด..หรือไอ่หมู่ตี่ปากดีจะยะต่อก่ยกหื้อมันไปเลย..แต่คงยากเพราะไอ่หมู่นี้เก่งก้าปากเวลาหื้อมันยะแต้ๆรับรองมันบิดก้นล่นหนีโวยบะคล้านละกั๋น..หุ หุ..
..+1 เป๋นก่ำลังใจ๋หื้อเด้อ น้องชาย..

max!

อ้างจาก: auntonio_lpn เมื่อ สิงหาคม 16, 2012, 03:12:01 ก่อนเที่ยง
อ้าว เกิดไรขึ้นอะ ใจเย็นๆครับคุณแม็ค เราเดินทางมาค่อนทางจะถึงจุดหมายร่วมกันแล้วนะครับ อดทนอีกนิดเดียวครับ
  มารบ่มี บารมีบ่เกิด  คนเมืองเหมือนกั๋น ค่อยอู้ ค่อยจ๋ากั๋นเน้อ   เป็นกำลังใจ๋ให้ครับ
อ้างจาก: Bazooka เมื่อ สิงหาคม 16, 2012, 04:48:12 ก่อนเที่ยง
..น้องชาย..ใจ๋เย็นๆครับ..อย่าหื้อคนบะกี่คนทำหื้อมันล่ม..ลุงสมัยที่บ้าแข่งรถ..ได้เป๋นถึง ประธาน"ชมรมกีฬาแข่งรถภาคเหนือ"..เจอมาเยอะทั้งบนดินใต้ดิน..ผจญเหล่ามารทั้งหมู่เดียวกั๋นทั้งหน่วยราชการ..บรา บราๆๆๆๆๆๆ..
..หนักแน่ครับ..แล้วทำหื้อมันเห็นว่าเราทำหยังอยู่ เดวมันก็ต๋ายเพราะปากและก๋ารกระทำของมันเอง..
..คติประจ๋ำใจ๋ของลุงคือ.."ไปให้สุดๆทาง"..
..เอาหื้อจ๋บ..หลังจากนั้น..อะหยั่งจะเกิด..หรือไอ่หมู่ตี่ปากดีจะยะต่อก่ยกหื้อมันไปเลย..แต่คงยากเพราะไอ่หมู่นี้เก่งก้าปากเวลาหื้อมันยะแต้ๆรับรองมันบิดก้นล่นหนีโวยบะคล้านละกั๋น..หุ หุ..
..+1 เป๋นก่ำลังใจ๋หื้อเด้อ น้องชาย..

ขอบใจพี่อันโตนิโอ กับลุงอ๊อดครับ เมื่อคืนดื่มเครื่องดื่มมานิดหน่อย เกิดอารมน้อยใจครับ  ฟังลุงอ๊อดว่าแล้วขอบคุณมากครับ ผมจะทำต่อครับ ขอโทษที่เมื่อคืนเกิดอารมน้อยใจครับ อย่างที่ลุงอ๊อดพูดครับ ผมจะพยามทำให้เสร๊จครับ
ที่ช้าเพราะ ผมรอแบบจากคนทำครับ แบบมันต้องสร้างใหม่ให้กลับเครื่องปัก และอีกอย่างคนสร้างแบบเค้าก้อไม่ค่อยมีเวลาว่าง แต่ก้อเริ่มทำแล้วครับแต่ยังไม่เสร๊จ อีกอย่างส่วนตัวผมก้อไม่ค่อยว่างครับ ต้องเฝ้าร้านที่บ้าน แต่ผมก้อจะหาโอกาสออกไปจัดการตอนเวลาที่พร้อมนะครับ ตอนนี้คือรอแบบที่จะลงเครื่องปักครับ การปักผมจะปักทั้งหน้าและหลัง จึงทำให้ต้องสร้างแบบให้กับเครื่องปักใหม่  จริงๆๆเค้าไม่ค่อยรับหรอกครับ เพราะงานมันน้อย แต่นี้ขอเค้าเพราะเป็นเพื่อนเก่ากันที่โรงเรียนสมัยมัธยมครับ จึงต้องรอหน่อยนะครับ ขอบคุณลุงอ๊อดมากมายครับ เข้าใจในสิ่งที่ลุงว่ามาเลย ลุงงานนี้เรื่องเสื้อกะติกเกอร์ก้อเด็กเก่าปรินทำให้นะครับ

seacrab

10คนชอบ 1คนค้าน สนใจทำไม ราคาของมันก็สมเหตุสมผล ถ้าใครว่าก็เอาเงินไปคืนคนนั้นละกัน
*****ของผม เอาไซร์ใหญ่สุดอีก1ตัว เข้ามาเก็บเงินวันไหนโทรบอกก่อนนะ ********
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

Y0ng_Hee_Moo

รับถ่ายภาพนิ่งถ่ายวีดีโอและจัดดอกไม้
https://www.facebook.com/CoffeeRiderStudio
Review : Tena เท่นะ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=87096.0

doldee

คำปากคนปล่อยมันไปเถอะครับ
ถือว่าเป็นเสียงลมผ่านไปก็แล้วกัน

Kittipong.S

มาจนจะถึงเส้นชัยแล้ว  จะล้มเลิกเพราะเพียงลมปากคนหรอ ปล่อยเค้าอยากจะพูดอะไรก็ตามใจ แต่เราไม่ได้เป็นอย่างที่เค้าพูดเสียอย่างไม่ต้องไปกลัว ใส่เกียร์ 5 เดินหน้าต่อไป

JoJo Halha

ใจเย็นๆน้องปัญหามันก็เกิดในทุกที่ เราต้องสู้กับความจริง เราชาว 2STROKE.LANANจะอยู่ดูแลกันตลอดไปจะฝ่าฟันไปด้วยกันจุดหมายคงไม่ไกลครับพี่น้อง
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

max!

เสื้อพร้อมแล้ว ตอนนี้รอแค่ปักครับ ไม่เกิน อาทิตย์หน้าเราคงได้ใส่กันครับ ตอนนี้มียี่สิบเจ็ดตัว ของอุดตรดิตสองตัว เชียงราย ลำพูน เชียงใหม่ ลำปาง  ห้าจังหวัดนี้ครับ อาทิตย์หน้าคงได้รับเสื้อครับ เสร๊จแล้วจะกำหนดหมายมอบให้นะครับ เราจะมิตติ้งกันพร้อมให้เสื้อเลยนะครับ