Main Menu

เกียร์โยงใส่ NSR-RRW กับตระกูล NSR ใส่กันลงไหมครับ

เริ่มโดย TAKCI, มีนาคม 22, 2013, 06:16:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DEDOR

อ้างจาก: TAKCI เมื่อ มีนาคม 23, 2013, 11:09:23 หลังเที่ยง
พี่ด้อ แถวนั้น 10 ไร่ได้น้ำยางกี่กิโลอ่ะ  ถ้าพื้นทรายปนดินล้วนผมแนะนำเอาตัวแย้ไปปล่อยเยอะๆ  รับรองน้ำยางออกกระชูดรับรอง อิอิ วิจัยแล้วกับพื้นที่แร้งน้ำ อากาศไม่ร้อนชื้น  อากาศก็คือปุ๋ย ตัวแย้มันเจาะอุโมงใต้ดินทำให้เกิดอากาศถ่ายเทได้ดี   อากาศ=ปุ๋ย     อากาศใต้ดิน=สมดุล     ลองดูนะ เห็นผลทันตา 

ของผม แปลงนึง  6 ไร่  ในช่วงที่มันไหลเยอะ  ได้ยางวันละประมาณ   30 แผ่นครับ  บังเอิญผมไม่ได้ขายน้ำยางน่ะครับ

ปล. แย้ไม่มีแล้วครับ  อย่าว่าแต่เยอะๆเลยครับ  ตัวเดียวยังแทบหาไม่ได้ครับ  555++คงต้องพึ่งไส้เดือนไปก่อนครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

TAKCI

Man nsr

TAKCI

อิอิ  รอของจากภูเก็ตงับ  จะได้หล่อแแว้ว   ถึงพี่ สืบวงค์ พอดีเมื่อคืน 2 กะ  เข้าซ่อมหม้อเผา  เสียงมานดังเลยไม่ได้ยินโทรศัพท์  วันนี้ตอนเย็นโอน ค่าโช๊คเพิ่มไปแล้วครับ   ฝากพี่ด้อบอกแกต่อด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ

TAKCI

ได้รับของแล้วครับขอบคุณมากครับ อิอิ  แว้นได้แล้ว อิอิ