Main Menu

เกียร์โยงใส่ NSR-RRW กับตระกูล NSR ใส่กันลงไหมครับ

เริ่มโดย TAKCI, มีนาคม 22, 2013, 06:16:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TAKCI

เกียร์โยงใส่ NSR-RRW กับตระกูล NSR  ใส่กันลงพอดีป๊ะไหมครับ ขอบคุณครับ   :(   

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

DEDOR

ช่องโหว่ที่บางคนชอบฉวยโอกาสครับ   เห็นว่าเป็น nsr ด้วยกัน   ทั้งที่จริงแล้วมันต่างกันเยอะพอสมควร  รีบๆเคลียร์ซะครับ  คืนเงินคืนของครับ  เอามาก็ใส่ไม่ได้อย่างว่าแหละครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

TAKCI

Mtz

~{ Eak_ThaPra }~

ส่งของคืนครับ แล้วขอเงินคืนเลยครับพี่ เสียดายตังครับ ซื้อมาใส่ไม่ได้ รกบ้านป่าวๆครับ :-*
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

boonchu

DEDOR

อ้างจาก: TAKCI เมื่อ มีนาคม 22, 2013, 10:42:32 หลังเที่ยง
พี่ด้อยังมีเหลือ ขายสักอันไหม

มีของตากลมผุๆอันนึงครับ  ไม่อยากหลอกขายครับ  555++
ปล. ปุ๋ยหลังกระบะ  ขอยืมมาใส่ยางพาราหน่อยสิครับ  อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

TAKCI

พี่เด้อ  ครับที่โน้นมีสวนยางด้วยเหรอ อิอิ   รู้สึกของ RRw ตรงแกนอาร์มมีลูกตลับปืนใช่ไหมครับ ขอบคุณพี่พี่ทุกท่านครับ  ส่งคืนเสียเวลา ของมานหนัก - -*  ต้องรอผู้ที่มีต่อไป - -*

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

DEDOR

อ้างจาก: TAKCI เมื่อ มีนาคม 23, 2013, 08:29:27 ก่อนเที่ยง
พี่เด้อ  ครับที่โน้นมีสวนยางด้วยเหรอ อิอิ   รู้สึกของ RRw ตรงแกนอาร์มมีลูกตลับปืนใช่ไหมครับ ขอบคุณพี่พี่ทุกท่านครับ  ส่งคืนเสียเวลา ของมานหนัก - -*  ต้องรอผู้ที่มีต่อไป - -*

มีสิครับ  กำลังเยอะเลยครับ

จิงๆผมมีอยู่อันนึงนะ  แต่ขี้เกียจถอดให้  เพราะประกอบไว้ขี่เล่นๆแล้วไม่ได้ขี่เลย  ถ้าได้แยกร่างและ ท่านยังหาไม่ได้  เดี๋ยวจะจัดการให้ครับ  55++

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

dg26

ความรู้ก็งูๆปลาๆพอแก้ใขปัญหาได้บ้างบางอย่าง 092-7219794 ชื่อเสกครับ

DEDOR

ma-deaw

อ้างจาก: Mtz เมื่อ มีนาคม 22, 2013, 11:04:23 หลังเที่ยง
เขาคือใคร.........
เขาคนนั้น คือ ผมเองครับ ต้องขอโทษ พี่ ธีรพร อีกครั้งครับ  ที่ส่ง อาร์ม ผิดรุ่นไปให้ครับ ตอนที่ผมได้มา ก็มีพี่ร้านซ่อม แถวบ้าน ฝากขาย มาครับ พอดีเห็น พี่ ธีรพร หาอยู่ ผมก็เลย เสนอไปโดย  ส่งรูปสินค้า พร้อม ราคาไปให้ พี่ ธีรพร ให้ตัดสินใจ แล้วพี่ธีรพร ก็ตัดสินใจซื้อ  แล้วผมได้ส่ง สินค้าไป เมื่อ วันที่ 23 พฤษจิกายน 2555  แล้วหลังจากที่ พี่ ธีรพรได้รับของ แล้ว พี่ธีรพร ก็โทรมาหาผม ว่าได้รับสินค้าแล้ว แล้วบอกว่า ของสวยมาก  หลังจากนั้นก็ไม่ได้ติดต่อกันอีกเลย เเล้ววันนี้ ผมก็ได้เห็น กระทู้ นี้ ผมก็ได้โทรไปถาม พี่ ธีรพร ว่าผมส่ง สินค้าผิด ใช่ไหม พี่แก บอกว่าใช่ ผมได้บอกว่า ผมจะโอนเงิน กลับไปให้ พี่แก บอกว่าไม่เป็นไร ครับ ตอนนี้ ผมได้ เครียร์ กับพี่ ธีระพร เจ้า ของกระทู้ แล้วเรียบร้อยครับ ผมต้องขอโทษ พี่ ธีรพร ด้วยใจจริง ครับ ที่ไม่ ตรวจสอบ สินค้าให้แน่นอนก่อน ส่วน ร้านซ่อมข้างบ้าน เดี่ยวผมไปเครียร์ เองครับ  ส่วน คอมเม้นท์ ต่างๆ ผมถือว่าเป็นคำแนะนำ ครับ  ผมไม่ได้มีความคิด ฉวยโอกาส กับ การค้าขาย กับใคร ครับ ขายของไม่เคยมีประวัติเสีย ผมขายของ เมื่อได้รับเงินโอนแล้ว ไม่เกิน 1 ชั่วโมง ผม ส่งสินค้า พร้อม โทร คอนเฟริ์ม ทุกครั้ง ส่วนครั้งนี้มันจะเป็นบทเรียน ครั้ง สำคัญสำหรับผมครับ ขอบคุณทุกท่านที่ ทนอ่าน ครับ ขอโทษอีกครั้ง ด้วยความจริงใจ ครับ(มีรูปตอนส่งไปให้ พี่ ธีรพร ตัดสินใจครับ) มะเดี่ยว

max!

เห็นหม้าย ง่ายๆ จบกันง่าย ขอแค่คุยกันก่อน +1 ครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

DEDOR

+1 ให้เหมือนกันครับ  ลูกผู้ชายตัวจริงครับ

ส่วนท่านเจ้าของกระทู้ก็เช็ค pm ด้วยครับ

boonchu

อ้างจาก: ma-deaw เมื่อ มีนาคม 23, 2013, 05:25:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Mtz เมื่อ มีนาคม 22, 2013, 11:04:23 หลังเที่ยง
เขาคือใคร.........
เขาคนนั้น คือ ผมเองครับ ต้องขอโทษ พี่ ธีรพร อีกครั้งครับ  ที่ส่ง อาร์ม ผิดรุ่นไปให้ครับ ตอนที่ผมได้มา ก็มีพี่ร้านซ่อม แถวบ้าน ฝากขาย มาครับ พอดีเห็น พี่ ธีรพร หาอยู่ ผมก็เลย เสนอไปโดย  ส่งรูปสินค้า พร้อม ราคาไปให้ พี่ ธีรพร ให้ตัดสินใจ แล้วพี่ธีรพร ก็ตัดสินใจซื้อ  แล้วผมได้ส่ง สินค้าไป เมื่อ วันที่ 23 พฤษจิกายน 2555  แล้วหลังจากที่ พี่ ธีรพรได้รับของ แล้ว พี่ธีรพร ก็โทรมาหาผม ว่าได้รับสินค้าแล้ว แล้วบอกว่า ของสวยมาก  หลังจากนั้นก็ไม่ได้ติดต่อกันอีกเลย เเล้ววันนี้ ผมก็ได้เห็น กระทู้ นี้ ผมก็ได้โทรไปถาม พี่ ธีรพร ว่าผมส่ง สินค้าผิด ใช่ไหม พี่แก บอกว่าใช่ ผมได้บอกว่า ผมจะโอนเงิน กลับไปให้ พี่แก บอกว่าไม่เป็นไร ครับ ตอนนี้ ผมได้ เครียร์ กับพี่ ธีระพร เจ้า ของกระทู้ แล้วเรียบร้อยครับ ผมต้องขอโทษ พี่ ธีรพร ด้วยใจจริง ครับ ที่ไม่ ตรวจสอบ สินค้าให้แน่นอนก่อน ส่วน ร้านซ่อมข้างบ้าน เดี่ยวผมไปเครียร์ เองครับ  ส่วน คอมเม้นท์ ต่างๆ ผมถือว่าเป็นคำแนะนำ ครับ  ผมไม่ได้มีความคิด ฉวยโอกาส กับ การค้าขาย กับใคร ครับ ขายของไม่เคยมีประวัติเสีย ผมขายของ เมื่อได้รับเงินโอนแล้ว ไม่เกิน 1 ชั่วโมง ผม ส่งสินค้า พร้อม โทร คอนเฟริ์ม ทุกครั้ง ส่วนครั้งนี้มันจะเป็นบทเรียน ครั้ง สำคัญสำหรับผมครับ ขอบคุณทุกท่านที่ ทนอ่าน ครับ ขอโทษอีกครั้ง ด้วยความจริงใจ ครับ(มีรูปตอนส่งไปให้ พี่ ธีรพร ตัดสินใจครับ) มะเดี่ยว

ผู้ไม่รู้ย่อมไม่ผิด มีความจริงใจ ชอบใจจริงๆ

TAKCI

กระผมก็ ขอโทษเดี่ยวด้วยครับ ผมก็ไม่มีความรู้เรื่องอาร์มได้แต่สั่งชื่อรุ่น พอได้มาโยนไปที่ร้านเลย ส่งทำสีรถยนต์ นึกว่าช่ายเลย พอส่งให้อีกร้านประกอบ  ไม่ลง **  สรุปแล้ว ศาลสั่งอุทรณ์ครับ อิอิ  กราบขอโทษและขอบพระคุณทุกท่านครับ  พี่เด้อขอบคุณมากครับ  เดียวผมเข้าไปดู PM

TAKCI

พี่ด้อ แถวนั้น 10 ไร่ได้น้ำยางกี่กิโลอ่ะ  ถ้าพื้นทรายปนดินล้วนผมแนะนำเอาตัวแย้ไปปล่อยเยอะๆ  รับรองน้ำยางออกกระชูดรับรอง อิอิ วิจัยแล้วกับพื้นที่แร้งน้ำ อากาศไม่ร้อนชื้น  อากาศก็คือปุ๋ย ตัวแย้มันเจาะอุโมงใต้ดินทำให้เกิดอากาศถ่ายเทได้ดี   อากาศ=ปุ๋ย     อากาศใต้ดิน=สมดุล     ลองดูนะ เห็นผลทันตา