Main Menu

vr ใส่เฟรมของ tzr ได้ไหมคับ

เริ่มโดย estoishi, มีนาคม 16, 2015, 11:17:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

estoishi

สวัสดีคับ ผมอยากทราบว่าvr150 มันใส่เฟรมของ tzr ได้หรือไม่แล้วเดียวนี้มีขายไหมคับประใาณเท่าไหร่
ปล.มือใหม่

lordomo

ให้เรียกว่าแฟริ่งนะครับ ถ้าเรียกว่าเฟรม มันจะหมายถึงโครงรถครับ

หน้ากากใส่ด้วยกันได้เลยรึเปล่า รอผู้รู้นะครับ
รถอะไรหว่า?

yooth mtx

ผมมีแต่ TZR  ไม่มี VR นะ   ขอตอบแบบไม่เคยทำนะครับ
    ความจริงมันโครงเดียวกัน  มันต้องใส่ได้แน่   
     1. ต้องหาซื้อชุดแฟริ่งให้ได้ก่อน
     2. ต้องหาซื้อโครงหน้ากาก 1 อัน   เและหล็กยึดแฟริ่ง มี 6 อัน
     3. สำหรับงานติดตั้ง  คงต้องหา TZ  มาจอดเทียบ เพื่อวัดระยะ หาจุดติดเหล็กยึดแฟริ่งครับ 

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ