Main Menu

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ช่วยชี้เป้าร้านบิ้วรถย่านฝั่งธนฯ (แถวจอมทอง-บางบอน-พระราม2 ให้หน

เริ่มโดย aloha, ตุลาคม 28, 2012, 10:45:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aloha

รบกวนด้วยนะครับ ใครมีเบอร์ร้านขอด้วยก็ดีนะครับ ขอบคุณในความช่วยเหลือครับ

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ถ้าจะให้ดีบอกรุ่นรถด้วยน่าจะดีกว่าครับ เพราะเเต่ล่ะร้านถนัดไม่เหมือนกัน...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

๑๒๓๔

aloha

อ้างจาก: ไจ้ ณ.โซนรั่ว เมื่อ ตุลาคม 28, 2012, 11:26:20 หลังเที่ยง
ถ้าจะให้ดีบอกรุ่นรถด้วยน่าจะดีกว่าครับ เพราะเเต่ล่ะร้านถนัดไม่เหมือนกัน...อิอิอิ

ผมใช้ krr อยู่ครับ อยากได้ร้านอย่าง SHOP NAZI ของพี่ตี๋ใหญ่ ร้านเดียวจบๆ ไปเลยครับ ขอบคุณครับ

aloha

อ้างจาก: ๑๒๓๔ เมื่อ ตุลาคม 28, 2012, 11:40:04 หลังเที่ยง
ไปร้านเพื่อนผมได้ ลูกซีบีวาล์วีออส

เอ่อ พอจะมีเบอร์ให้โทรไปคุยก่อนได้มั้ยครับ