Main Menu

ส่งรถมากลับ นิ่มซีเส็ง

เริ่มโดย pui, สิงหาคม 12, 2013, 10:06:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pui

ส่งรถมากลับ นิ่มซีเส็ง ใครเคยส่ง ผมส่งรถ 150 cc จากเชียงใหม่ มากรุงเทพ ค่าส่งโคตรแพง ค่าส่ง 2300 บาท ค่าห่อ 1200 รวมเป็น 3500 บาท บ้าไปแล้ว ผมเลยไม่ส่ง ผมเคยส่งกับพัสดุภัณฑ์ไทย รวมห่อหุ้ม ไม่เกิน 1500 ไปรษณีย์ ประมาณ 2000 บาท ตอนแรกผมคิดว่าน่าจะไม่แพง คิดว่าจะเหมือนพัสดุภัณฑ์ แต่ไม่ใช่ เพื่อนๆว่าไงบ้าง

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ส่งนิ่ม ธรรมดา ดิ   อย่าไปส่ง นิ่มเอ็กซ์เพลส  มัน แพง

นิ่ม ซี่ เส็ง ธรรมดา  ลง ตลาดไท  มหานาค  สาย 2 ......รถเล็ก ประมาณ ดรีม แดช  คิด 800 เท่านั้น 

หากเป็นประเภท ถังน้ำัมันหน้า  KR  NSR  ....คิด 1500

ค่าหุ้มห่อ ถ้าเรา ไม่หุ้ม  ก็ ได้  เขาไม่ได้ บังคับ  ซื้อแผ่น กันกระแทก เมตร ละ 10 บาท ไปหุ้มเอง ดิครับ

ไปรษณีย์  1600 บาท

พัสดุภัณท์ไทย  1500

สรุป  นิ่ม ซี่เส็ง  ถูกที่สุด ตั้งแต่  ผม ส่งรถ ลง กทม . มา  หลายสิบ คัน

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

pui

วันนี้ผมเอาไปส่ง ทำไม บอกราคามา 3500 บาท บวกห่อหุ้ม ผมเลยไม่ส่ง มันเป้นส่ง แบบไหน

keeauto

แปลกใจกับราคา ผมซื้อมา2คันแล้วจากลำปาง  แพร่   แต่เป็นรถ100กว่าซีๆ ค่าส่งไม่เคยถึง1000  ยังไงถ่ายสถานที่ที่คุณไปติดต่อมาหน่อยก็ดีว่าเป็นนิ่มปลอมรึเปล่า

pui

แสดงว่า น่าจะส่งแบบ express แน่เลย เจ้าหน้าที่ก็ไม่ยอมแนะนำ ส่งธรรมดา มาถึงก็บอกราคานี้