Main Menu

มาสำรวจประชากร KAWASAKI LEO ทุกรุ่น กันครับ

เริ่มโดย ray, ตุลาคม 03, 2012, 02:18:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

T_zaa

เอามั่งๆ อยากได้ฝุดๆอะ .หาซื้อได้ไงไม่เกินพัน.ร้าเรย์เจ๋งมาก
สปอร์ตเต็มอารมณ์
BSA MG

โทร.081-3635646

lex

lex

ใครมีปลายท่อตัวนี้บ้างคับหาอยู่

ขอสวยๆๆไร้รอย แท้น่ะ

ray

+1   ครับเพิ่งโพสครั้งแรกอะดิ ทำไปเยอะนะเท่าที่เห็น โช๊คกะกระบอกหน้าของตระกูลโนวาดุมจานด้วยปลายท่อแดช ปะกับบนเหมือน tzm เลย ผมเคยใส่ของ ลีโอสตาร์แต่ไม่เวิ้คก็เลยถอดออกไปและ รวมๆแล้วแจ่มครับ

somsak

....ช่วยชี้เป้าให้ด้วยคับ...คิดถึงตอนเป็นวัยรุ่น...ทักซิโด้...ลีโอ...ก็ได้ครับ.... :D :D :D :D

ray

ติดต่อ username tzza เลยครับชื่อเต้ยเห็นไลน์มารูปลีโอทักซิโด้เพียบเลยที่มุกดาหารบอกว่าผมแนะนำมาครับใน
กระทู้นี้ก็มีลองย้อนดู

thaiteamz

สมาชิกใหม่ กับ Leo Star  คันแรกที่ผ่อนหมด อิอิ   8) 8) 8)

ray

มีคนปลุกระทู้ผมเข้าแล้วจัดไปสาวกลีโอ สตาร์ ซะด้วยกำลังเล็งแม็กเค้าอยู่เหมือนกันนะปะกับบนก็สวย ผมเพิ่งได้สมุดพาร์ทรุ่นนี้
เล่มจริงแบบสีมาไม่นานนี้เอง ยินดีๆ

thaiteamz

ช่วงนั้น Leostar มาพร้อม ZX150 แต่เงินดาวน์ไม่ถึงครับ เขาเลยให้ได้แค่ Leo star ฝั่ง H ออก Dash ตูดเป็ด ดาวน์แถวบ้านมันไม่ให้ ฝั่ง YMH ออก Speed มา ฝั่ง Suzuki ออก Stinger มาตีๆกัน ผมไม่คิดมากเลยเพราะใจรัก Kawa เพียงเพราะชื่นชอบ ท่าน สุรพงศ์ บุญเลิศ และ ท่านปรีชา ยงสว่างอรุณ เลยหลงไหลใน KR เพื่อนให้ลองขี่ มันส์มากในสมัยนั้น อีกคันเพื่อนออก Leo Se ท่อ PDK กับสะบัด ถึงมานจะบอกว่าสู้ Dash ไม่ได้ก็ไม่สน เพราะชอบไปแล้ว ช่วงไปออกรถ เขาเอา Leo star มาวางพอดี สีแดง ล้อแม็กม่วงกับ สีฟ้า แม๊กขาว แล้วสีเขียวล้อซี่ลวด ไม่คิดรายเลย จะถูกจะแพงเอาแดงไว้ก่อน 5555  ขำๆครับ บอกพ่อว่าจะช่วยผ่อน ฮ่าาา ไปๆมาๆ พ่อผ่อนให้จนหมด ก็เลยรักพ่อกับแม่มากครับ

thaiteamz

ปอลิง กำลังจะไปขอจดทะเบียนใหม่ครับ เครื่องไม่เคยยุ่ง ทุกอย่างเดิมๆหมด   ???

thaiteamz

ray

อ้างจาก: thaiteamz เมื่อ ธันวาคม 09, 2013, 03:16:14 หลังเที่ยง
สมุดพาร์ท  สแกนส์ให้ผมบ้างสิครับ

เรื่องสแกนมันค่อนข้างยากอ่ะพี่ผมเคยลองถ่ายเอกสารดูแล้วถ่ายยากครับมันเย็บมุมมาอย่างดีด้วยกาวถ่ายตกไปตกมาตลอดเลยเดี๋ยวได้แล้วจะติดต่อไปละกันครับ

thaiteamz

ยินดีครับ ส่วนล้อแม็กผมมีอีกคู่นะ ของ Star แต่ล้อหลังมันดุ้งหน่อยๆ พร้อมดุม ไปขอซื้อเหมาเขามา

ray

อ้างจาก: thaiteamz เมื่อ ธันวาคม 09, 2013, 06:13:36 หลังเที่ยง
ยินดีครับ ส่วนล้อแม็กผมมีอีกคู่นะ ของ Star แต่ล้อหลังมันดุ้งหน่อยๆ พร้อมดุม ไปขอซื้อเหมาเขามา

ขอดูสภาพหน่อยได้ป่าว แล้วจะปล่อยมั๊ยครับ

thaiteamz

thaiteamz

thaiteamz

รบกวนคุณเรย์ถ่ายตรงที่ติดกันสะบัดให้หน่อยสิครับ แบบละเอียด จะซื้อมาติด ครับ

ray

อ้างจาก: thaiteamz เมื่อ ธันวาคม 12, 2013, 11:04:40 หลังเที่ยง
รบกวนคุณเรย์ถ่ายตรงที่ติดกันสะบัดให้หน่อยสิครับ แบบละเอียด จะซื้อมาติด ครับ

จัดให้ พรุ่งนี้นะ

thaiteamz