Main Menu

สอบถามทีครับ

เริ่มโดย ohsara, เมษายน 18, 2014, 07:40:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohsara

flash 110 ของผมเพิ่งได้มา เวลาสตาท(เเต่ไม่ติด) ออโตลูปมันหยด ติ๋งๆๆ ออกมาทางท่อ(มันมีรอย บุบเเตก) เเต่เวลาไม่สตาทมันไม่หยุด เเล้วเวลาสตาทติด ควันเยอะมากๆเลยครับ   มันเป็นที่อะไรครับผมชี้เเนะทีครับ

ขอบคุณครับ
จุดหมายนั้นหรือคือเป้านิ่ง...นักเดินทางจึงเป็นสิ่งที่เคลื่อนไหว

Swing2002

ท่อตันคับ ผ่าท่อเอาเขม่าโละนำมันที่ตกค้างในท่อ ออกคับ

Swing2002

ลองทำดูคับ ถ้าไม่หายคงจะเป็นซีลข้างข้อรั่วละคับ