Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boon bangbon

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: tachoo เมื่อ มกราคม 14, 2013, 07:37:22 หลังเที่ยง
ยังขาดไงที่ถามนั่นแหละ เสียงก็โอเคเลยจัดว่าใช้ได้แต่อยากให้ทุ้มกว่านี้อีกหน่อย  แต่ แต่ งานนี้ต้องผ่าเครื่องแน่นอนเลยสงสัยจะทนเสียงก้าน เสียงแหวนไม่ไหว ใส่ท่อม้วนมาหลาปีพอใส่ท่อเดิมง านเข้าเลย
คาบูเทพ...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

ทำเสร็จลากออกไปเสียงไม่ธรรมดาเลยช้าชู ???

tachoo

อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ มกราคม 14, 2013, 09:51:39 หลังเที่ยง
ทำเสร็จลากออกไปเสียงไม่ธรรมดาเลยช้าชู ???
พี่บูน ไอเสียสัก 2 มิลซิครับเสียงจะหวานเหมือนเวลาเหนี่ยวเรือเลย  ติดต่ออาจารย์ไจ้เลยเวลาแกผ่านมาข้างบ้านอุ้มเข้าหลังบ้านเลยเครื่องมือพร้อมอยู่แล้ว อิอิ

ĒҗŽā

tachoo

เดี๋ยวรออาจารย์ไจ้ผ่านไป ต้องเชิญแกแวะไปเจิมให้หน่อย  รับรองไม่ผิดหวัง แต่เราต้องหวังไว้ว่าแกจะมาได้เมื่อไหร่ 555 ไม่งั้นก็ไปอุ้มเลยอยู่ซอยบ้านพี่เทพใกล้ๆนี่เอง

อ้างจาก: tachoo เมื่อ มกราคม 15, 2013, 09:40:28 ก่อนเที่ยง
เดี๋ยวรออาจารย์ไจ้ผ่านไป ต้องเชิญแกแวะไปเจิมให้หน่อย  รับรองไม่ผิดหวัง แต่เราต้องหวังไว้ว่าแกจะมาได้เมื่อไหร่ 555 ไม่งั้นก็ไปอุ้มเลยอยู่ซอยบ้านพี่เทพใกล้ๆนี่เอง
ถอดเสื้อฝาลูกสูบรอไว้ได้เลย เเต่ต้องเป็นลูกเเหวนแท้นะครับสเตปขี่เล่นก็พอเน้อแก่ๆกันหมดเเล้วเดี๋ยวไม่มีเเรงคุมรถ...อิอิอิ

ลูกแหวนแท้ไปหาที่ไหนหว่า....ต้องหาก้าน..ลูกปืน..สหลักลูกสูบอีกถ้าทางจะหนักเอาการแฮะงานนี้ปวดหัว..ไปกินเหล้าดีกว่า ???

ĒҗŽā

จัดการให้เรียบร้อยแล้วครับ  รอส่งมอบอย่างเดียวครับ

ผ่าเครื่อทั้งทีก็จัดชุดใหญ่ไปเลย ลูกเเกรมชัก2คลอบโตหรีดเเอลคาบูเหลี่ยมเคชุดไฟวายเเซด...อิอิอิ

ĒҗŽā

:D :D :Dชุดใหญ่ขนาดนี้ อายุเยอะแล้ว จะไหวไหมน้า ชู >:(

ĒҗŽā

ทวงของให้แล้ว พี่ป้องบอกว่าถ้าเข้าไปวันไหน จะเก็บกลับมาให้ครับ

ĒҗŽā

สวัสดีครับน้า

รองดู หัวเทียนให้หลานหน่อย นะครับ หัวเทียนใหม่

สภาพนี้ ซัดไป 2กิโล หน่อยๆ ซัดกลับ เท่ากัน  แล้วยันกลับบ้าน แบบที่น้าบอก เช้าถอดดู (เสื้อเดิม พอร์ทไอดีไอเสีย ไม่เิดิม แต่งไฟ ท่อเดิมแต่ง)

อธิบายตามภาพที่เห็น คิอ แห้ง ไม่มีเขม่า กระเบื้องสีขาวเป็นสีน้ำตาลอ่อนๆ เขี่ยวหัวเทียนสีน้ำตาลอ่อนๆ ขาดเกินอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

อ้างจาก: ĒҗŽā เมื่อ มกราคม 25, 2013, 11:12:36 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับน้า

รองดู หัวเทียนให้หลานหน่อย นะครับ หัวเทียนใหม่

สภาพนี้ ซัดไป 2กิโล หน่อยๆ ซัดกลับ เท่ากัน  แล้วยันกลับบ้าน แบบที่น้าบอก เช้าถอดดู (เสื้อเดิม พอร์ทไอดีไอเสีย ไม่เิดิม แต่งไฟ ท่อเดิมแต่ง)

อธิบายตามภาพที่เห็น คิอ แห้ง ไม่มีเขม่า กระเบื้องสีขาวเป็นสีน้ำตาลอ่อนๆ เขี่ยวหัวเทียนสีน้ำตาลอ่อนๆ ขาดเกินอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

ไฟแก่ไปครับถ้ารถวิ่งเมื่อไหร่พังเเน่ๆ...อิอิอิ

ĒҗŽā

tachoo

หัวเทียน LS เหรอ อย่างที่บอกระดับอาจารย์มาตอบข้อขัองใจแล้ว

ĒҗŽā

Ls ผมเป็นรถที่ซื้อมือแรก รักษาอย่างดี ไม่คิดที่จะทำไดไดครับ  >:(

คันที่ถามน่าจะเป็นคนนี้ครับ