Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: Gok เมื่อ ตุลาคม 21, 2012, 11:00:40 หลังเที่ยง
.

เฮียไจ้ครับ วันนี้ได้นั่งคุยกับเฮียแกะวัดอัมฯ เฮียเค้าฝากความคิดถึงเฮียไจ้มาด้วยครับ.

.
เมื่อก่อนเเถวนั้นสาวกผมเยอะ...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

Gok

.

555 เค้าบอกว่าเฮียกินเงินเด็กแถวนั้นไปเยอะ

แล้วแถววัดยางล่ะ ?

.

Exzatan

yamahaman

คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...

boon bangbon

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ลุกขึ้นมาวิ่งได้ยังตาชูเพื่อนๆรออยู่...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

Kuk@Rxs

สุขภาพแข็งแรงคับน้าชู หายไวๆน่ะคร้าบ :-[

ĒҗŽā

เล่นคอมได้แล้วหรือน้า แผลไม่ตึงหรือครับ    ???

tachoo

ขอบคุณทุกท่านเลยนะครับที่ให้กำลังใจ พอจะนั่งโต๊ะคอมได้ครับแต่ไม่นานมันอดไม่ไหวเลยนิดหนึ่ง

yamahaman

อย่าหักโหมมาก...น้าชู ตอนนี้ผมกะลังปั้นคันใหม่อยู่ เสร็จแล้วจะเอามาให้ชม ???

ton3179

ธเนษฐ ผองศีร 54/2 ม.5 ต.บางยอ อ.พระประเเดง จ.สมุทรปราการ 10130 โทร0805587614 ต้นครับ  ธนาคารกสิกรไทย ท่าเรือสาธุประเดิษฐ์ เลขบัญชี 048-2-24877-4 ออมทรัพย์

ĒҗŽā

ขอโทษทีนะครับ  พอดีวันนี้ จะมีคนมาซื้อของ เลยต้องอยู่รอ

ĒҗŽā

น้าครับ พรุ่งนี้อยู่ที่ไหนครับ จะขอความรู้เรื่องนั้นหน่อยนึงครับ 8) 8) 8)

yamahaman

น้าชูหาฝาแคร้งข้างซ้ายคอร์ด ให้ผมสักอันดิ ของผมมันแตกครับ >:(

tachoo

อ้างจาก: yamahaman เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 05:55:39 หลังเที่ยง
น้าชูหาฝาแคร้งข้างซ้ายคอร์ด ให้ผมสักอันดิ ของผมมันแตกครับ >:(
ข้างที่หายากซะด้วยซิ จะลองพยายามหาให้นะครับ

tachoo

ฝากให้อาจารย์ไจ้ดูเด็กปั้นใครครับ อยู่ใน 2 STROKE ด้วยนะเนี่ย

อู๋ ลำพูน

อยากได้ ประกับแฮนด์หลบโช๊คหน้าRXและฝาถังกลึง ใครพอมีบ้างครับสงเคราะห์ผมซักคู่ด้วยครับ ขอราคาด้วย

ĒҗŽā

ตัวหลบโช๊คเอาแบบไหนครับ  แบบทั้วไปเห็นขาย ในเวปนี้ก็มีครับ

Toetoe

>:( ได้แบบของพี่ X ซักอันคงดีนะครับ :(