Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ĒҗŽā

โช๊คหน้า RGV ใส่แผงคอเดิม RXK ได้พอดีเลยครับ แต่ต้องล้างบูช ซ้าย-ขวาออกข้างระเท่าๆกัน

RXZ / JR ก็ได้ครับ ใส่ได้เลย ทั้งดุม ทั้งบูช

tachoo

Gok

.

เฮียครับท่อผมฝากทำพร้อมเฮียเลยได้ไหมครับ เดี๋ยววันอังคารผมเอาหูยึดท่อคอนคอร์ดเข้าไปให้ครับ.

ขอบคุณครับ.

.

Toetoe

อ้างจาก: ĒҗŽā เมื่อ กันยายน 29, 2012, 03:48:54 หลังเที่ยง
โช๊คหน้า RGV ใส่แผงคอเดิม RXK ได้พอดีเลยครับ แต่ต้องล้างบูช ซ้าย-ขวาออกข้างระเท่าๆกัน

RXZ / JR ก็ได้ครับ ใส่ได้เลย ทั้งดุม ทั้งบูช
อ้างจาก: tachoo เมื่อ กันยายน 30, 2012, 08:20:01 หลังเที่ยง
ตามนั้นเลยครับท่านตามที่พี่ผมบอกเลย
ขอบคุณครับ ตอนนี้คิดอยากได้ ใส่ดิสหน้าบ้างแต่ดูๆอยู่ว่าจะใส่ของอะไรดีครับร้านมอเตอร์ไซ แถวบ้านมี ของ RGV อยู่ เขาอยากขายให้ไม่รู้ว่าตัวดิส มีความแตกต่างมากน้อยแค่ไหนครับทางเทคนิค หรือเรื่องหาอะไหล่ซ่อม ช่วงนี้ฝนตกหมดฝนเมื่อไหร่ อยากไปมิ้ตติ้งกับเขาบ้างจังครับ

tachoo

ดิสหน้า rgv มันแตกต่างกับรุ่นอื่นคือจานดิสอยู่ฝั่งซ้าย ส่วนปั้มบนใส่ของรุ่นไหนก็ได้ถ้าเราเห็นว่าสวยครับ

Toetoe

อ้างจาก: tachoo เมื่อ ตุลาคม 01, 2012, 04:30:12 หลังเที่ยง
ดิสหน้า rgv มันแตกต่างกับรุ่นอื่นคือจานดิสอยู่ฝั่งซ้าย ส่วนปั้มบนใส่ของรุ่นไหนก็ได้ถ้าเราเห็นว่าสวยครับ
:D ขอบคุณครับ

tachoo

หาได้ไงเนี่ย ค้นหาทุกจังหวัดทั่วไทยปะ เยี่ยม

ĒҗŽā

ผมได้มาแล้วครับน้า

tachoo

ตกลงว่าเป็นงานเนื้อใช้วัสดุอะไรครับอันที่ได้มา

ĒҗŽā

ทองเหลืองครับ  ตอนได้มาก็สงสัยอยู่ เพราะของพี่ผม เป็นเหล็กหล่อ เลยpmไปถามน้างัย

Kuk@Rxs

น้าชูคับมีหูท่อคอนคอร์ดมั้ยคับ เห็นคุณGokบอกให้ถามน้าชูดูอ่ะคับ

:-[ :-[  :-[