Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ĒҗŽā

sek_rxk

น้าชูครับผมเอาหรีดของ s มาใส่มันเป็นเหล็ก แทนของเดิมที่พลาสติก ของเดิมมันสึกมากแล้ว

มันจะมีผลอะไรไหมครับ รบกวนด้วยครับ

tachoo

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ กันยายน 12, 2012, 07:13:25 หลังเที่ยง
น้าชูครับผมเอาหรีดของ s มาใส่มันเป็นเหล็ก แทนของเดิมที่พลาสติก ของเดิมมันสึกมากแล้ว

มันจะมีผลอะไรไหมครับ รบกวนด้วยครับ
ของ rxs rxk เดิมๆมันก็เป็นเหล็กอยู่แล้วครับ ที่เป็นไฟเบอร์ที่ใส่อยู่น่าจะแปลงมาแล้วครับ

Kuk@Rxs

Firstela

ขอบคุณครับน้าชู พอดีพี่น้องเค้าแบ่งให้ใบนึงครับ

น๊า_ธี.

น๊า_ธี.

tachoo

คุ้มเลยนะเอ็กซ์ หางปลา พักเท้า คันเบรค แท้ส่งมาทางนื้นะ

boon bangbon

ĒҗŽā

tachoo

โช้คหลังเสร็จแล้วคราวนี้ก็ถึงคิวท่อละ

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: tachoo เมื่อ กันยายน 27, 2012, 11:45:45 หลังเที่ยง
โช้คหลังเสร็จแล้วคราวนี้ก็ถึงคิวท่อละ
ยังทำไหวอีกเหรอนี่ใจรักจริงๆ...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

tachoo

อิอิิดีครับอาจารย์ไจ้มันทนไม่ไหวตั้งท่ามาหลายอาทิตย์แล้วเข็นออกเข็นเข้าไม่ได้ทำเลยลงมือเลย

tachoo

โช้คต่อแล้วด้านบนเป็นไงบ้างครับ 1 ซม ท่อ rxs ไม่มีหู 

Toetoe

น้าๆครับ ผมขอสอบถามหน่อยครับ ช่วงหน้า RGV ใช้แผงคอเดิมไหมครับ มีคนจะขายให้ ว่าจะเอามาใส่ ครับ ;D