Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ĒҗŽā

bangman

หวัดดีครับขอเป็นสมาชิกด้วยคน ตอนนี้ได้รถแล้วขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

rutt

ฝากไว้ในใจชาว RX-K
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=97665.0

นายนิรุจน์ หอมชะเอม โทร.081-393-7035

tachoo

อ้างจาก: bangman เมื่อ สิงหาคม 18, 2012, 11:00:12 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับขอเป็นสมาชิกด้วยคน ตอนนี้ได้รถแล้วขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ได้รุ่นไหนมาละครับไม่เห็นบอกเลย 555

ĒҗŽā

8)เสาวิทยุเสร็จยังน้า
:'(RXk ได้อารมณ์ทำยังคาฟ

minisport

ชื่อ Sasiprapa Sumransookเลขบัญชี 981-0-30994-5 ธนาคาร กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาโรบินสันสุพรรณบุรี

tachoo

ยังไม่ได้ทำอะไรเลยครับ พอดีรถเข้ามาโอเวอร์ฮอลเครี่อง 1 คันเลยไม่ได้แตะต้องเลยครับ

Toetoe

;D :D สวัสดีครับ น้า น้า ผมสมาชิกใหม่แวะเข้ามาชม ครับ

ĒҗŽā

ถ้าจะให้ช้วยอะไรบอกเลยน้า เต็มที่ แป๊ปซี่ลังนึง >:( (ช้วยจริงๆนะครับ)

ส่วนของที่ให้หานะ มันมีแต่พวกที่แปลงแล้ว ของที่ยังไม่แปลงยังไม่เจอ ผมต้องการได้ราคาถูกๆ ใจเย็นหน่อยนะครับ

yana

สุขอยู่ที่ใจ

ĒҗŽā

ผมว่าถอดท่อมาทำก่อนดีกว่าครับ จะได้เหมาชุปทีเดียว ที่เหลืองานง่ายๆ :

ทำวันไหน PMล่วงหน้า มาบอกนะเดี๋ยวไปช้วย ขี้เกรียจทำงานครับ :

ไม่ต้องเลี้ยง แป๊ปซี่ผมหลอก น้ำป่าวก็กินได้ครับ :

bangman

อ้างจาก: tachoo เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 09:48:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangman เมื่อ สิงหาคม 18, 2012, 11:00:12 ก่อนเที่ยง
ได้รุ่นไหนมาละครับไม่เห็นบอกเลย 555
รบกวนถามหน่อยคับน้าชู ผมได้คอนคอร์ดมาครับไม่รู้จะเริ่มต้นยังไงดี วันนี้ไปเอาโช๊คหน้าเอ็นมา หลบโช๊ค เบาะ ขาไฟสั่งที่ไหนขอรายละเอียดหน่อยครับ

tachoo

ยินดีต้อนรับครับ ก่อนอื่นต้องถามท่านก่อนว่าจะแต่งแบบไหนครับ เรื่องขาไฟถ้าเป็นขาไฟท้ายของโมโน125ตอนนี้ค่อนข้างหายากสักหน่อยครับลองพยายามดูน่าจะยังพอหาได้ครับร้านที่ผมเคยซื้อตอนนี้ของหมดครับ ไม่เห็นลงรูปรถท่านให้ดูบ้างเลย

tachoo

อ้างจาก: ĒҗŽā เมื่อ กันยายน 12, 2012, 06:12:53 หลังเที่ยง
รวมตัวได้ยังคาฟน้า
ใจเย็นๆครับตอนนี้ยังขี่มันไม่ได้สังขารไม่อำนวย วันนี้ทำท่าจะไปถอดโช้็คหลังกับท่อยังไมรอดเลยท่านขอบคุณนะครับสำหรับเรื่องไฟ