Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tachoo

ดีครับอาจารย์ไจ้ เข้าใจผิดแล้ว รถท่าน เอ็กซ์ตัวจริงอยู่ในลายเซ็นนั่นแหละแกไม่ยอมเอามาโชว์ตัวสักทีเสร็จแล้วก็ชุ่ม คันในกระทู้ไม่ใช่ตัวจริงนะอาจารย์อย่าไปบอกใครนะ จุ๊จุ๊

tachoo

ก่อนจะรื้อ ออกเพื่อปรับปรุงใหม่เก็บภาพไว้ซะหน่อยเสร็จอย่างเดียวคือถังรสติกเกอร์ รอ รอ  

sek_rxk

น้าครับ แถวบางบอนมีร้านชุบดีๆแนะนำไหมครับ ผมอยู่เอกชัย 69 ซอยวัดกำแพงครับ

จะชุบท่อกับอะไหล่นิดหน่อยครับ.    รบกวนด้วยครับ

tachoo

มีครับแต่ไม่ดีเอาให้ดี ดี เลยก็ไปที่ต บุญนาคเลยครับ ทางเข้าบางกรวยทางด้านถนนศิรินธร เยื้องกับตั้งฮวดเส็งเข้าไปแล้วถามคนแถวนั้นดูเลยครับ ดีแน่นอนราคาก็ดี

tachoo

อ้าวท่านมาอยู่แถวเอกชัยตั้งเมื่อไหร่เมื่อก่อนไม่ได้อยู่แถวนี้นี่นา ผมก็จะเอาไปชุบเหมือนกันถ้าชุบท่อแน่นอนเลยครับที่นี่ แพงแต่ดี

ĒҗŽā

อ้างจาก: tachoo เมื่อ สิงหาคม 07, 2012, 09:58:21 หลังเที่ยง
ก่อนจะรื้อ ออกเพื่อปรับปรุงใหม่เก็บภาพไว้ซะหน่อยเสร็จอย่างเดียวคือถังรสติกเกอร์ รอ รอ  

สวยทั้งคู่

sek_rxk

ขอบคุณครับน้า เดี๋ยวจะลองหาข้อมูลเพิ่มเติมดูครับ

ผมมาอยู่ยังไม่นานครับแต่ดูท่าอีกไม่นานคงต้องกลับไปอยู่ที่เดิมอีกหล่ะครับ

awayxiix

สวัสดีครับ พี่ๆทุกท่าน ขอเอารูป ลูกรักมาแบ่งปันกันชมด้วยคนน่ะครับ!!

น๊า_ธี.

tachoo

อ้างจาก: awayxiix เมื่อ สิงหาคม 09, 2012, 11:35:32 หลังเที่ยง

สวัสดีครับ พี่ๆทุกท่าน ขอเอารูป ลูกรักมาแบ่งปันกันชมด้วยคนน่ะครับ!!

ยินดีครับที่มาแลกเปลี่ยนไอเดียและความรู้กันครับ

tachoo

tachoo

เห็นของน้าหมูไหม ไปตัดมาใหม่แล้วมีโลโก้ด้วย ตัดมาครั้งแรกมันใหญ่ไป

ĒҗŽā

อ้างจาก: tachoo เมื่อ สิงหาคม 11, 2012, 11:07:38 หลังเที่ยง
เห็นของน้าหมูไหม ไปตัดมาใหม่แล้วมีโลโก้ด้วย ตัดมาครั้งแรกมันใหญ่ไป

11:07:38 PM ไม่ยอมนอน รอดูมวยหรือครับ

ĒҗŽā

สินค้าพร้อมแล้ว วันอังคารอยู่บ้านไหม ครับ ส่งถึงบ้านบางบอนครับ

ĒҗŽā

ĒҗŽā

ĒҗŽā

ถึงบ้านแล้วครับ หุงข้าว ทำกับข้าวเรีบยร้อย ไม่โดนตีแล้วเรา ทันเวลา (เมียดุ)

awayxiix

:Dอัยย่ะ!!  เห็นท่อแล้ว เกิดกิเลศ อยากได้บ้างจังครับ!! (งามแท้ๆ)   ^.^