Main Menu

SERPICO SE 98 BY KODOMO.PAKCHONG/Renovate Page11/Full Page22 NEW MUFFLER Page26/

เริ่มโดย kodomo.pc, ตุลาคม 12, 2012, 03:10:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mix-max

ไม่น่าเลย ยังไงก็เปลี่ยนชุดใหม่ไปเลยครับ

ธนาคารไทยพาณิชย์ 511-289875-5 เฉลิมพล สีสังข์ 54 ม.7 ต.สำราญ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000 089-7132867 DTAC

tz333

เสียใจด้วยคนครับขอให้กลับมาหล่อไวๆนะครับ ???

kodomo.pc

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ มกราคม 05, 2013, 07:38:38 ก่อนเที่ยง
นั่นไง
ทีหลัง อย่านั่งใกล้น้ำแข็ง กับโซดา จะได้ไม่ต้องชง555

ผมก็ว่างั้นแหละพี่จุ้ย......  >:(

อ้างจาก: SodaZaa เมื่อ มกราคม 05, 2013, 05:30:07 หลังเที่ยง
:P  ไม่รู้จะพูดยังงัยกับเรื่องแบบนี้ ถ้าเป็นผมนะไอ้คนเปิดประตูโดนผมกระทืบก่อนเลย ไม่ต้องคิดเลยครับ กะทืบแล้วก็บอกขอโทษแบบที่มันพูดก็พอ  ::) พูดแล้วขึ้นแทนเลย

งัยก็ขอให้กลับมาหล่อเหมือนเดิมเร็วๆนะครับพี่ชาย  :-*

อืม....เจ้านุ๊กนี่  ...แรงส์  ใช่ได้เหมือนกันวุ้ย...5555+++   >:(

เออ....เวลาจอดรถมองซ้าย-ขวาให้ดีนะนุ๊ก พี่ละเครียดแทนนุ๊กอยู่เหมือนกัน....มีของดีๆอยู่กับตัว รักษามันไว้ให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้นะ .. 

ขอบใจมากๆนะนุ๊กนะ.....   ???

อ้างจาก: mix-max เมื่อ มกราคม 05, 2013, 07:40:34 หลังเที่ยง
ไม่น่าเลย ยังไงก็เปลี่ยนชุดใหม่ไปเลยครับ

ครับคุณกอลฟ์......ไม่น่าเลยจริงๆ  ..... :-*

ส่วนของ ....ขอสะสมอีกนิด ให้ผมได้ครบอย่างที่ใจหวังไว้ก่อน แล้วค่อยยกเปลี่ยนทีเดียว แบบ จบๆกันไปเลย...อิอิ   ???

อ้างจาก: tz333 เมื่อ มกราคม 05, 2013, 11:33:47 หลังเที่ยง
เสียใจด้วยคนครับขอให้กลับมาหล่อไวๆนะครับ ???

ขอบคุณมากๆครับป๋ม..... ???

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

bonus23

เข้ามาดู ด้วยความห่วงใย กลับมาเที่ยวนี้รถคันเก่งพี่เก๋สวยขึ้นกว่าเดิม10 เท่าแน่ๆ รอชมครับ

SodaZaa

:-[ ไม่ใช่อะไรหรอกครับพี่ ผมไม่ชอบ คนที่ทำผิดแล้วเดินหนี พร้อมกับคำว่า "ขอโทษ"แค่นั้น ผมว่ามันง่ายเกินไปอ่ะ มันไม่ใช่เดินเหยียบเท้ากันเฉยๆนะครับ แต่นี่มันเท่ากับเหยียบหัวใจกันเลยนะ จะรีบอะไรก็ต้องมองซ้าย มองขวาสิครับ  8) นี่แค่ต้นปีนะครับ เดี๋ยวกลางๆปีรถจะเยอะขึ้นอีกเป็นหมื่นคัน กับโครงการรถคันแรกคิดแล้วปวดใจกับคนที่ขับรถยังไม่แข็งอีก โอ้ย...คิดแล้ว  :P นี่แหละ ประเทศไทย คิดโน้นคิดนี่ แต่ไม่เคยคิดถึงผลที่จะตามมา  ;D.....

khomkhon

อาคม นาคสง่า 
0897377074,0874697157 dtac

9100330051 ออมทรัพย์กรุงไทย สตูล

mootum

kodomo.pc

อ้างจาก: bonus23 เมื่อ มกราคม 06, 2013, 06:45:34 ก่อนเที่ยง
เข้ามาดู ด้วยความห่วงใย กลับมาเที่ยวนี้รถคันเก่งพี่เก๋สวยขึ้นกว่าเดิม10 เท่าแน่ๆ รอชมครับ

ขอบคุณพี่พีมากๆครับ...
..ผมก็ยังต้องปั๊มตัง+กับตามของอีกนิดๆหน่อยๆอ่ะครับ กว่าจะได้รื้อทำ...อิอิ 
และผมก็คอยติดตาม  E 10 ของพี่พีอยู่นะครับ ....เพราะในใจผมลึกๆ ผมชอบลวดลายของ E 10 อยู่เหมือนกัน
ถ้าอนาคตผมมีโอกาส ก็อยากจะมีไว้ขี่แบบ จี๊ดส์ๆ สไตล์ KR กับเค้าบ้างอ่ะครับ พี่พี...อิอิ

อ้างจาก: SodaZaa เมื่อ มกราคม 06, 2013, 07:09:55 ก่อนเที่ยง
:-[ ไม่ใช่อะไรหรอกครับพี่ ผมไม่ชอบ คนที่ทำผิดแล้วเดินหนี พร้อมกับคำว่า "ขอโทษ"แค่นั้น ผมว่ามันง่ายเกินไปอ่ะ มันไม่ใช่เดินเหยียบเท้ากันเฉยๆนะครับ แต่นี่มันเท่ากับเหยียบหัวใจกันเลยนะ จะรีบอะไรก็ต้องมองซ้าย มองขวาสิครับ  8) นี่แค่ต้นปีนะครับ เดี๋ยวกลางๆปีรถจะเยอะขึ้นอีกเป็นหมื่นคัน กับโครงการรถคันแรกคิดแล้วปวดใจกับคนที่ขับรถยังไม่แข็งอีก โอ้ย...คิดแล้ว  :P นี่แหละ ประเทศไทย คิดโน้นคิดนี่ แต่ไม่เคยคิดถึงผลที่จะตามมา  ;D.....

เอาน่านุ๊ก....เรื่องมันเกิดแล้วก็ ค่อยๆหาทางแก้ไขกันไป....

อ้างจาก: khomkhon เมื่อ มกราคม 07, 2013, 01:50:12 หลังเที่ยง
สู้ สู้ ครับ  :D :D :D

ขอบคุณพี่..อาคม มากๆครับ SER  SE 98 ของพี่สวยจังครับ  มีอะไรที่ผมพอจะช่วยได้ ผมยินดีนะครับ...

อ้างจาก: mootum เมื่อ มกราคม 09, 2013, 01:22:18 ก่อนเที่ยง
หายไวๆนะครับ :o :o :o :o

ขอบคุณพี่ตั้มมากๆครับ....น้อง LS เป็นไงบ้างครับ จับเปลี่ยนเสื้อ ผ่าเครื่องใหม่รึยังครับ
   ถ้ามีอะไรที่ผมพอจะช่วยได้ผมยินดีนะครับพี่ตั้ม.....อิอิ 

ครับผมต่อจากที่ผมเล่าค้างไว้ก็แล้วกันนะครับ  อิอิ...

พอผมกับรถกระบะ..จอดขวางแท็กซี่ไว้

ก็จอดคุยกันกับรถแท็กซี่ว่าจะอะไรยังไง 
แท็กซี่- ถามผม อ่าวน้องไอ้ผู้โยสารที่ลงจากรถพี่หายไปไหนแล้วอ่ะ
ผม- ไม่รู้ซิพี่ว่าเค้าหายไปไหน  แล้วพี่ปล่อยให้เค้าลงมากลางถนนได้ไงอ่ะครับ
แท็กซี่-ไม่รู้ซิ เค้ายื่นเงินค่าโยสารให้พี่แล้วเค้าก็เปิดประตูลงไปเลย เค้าบอกแค่ว่าเดี๋ยวผมลงตรงนี้ก็ได้ แล้วที่น้องมาชนก็ไม่ใช่ความผิดของพี่นะ เป็นความผดของผู้โยสาร
ผม-เอ้าพี่...พี่จะพูดยังงี้ได้ไงอ่ะครับ รถพี่ ผู้โดยสารก็ต้องอยู่ในความควบควมของพี่ซิครับ ไม่ใช่ว่าจะปล่อยให้มาลงกันกลางถนนแบบนี้
แท็กซี่- พี่ไม่รู้ซิ ก็พี่ไม่ได้เปิดประตูนิ พี่ไม่ผิด  ...กำ
รถกระบะ+ผม- อ่าวมันจะไม่ใช่ความผิดของพี่ได้ยังไง บลา ๆๆๆๆๆ  เอางี้พี่โทรเรียกประกันมาเลยดีกว่า จะได้ม่เคลียรกัน
รถกระบะ+ผม ก็รอประกันของแท็กซี่ กว่าจะมา ล่อไป 1ชม.ครึ่ง ..รอจนประกันของพี่รถกระบะมาทำจนเสร็จไปก่อนหน้าประกันแท็กซี่ไปเป็นชาติแล้ว ปัดโธ๋.... และแล้วประกันแท็กซี่ก็มาถึง ล่อไปชั่วโมงที่2  ...กำ

ประกันแท็กซี่-มาถึงก็มารับฟังเรื่องราว แล้วแอบไปซุบซิบกับแท็กซี่แป๊ป แล้เดินกลับมา บอกว่า แท๊กซี่ ไม่ผิด

รถกระบะ+ผม-อ่าวไทงเป็นงั้นอ่ะครับ ...บลาๆๆๆๆๆ
ประกัน+แท็กซี่-งั้นไปคุยกันที่โรงพัก 

พอไปถึงโรงพัก  ก็เล่าเรื่องทั้งหมดให้ตำหนวดฟัง...
พี่หนวด--เรียกคุยทีละคน  คุยไปคุยมา กลายเป็นว่า ผมผิด ประมาทร่วมกับแท็กซี่  ...เอ้า กำแท้..
ผม-ถามพี่หนวด ผมผิดได้ยังไงครับพี่ 
พี่หนวด--ก็เอ็งไปชนเค้า แล้วไอ้ผู้โดยสารก็หนีหายไปแล้ว เอ็งก็ต้องขับรถใช้ความระมัดระวังนะ ไม่งั้นเอ็งคงไม่ชนเค้า
แสดงว่าเอ็งก็มีส่วนผิดอยู่  แต่ถ้าเอ็งจะถูกแบบ 100 เปอร์เซนต์นะ ถ้าแท็กซี่เปิดประตูมาด้านคนขับ แล้วเอ็งไปชน  นี่แหละ.... เอ็งถูก
 ผมบอกพี่หนวดว่า พี่ครับด้านขาวของคบขับ มันก็คือเกาะกลางถนนครับพี่ จะให้ผมไปขี่ บนเกาะกลางหรอครับพี่     ::)
ผม-บลา ๆๆๆๆๆๆๆๆ.....กำ   คุยไปคุยมา ผ่านไปอีก 2 ชั่วโมง 
พี่หนวด--เออ เอายังงี้ก็แล้วกัน เมื่อกี้ พี่คุยกับแท็กซี่แล้ว เค้ายอมรับผิด  แต่ว่าต้องจ่ายค่าปรับ 400 บาท แต่แท็กซี่ไม่มีตัง มีแค่ 70 บาท เอ็งพอจะช่วยได้ปะ...
ผม- ถึงกับนั้ง งง  นี่รถผมก็ชน+พัง แถมยังต้องมาจ่ายตังให้กับ คนที่ไม่มีน้ำใจอีกหรอเนี๊ยะ...กำแท้ :-*  ผมเปิดกระเป๋าตังให้พี่หนวดดู พี่ทั้งเนื้อทั้งตัว ผมมีแค่ 220 เก็บไว้กินข้าว ถ้าพี่จะเอาก็เอาไปเหอะ
พี่หนวด--มันก็ยังไม่พอค่าปรับอ่ะน้อง 
ผม- กำแท้คูณ2.... :-* คุยไปคุยมา พี่รถกระบะกับผม ก็ควักตังจ่ายค่าปรับให้แท็กซี่ เพื่อจะเอาใบลงบันทึกประจำวัน ไปยื่นเคลมประกัน  ในขณะที่แท็กซี่กับประกันของเค้า มันนั่งดูมวยกันอย่างสนุกสนาน ....กำคูณ3.....  :-* ผมนี่อยากจะวาง บาทา ไว้บนหน้าพี่ท่านเหลือเกิ๊น.....ฮืม ข่มใจไว้....

จ่ายเงินค่าปรับเสร็จ เหลือเงินอยู่ 20 บาท น้ำมันก็จะหมด พี่รถกระบะใจดีมากๆ วิ่งเอาตังมาให้ผมเติมน้ำมันเพื่อกลับไปทำงานต่อ...อูว์...ผมละซึ้งในน้ำใจพี่เค้าจริงๆ  พี่เค้ายอมเสียเวลา มาช่วยผม ทั้งๆที่เค้าไม่ต้องมาก็ได้เพราะรถพี่เค้า ประกันชั้น1 แต่เค้าเห็นผมรถพัง แถมยังเจ็บด้วย แล้วแท็กซี่ก็ไม่ยอมรับผิดต้่งแต่แรกด้วย เค้าเลยตามมาเป็นพยานให้ผม แถมยังควักเงินจ่ายค่าปรับช่วยผมอีก...ผมต้องขอบคุณพี่มากๆครับ  ไว้มีโอกาสผมจะไปตอบแทนครับพี่...แต่ดันลืมขอเบอร์พี่เค้าไว้..ถามแต่ว่าพี่อยู่เขตไหน  เดี๋ยวมีเวลาค่อยตามไปขอบคุณพี่อีกครั้งให้ถึงหน้่าบ้านเลยครับ
                               ผมไม่ลืมน้ำใจของพี่แน่ๆครับ
   :D

หลังจากได้ใบแจ้งความมา พร้อมกับใบเคลมจากบริษัทประกันมา วันนี้ตอนบ่ายๆ ผมก็เข้าไปเคลมที่ บริษัทประกัน อยู่ ซอย รัชดา 26.  ระหว่างขับรถไป  นึกในใจ แว่ะไปปล้น R 1 แถวๆนั้นซะดีมะ  55555+++  /ล้อเล่นนะครับพี่.../

ไปถึงก็นั้งทำใจซัก 10 นาที กะว่า มันคงไม่ต่างจากรอบที่แล้วแน่ๆคือ คุยกันคนละภาษา บลา ๆๆๆ  ยืนอัดบุหรี่ก่อนซักมวน ..../คำเตือน บุหรี่เป็นอันตรายต่อสุขภาพ บลาๆๆๆๆ   5555+++  /    >:(

ผม-ก็เข้าไปยื่นเอกสาร 
บริษัทประกัน- อืมเอกสารครบ ซักครู่นะครับ ไปซุบซิบกับพี่อีกคน
ผม-ได้ยินแว่วๆว่า เรื่องยังไม่คีย์เข้าบริษัท  นึกในใจ กำ ..อีกแว้ว.......
บริษัทประกัน-รถจอดอยู่ข้างหน้าใช่มั๊ยครับ เดี๋ยวผมไปถ่ายรูปก่อน พี่ท่านก็เดินกลับมา  เออ อ่า คือ แบบว่า  พอดี เคสของพี่เรื่องยังไม่คีย์เข้าในระบบเลยครับ
ผม-เอ้า...พี่รถผมชนตั้งแต่วันที่30แล้วนะครับ แล้วคนอื่นๆที่ที่มีปัญหาหลังผม ทำไมเค้าถึงคีย์เข้าระบบแล้วอ่ะ /พอดีผมแอบได้ยินพี่ประกันอีกคนค้นข้อมูลอยู่ บอกว่า ไม่เจอเคสนี้เลย ไล่วัน 30- 345678 ก็เจอหมดแต่ไม่เจอของผม  ....กำ
บริษัทประกัน- เอายังงี้ก็ได้ครับผมจ่าย 3xxx เดี๋ยวพี่ทิ้งเบอร็ บช.ไว้  เดี๋ยว บริษัทโอนให้ ไม่เกินอาทิตย์นี้หรอกครับ จะได้ไม่ต้องเสียเวลามาอีก
ผม- อืม....นึกในใจ กำ..ดีกว่ากำ..  เอาก็เอา ขี้เกียจคุยต่อ  ก็เลยเซนต์เอกสารไป มันจะได้ จบๆซะ 

และแล้วเรื่องทั้งหมดก็จบลงแล้วครับพี่น้องๆๆๆๆๆ    5555+++  >:(

ประสบการณ์ครั้งนี้ สอนให้รูว่า  คนดีๆมีน้ำใจอย่างพี่รถกระบะก็มีเยอะ  แล้วก็คน...ๆแบบแท็กซี่ก็มีแยะ 

ขอให้ทุกๆท่าน เจอแต่คนดีๆแบบพี่รถกระบะ เยอะๆนะครับ  โชคดีครับป๋ม......
   ???

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ขอให้หายไวๆ แล้วก็ทำรถให้สวยกว่าเดิมนะครับ ตามน้ำ ^^

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

TZ38

กลับมาหล่อเหมือนเดิมไวๆนะครับ

ภิญโญ นิยมศิลป์ T.0892391954 ธ.กรุงเทพ สาขา วิเศษชัยชาญ ออมทรัพย์ 368-053968-5

ปลาท้องป่อง

ฟังเรื่องนี้เเล้วเศร้า เเท็กซี่นี่ก็สุดๆ

เมธา จงประเสริฐกุล ลาดพร้าว กทม. 10240

เเก้ปัญหาคันสตาร์ทหลวม เบื้องต้น http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=86515.0

SodaZaa

:( ไหนๆก็เสียค่าปรับแล้ว จะเพิ่มอีกซัก500เพื่อความสะใจจะเป็นไร >:( ไอ้พวกทำผิดแล้วนิ่งไม่สนใจ ไอ้พวกนี้มันถือว่าไมใช่รถมันมั้งครับ  :-* แต่ก็ดีแล้วที่ไม่เป็นอะไรมาก และจบลงด้วยดีครับผม

สู้ๆพี่  ???

mix-max

ธนาคารไทยพาณิชย์ 511-289875-5 เฉลิมพล สีสังข์ 54 ม.7 ต.สำราญ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000 089-7132867 DTAC

kodomo.pc

อ้างจาก: braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว เมื่อ มกราคม 09, 2013, 05:42:16 ก่อนเที่ยง
ขอให้หายไวๆ แล้วก็ทำรถให้สวยกว่าเดิมนะครับ ตามน้ำ ^^

ขอบคุณมากๆครับคุณก้อ.... ???

อ้างจาก: TZ38 เมื่อ มกราคม 09, 2013, 10:06:09 ก่อนเที่ยง
กลับมาหล่อเหมือนเดิมไวๆนะครับ

ขอบคุณพี่โยมากๆครับ....ผมนี่อยากหล่อเหมือนชาวบ้านชาวเมืองเค้าเหมือนกันละครับ 
แต่ทำยังไงก็หล่อไม่เหมือนคนอื่นๆซักกะที...เก่าเหมียนเดิม  5555+++  >:(

อ้างจาก: SodaZaa เมื่อ มกราคม 09, 2013, 01:19:39 หลังเที่ยง
:( ไหนๆก็เสียค่าปรับแล้ว จะเพิ่มอีกซัก500เพื่อความสะใจจะเป็นไร >:( ไอ้พวกทำผิดแล้วนิ่งไม่สนใจ ไอ้พวกนี้มันถือว่าไมใช่รถมันมั้งครับ  :-* แต่ก็ดีแล้วที่ไม่เป็นอะไรมาก และจบลงด้วยดีครับผม

สู้ๆพี่  ???

เอาน่านุ๊ก....ใจร่มๆ  แต่ปัญหาทุกอย่างย่อมมีทางแก้...อิอิ    ???

อ้างจาก: mix-max เมื่อ มกราคม 09, 2013, 07:04:51 หลังเที่ยง
อ่านแล้วซิ้งมาก :P

อูว์.....ผมนี่ซึ้งจนน้ำตาจะไหลเลยครับ พี่กอล์ฟ..... :P

มามะๆ....อับเดทซักกะหน่อย  หลังจาก มรสุม ฝนตกฟ้าคะนองเป็นแห่งๆ ผ่านพ้นไป
วันฟ้าใสๆก็กลับมาไฉไลเหมียนเดิม...นั่นก็คือ รถเก่าๆคันเดิมก็กลับมา....5555++++  >:(

วันนี้ไปใส่หน้ากากที่วานให้พี่เต๋ทำให้....ก็เสร็จแว้ว....อิอิ    :(

???........ ขอบคุณเจ้าพ่อ 2T MONSTER Shop มา ณ ที่โน้นด้วยคร๊าบ ...5555++
  :(
:D  อ๋อ...และที่สำคัญขอบคุณ..ช่างกฤษ ด้วยคร๊าบ ผู้อยู่เบื้องหลังความสำเร็จ รถ สวยๆ ของใครหลายๆคน  ...อิอิ   ???

8)...ขอตัวไปล้างรถเก่าๆก่อนนะครับ  เดี๋ยวรูปตามมา...... ???

kodomo.pc

ล้างรถเสร็จก็ออกไปแรดซะหน่อย ... 5555+++  :(

แว่ะไปชมรถสวยๆ..บ้านพี่โจ้ ...อิอิ 

แล้วก็ออกไปหากาแฟกินกับพี่โจ้   ก็เลยขอลอง..หวด Victor SE กับท้ายแบน ดูสักหน่อยซิ
เห็นเค้าว่ามันจี๊ดส์.....5555++ >:(

8)..ผลออกมา....อืม เป็นยังที่เค้าว่าจริงๆ.....Victor SE  ทำให้ผมเบี่ยงเบน ได้มิใช่น้อย...อิอิ    ???

;)..เดี๋ยวใส่กระจกกับไฟเลี้ยวก่อน...แล้วก็หาเวลาว่างๆถ่ายรูป SER คันเก่าๆ  แล้วจะมาลงให้ชมนะคร๊าบ  อิอิ     ???

nana9442

อ้างจาก: kodomo.pc เมื่อ มกราคม 17, 2013, 02:19:42 ก่อนเที่ยง
ล้างรถเสร็จก็ออกไปแรดซะหน่อย ... 5555+++  :(

แว่ะไปชมรถสวยๆ..บ้านพี่โจ้ ...อิอิ 

แล้วก็ออกไปหากาแฟกินกับพี่โจ้   ก็เลยขอลอง..หวด Victor SE กับท้ายแบน ดูสักหน่อยซิ
เห็นเค้าว่ามันจี๊ดส์.....5555++ >:(

8)..ผลออกมา....อืม เป็นยังที่เค้าว่าจริงๆ.....Victor SE  ทำให้ผมเบี่ยงเบน ได้มิใช่น้อย...อิอิ    ???

;)..เดี๋ยวใส่กระจกกับไฟเลี้ยวก่อน...แล้วก็หาเวลาว่างๆถ่ายรูป SER คันเก่าๆ  แล้วจะมาลงให้ชมนะคร๊าบ  อิอิ     ???
รอชมรถใหม่อยู่นะคับ
**ได้ลองคันใหม่ของพี่โจ้ป่าว อิอิ**

ธเนศร์ ทนุพล  081-3988845
กรุงไทย 734-0-17352-8
ขายชุดสี KAWASAKI ZX SERPICO KR ของใหม่แท้ศูนย์
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=75561.

mootum

Woww วิ้งๆๆเลยคร้าบบบ :o :o :o :o :o

kodomo.pc

รอชมรถใหม่อยู่นะคับ
**ได้ลองคันใหม่ของพี่โจ้ป่าว อิอิ**

อุ้ย....สงสัยจะได้ชมแต่รถเก่าคันนี้ละครับพี่เอก....รอของครบ + กับงบ ก่อนครับป๋ม..... ???

ว่าจะของลองอยู่เหมือนกันนะครับ .... เอาไว้วันหลัง ค่อยไปลองใหม่..อิอิ  Versys    .......... :(

อ้างจาก: mootum เมื่อ มกราคม 17, 2013, 09:36:54 หลังเที่ยง
Woww วิ้งๆๆเลยคร้าบบบ :o :o :o :o :o

ขอบคุณพี่ตั้มมากๆครับที่...แว่ะมาชม  รถเก่าๆ.....อิอิ  .... :-[ 

เอ้า....อัปอีกหน่อย  ใส่กระจก กับ กรอบไฟเลี้ยวหน้ามา  ค่อยดูไม่ขัดตาขึ้นมาอีกหน่อย  .....5555++++  >:(

DarkLorDs

Kawasaki ความสุขที่คุณขี่ได้

โอเล่  08-8311-8322 GSM , 084-0577668 True
กสิกรไทย ออมทรัพย์ 4912122870  คมสรร แทนเป้า

khomkhon

ในที่สุดก็กลับมาหล่อดังเดิมแล้ว  :D :D

อาคม นาคสง่า 
0897377074,0874697157 dtac

9100330051 ออมทรัพย์กรุงไทย สตูล