Main Menu

ชุมนุม คนอุดร เด้อครับ

เริ่มโดย pichet, กุมภาพันธ์ 24, 2010, 11:26:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapao

5555 พี่มัดเค้ากลับ กทม.แล้ว พอดีไปเจอรุ่นพี่เค้าเปิดร้านก๊วยเตี๋ยว เค้าทำรถเองอยู่ ตอนนี้ทำNโปร กับอากีร่า คนนี้แหละเซ็ทช่วงล่างเจ๋งเลยจะบอกให้
อย่ากลัวการต่อต้าน จงจำไว้ว่า ว่าวจะลอยสูงได้เมื่อทวนลม มิใช่ตามลม - แฮมิลตัน มาบี

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

NuNiKuNg

kapao

อ้างจาก: NuNiKuNg เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 01:30:18 หลังเที่ยง
:o :o
อยาก ได้ แนว การ ทำ NSR-rr

:-*

ทำอะไรล่ะครับ ยังมีเวลาคุยกันสบายๆ ค่อยๆทำผมก็อยากทำอยู่เพิ่งถอยมาเหมือนกัน เมื่อก่อนเพื่อนทำอย่างเจ๋งขอบอก
อย่ากลัวการต่อต้าน จงจำไว้ว่า ว่าวจะลอยสูงได้เมื่อทวนลม มิใช่ตามลม - แฮมิลตัน มาบี

NuNiKuNg

??? ???
ทุกอย่าง เลย ครับ แต่ ขอแบบประหยัด ๆ
>:(

kapao

ค่อยว่ากันคับ วันไหนว่างๆแวะเข้ามาบอกหมอพามานั่งคุยกัน ยาวววว55

@@TaJung@@

309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

kapao

TZ ก็มีเพื่อนคร๊าบ ว่างกลับมาเจอกันโลด555

@@TaJung@@

อ้างจาก: NuNiKuNg เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 01:30:18 หลังเที่ยง
:o :o
อยาก ได้ แนว การ ทำ NSR-rr

:-*
รื้ออะไหล่ออกเหลือแต่โครงประหยัดสุดๆ  อิอิอิ  รถก็สวยดีแล้วขัดเงาๆ วิ๊ง ๆ แจ่ม...

ระเด่นมนตรี

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ บ้านเกิดอยู่ขอนแก่นครับ

kapao

อ้างจาก: ระเด่นมนตรี เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 10:22:32 ก่อนเที่ยง
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ บ้านเกิดอยู่ขอนแก่นครับ
คุ้นๆเหมือนกันนะคับคันในลายเซ็น อยู่แถวไหนเหรอคับ

ระเด่นมนตรี

อ้างจาก: kapao เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 04:40:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ระเด่นมนตรี เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 10:22:32 ก่อนเที่ยง
คุ้นๆเหมือนกันนะคับคันในลายเซ็น อยู่แถวไหนเหรอคับ
..
อ่อ เป็นสมาชิกของกลุ่ม 2stroke ขอนแก่นนะครับ พี่เขาแนะนำมา ตอนมิตติ้ง
เคยเห็นรถคันนี้ที่ใหนเหรอครับ ?

kapao

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 07:00:59 หลังเที่ยง
http://www.thairidersclub.com/smf/index.php?topic=10569.0
..
มาแล้วครับ ตกลงใด้ชุดนี้มารั่ว ตามนั้น
ดูบ่ได้หมอ หายไปหลายวันพักเต็มที่แล้วเหรอ 555

kapao

ทำแบบไหนล่ะ เอาลายไหน ตีถังมิเนียมเลยป่าวเดี๋ยวพาไปจัดหนัก ออกแบบลายให้กะได้ แกมม่าก็ทำ 2 ชุดแนะ ชุดนึงลายLucky Strike อีกชุดลาย กรุงทอง(ต้าร์เป็สปอนเซอร์)555

kapao

บ่น๊า โทรสับอยู่ในห้องเดี๋ยวไปเอา บ่ตั๊บเมียมีแต่โดนเมียตั๊บ ฮ่วย ซิตั้งวงตลกบ้อ จะตกเก้าอี้แล้วเด๊ะนิ

JOLS125

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 07:00:59 หลังเที่ยง
http://www.thairidersclub.com/smf/index.php?topic=10569.0
..
มาแล้วครับ ตกลงใด้ชุดนี้มารั่ว ตามนั้น

ป๊าดพี่ คือโหดแท้ หัวกลับ  ซื้อรถผมได้คันนึงเลยนะเนี่ย
[ ราชาส้มตำ [อุดรธานี] ]

@@TaJung@@

NuNiKuNg

kapao

@@TaJung@@

มี๊ตติ้งกันดุดุ  เดี๋ยวอุดรกลุ่มสิใหญ่ขึ้น  อิอิอิ

USD เอามาอย่าฟ้าวปล่อยไวเด้อ ขอเก็บเงินก่อน  ส่วนชุด NPRO บ่ต้องลดราคา  ถ้าสิขาย 3000 ขายต่อมูอุดรเฮาดีกว่า
คนในเว๊บมันก้ติหวังเอาถูกๆนั่นล่ะ  พวก EGO สูงมักแต่ของแท้ ๆ มันเห็นวาหมอยุง่ายมันก็ตินั่นละ  เผื่อรำคาญขายทิ้งถูก ๆ
มันก้สอยเอาคือเก่า...