Main Menu

ชุมนุม คนอุดร เด้อครับ

เริ่มโดย pichet, กุมภาพันธ์ 24, 2010, 11:26:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NuNiKuNg

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

จัดมาน้อง เออนี่ เข้ามาอุดรวันใหนโทรบอกอ้ายแหน่เด้อ ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

NuNiKuNg

อ้างจาก: NuNiKuNg เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2011, 03:10:42 หลังเที่ยง
วันนี้ เข้าไปอยู่ครับ

8)
..
มื้อแลง เจอกันที่เก่าเวลา เดิมร้านมุมสบายเด้อ ตามนั้น
พี่กระเป๋า จะมาแจมก็มาเด้อ เออๆ นี่เอาแผ่นชาจต์มาด้วยเด้อ

NuNiKuNg

ครับผม เอาไป แน่นอนครับ จัด ไว้ แล้ว

:o

kapao

ถามให้แล้ว เย็นนี้เค้าจะโทรบอก นัดดูของกัน แล้วซิโทรบอกเด้อ เหอะๆๆ
อย่ากลัวการต่อต้าน จงจำไว้ว่า ว่าวจะลอยสูงได้เมื่อทวนลม มิใช่ตามลม - แฮมิลตัน มาบี

NuNiKuNg

วันนี้ มี สมาชิกเพิ่ม ป่ะ ครับ พี่

:-*

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

NAPHAT Ninja250

ว๊า ผม 19 เข้าไม่ได้

แต่D2 โอเค ครับ ฮ่า ๆ

อ้างจาก: NAPHAT Ninja250 เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 07:03:12 หลังเที่ยง
ว๊า ผม 19 เข้าไม่ได้

แต่D2 โอเค ครับ ฮ่า ๆ
...
จัดให้พี่หน่อยน้อง ที่ใหนสาวๆเยอะ 555+ ตามนั้น 082-1107766 รั่ว
ตอนเย็นจะเข้าไปดูของหน่อย

kapao

คืนนี้อย่าลืมเด้อเค้าเอาของมารอแล้วล่ะบอกเค้าไปว่า5ทุ่มครึ่งจะเข้าไปชมของ
อย่ากลัวการต่อต้าน จงจำไว้ว่า ว่าวจะลอยสูงได้เมื่อทวนลม มิใช่ตามลม - แฮมิลตัน มาบี

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

NAPHAT Ninja250

วันนี้กลัวพี่ตำรวจมาไล่จัง

ขออย่าให้มีเถ๊อะ เพี๊ยง!!!!

kapao

ตกลงหมอได้เอาโช๊คกะเค้าบ่ล่ะ แพงไปหน่อยนะแต่ก็โอเคอยู่

NuNiKuNg

วันนี้ ใคร โทร หาผมก็ไม่รู้ ลืม ถาม ชื่อ
ถามหาร้านซ่อม

ถ้าไม่เข้าใจก็สอบถามใหม่ได้น๊ะครับ

อ้างจาก: NuNiKuNg เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2011, 08:10:23 หลังเที่ยง

วันนี้ ใคร โทร หาผมก็ไม่รู้ ลืม ถาม ชื่อ

ถ้าไม่เข้าใจก็สอบถามใหม่ได้น๊ะครับ
..
อือ พี่เองแหละบอกให้แกโทรไปหา ตอนแรกแกบอกให้พี่ไปซ่อมรถให้
..
อ้าว.. พี่ไปไม่ใด้ดูคนไข้อยู่ -*- ขำเหมือนกัน แหม... ถามถูกคนอีหลร ตามนั้น

kapao

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2011, 08:25:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: NuNiKuNg เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2011, 08:10:23 หลังเที่ยง

..
อือ พี่เองแหละบอกให้แกโทรไปหา ตอนแรกแกบอกให้พี่ไปซ่อมรถให้
..
อ้าว.. พี่ไปไม่ใด้ดูคนไข้อยู่ -*- ขำเหมือนกัน แหม... ถามถูกคนอีหลร ตามนั้น
ตกลงเปนไงอะหมอ ได้ทำมั้ยอะ เออวาวล์เซอร์หมอตายนิเมื่อคืนที่บิดมันไม่เปิด ล้างวาล์วหน่อยดีมั้ย

NuNiKuNg

รถผมอาการล่อแล่ อยากทำอยู่แต่กลัวจะยาว  ;)

อ้างจาก: NuNiKuNg เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:54:38 หลังเที่ยง

รถผมอาการล่อแล่ อยากทำอยู่แต่กลัวจะยาว  ;)
..
หำ ร้านมุมสบายเด้อ จะมากะมาเด้อ ตามนั้น