Main Menu

ชุมนุม คนอุดร เด้อครับ

เริ่มโดย pichet, กุมภาพันธ์ 24, 2010, 11:26:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapao

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 04:39:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kapao เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 04:05:51 หลังเที่ยง
ถ้าอะไหล่150กะเซ่งหลีไถ่เลยเยอะสุดแล้วอะไหล่เวสป้ายังดันมี555
..
ป๋าเจอโรงกลึงที่รับดัดแปลงยัง ตามนั้น ใด้เรื่องบ่
โรงกลึ่งน่ะมีเมื่อคืนกะไม่ออกมาเค้าชุมนุมรอกันอยู่ คืนนี้ออกมาดิหมอ มาคุยกันว่ามีใครรู้อะไรบ้างวางแผนดีๆจะได้ไม่งบบานปลาย
อย่ากลัวการต่อต้าน จงจำไว้ว่า ว่าวจะลอยสูงได้เมื่อทวนลม มิใช่ตามลม - แฮมิลตัน มาบี

JOLS125

คือพากันไปไกลแท้

ผมว่าจัด มิตติ้งซักครั้งเหอะ

สมาชิกใน อุดร ผมว่าเริ่มเยอะและ  ไม่จำเป้นต้อง 2  จังหว่ะหรอก เท่าไหร่ก้มาเหอะ

แบบว่า พบป่ะ แรกเปลื่ยนความรู้ กินเลี้ยงสังสรรค์ ไร ทำนองนี้อ่ะครับ
[ ราชาส้มตำ [อุดรธานี] ]

NuNiKuNg

คน อุดร ใช้ กันเยอะอยู่น๊ะ ครับ พวก NSR , TZM , Serpico และ victer
ผมให้ ขับกันเกลื่อนเลย  กลุ่ม คนเหล่านั้น เค้าคงไม่ได้ มาสัมผัส
แบบ เรา  ๆ มากกว่า ครับ

???

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ไปหาแนวร่วมมาสิครับ ไปตั้งกำหนดการ ร่างรายล่ะเอียดมา ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

NuNiKuNg

พี่ ไปกันกี่ คน ครับ วันนี้อาจจะเข้าไปหาที่ร้าน

???

ผมสะดวกหลัง 5 ทุ่มนะครับ ตามนั้น ผมยุ่งมาก
ค่อยเจอกันที่ร้าน มุมสบายก็ใด้ครับ
เวลาผมทำงานไม่มีอารมณ์คุยเรื่องรถหรอกครับ
082-1107766

@@TaJung@@

ดูเขานัดกันนั่งร้านเล็งสาว  5555+  อยู่ไกลโพดไปบ่ได้...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

NuNiKuNg

ขอบคุณ พี่หมี มากน๊ะครับที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี
เป็นกันเอง มากครับ อิอิ นั่งกัน 2 คน คุยกัน ชิล ๆ
เรื่องทำโชค ต้องใจ เย็น ๆ น๊ะ ครับ งานถึงจะออกมาดี
แท่น ชาจท์ เหดียวผม เอามาให้น๊ะครับ

:o

@@TaJung@@

นัดกันไปกินเรียบร้อย  อิจฉาว๊อยยยยยยย....
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

kapao

อย่ากลัวการต่อต้าน จงจำไว้ว่า ว่าวจะลอยสูงได้เมื่อทวนลม มิใช่ตามลม - แฮมิลตัน มาบี

อ้างจาก: kapao เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2011, 02:51:06 หลังเที่ยง
555
..
โส นะ น้า โทรไปไม่เคยรับสาย ตามนั้น
สุดเหวี่ยงไปเลย มีทีเด็ดด้วย โรงกลึงใหนน้อ

kapao

เออบอกโรงกลึงให้แล้วเด้อ เค้าบอกเอามาวัดดูก่อน

kapao

วันก่อนชวนเพื่อนถอยเบียร์มานั่งรอไม่เห็นมาสรุป คนรอเมาปลิ้น สลายตังลงหม้อ555

อ้างจาก: kapao เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2011, 03:03:47 หลังเที่ยง
เออบอกโรงกลึงให้แล้วเด้อ เค้าบอกเอามาวัดดูก่อน
..
เบอร์หายแล้ว รบกวนขอเบอร์หน่อย ตามนั้น

kapao

0803623357 เบอร์นี้เด้ออีกเบอร์ไม่ค่อยพก มันลึกลับ555

@@TaJung@@

ตาหมีได้คู่หูโจ๊ะซะแล้ว  ไอ้ผมมันครอบรักครอบครัวกลับอุดรฯแล้วแอบย่องออกมาไม่ได้เสียนี่  ลูกๆมันก็ดันนอนดึกตามพ่อมันอีก  ฮ๊วยสู....

อยากไปเล็งสาวเหมือนกัน  แต่ตีหม้อคงบ่เอาเด้อ  อิอิอิ

kapao

2 จังหวะที่เห็นคนขี่จีิงจังสุดก็พวกเวสป้านิแหละครับ ร้านอยู่แถวมูลนิธิสว่างเมธาธรรม ใกล้ๆก๋วยเดี๋ยวป้าน้อย เปิดแต่กลางคืนเพราะกลางวันทำงานกันหมด เป็นร้านซ่อมนะครับ ไปนั่งคุยกันได้กินกันได้เฮฮาเป็นกันเองอิอิ

อ้างจาก: kapao เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 09:14:52 หลังเที่ยง
2 จังหวะที่เห็นคนขี่จีิงจังสุดก็พวกเวสป้านิแหละครับ ร้านอยู่แถวมูลนิธิสว่างเมธาธรรม ใกล้ๆก๋วยเดี๋ยวป้าน้อย เปิดแต่กลางคืนเพราะกลางวันทำงานกันหมด เป็นร้านซ่อมนะครับ ไปนั่งคุยกันได้กินกันได้เฮฮาเป็นกันเองอิอิ
..
เอาอีกแล้ว โทรไปกะบ่ติด มื้อแลงเจอกันเด้อ มุมสบาย มาโลด ฮ่วยซ่ำนี้แหละ

NuNiKuNg