Main Menu

ชุมนุม คนอุดร เด้อครับ

เริ่มโดย pichet, กุมภาพันธ์ 24, 2010, 11:26:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapao

อ้างจาก: Tajung เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2011, 09:47:12 ก่อนเที่ยง
อุดรฯเยอะเหมือนกันนะเนี่ย อิอิอิ  แถมพากันอยู่ อพ. กันหมด

ผมจบ อพร. โน่น....จบปีไหนจำไม่ได้แล้วเรียนมาตั้งแต่สนามบินยังไม่สร้างเลย...สมัยนั้นมีแต่ทุ่งนา...
ผมยังไปเตะบอลสนามอพร.อยู่เลยครับ เดี๋ยวนี้พัฒนาไปเยอะ อพ.เข้าไปกะตึกเพียบแล้วเวมบลีย์หายไปแล้ว555
อย่ากลัวการต่อต้าน จงจำไว้ว่า ว่าวจะลอยสูงได้เมื่อทวนลม มิใช่ตามลม - แฮมิลตัน มาบี

NAPHAT Ninja250

ห้องเราทำไมเงี๊ยบเงียบหว่า

วันก่อนเห็นNSRใครไม่รู้วิ่งผ่านหน้าผมไป

ติดไฟแดงตรงแยกรังษิณา

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

คนน้อยครับผม 2จังหวะ อุดรนะครับ ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

ปิดเทอมว่าจะซ่อมเซอปิโก้ ให้เสร็จๆ

ไม่ได้ขับ สองจังหวะนานแล้ววว :o :o

aomanfield

ผมอยู่บ้านดุงคับ...มี TZM เก่าๆอยู่พอขับได้ อยากขายเป็นอะไหล่...ทั้งคันเลย แต่ไม่มีเล่มหาไม่เจอแล้ว...อ้อมอ้วนบ้านดุง...0800069966...รูปเดี๋ยวตามมาคับ...

vissanu_vanda

ผมก็อยุ อุดรคือกันเด้อคับ

อยุแถวหนองวัวซอ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ

@@TaJung@@

อ้างจาก: aomanfield เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2011, 11:56:03 ก่อนเที่ยง
ผมอยู่บ้านดุงคับ...มี TZM เก่าๆอยู่พอขับได้ อยากขายเป็นอะไหล่...ทั้งคันเลย แต่ไม่มีเล่มหาไม่เจอแล้ว...อ้อมอ้วนบ้านดุง...0800069966...รูปเดี๋ยวตามมาคับ...
แล้วเจ้าของรถอยู่ไหน  ถ้าเล่มหายไปแจ้งความแล้วไปคัดเล่มใหม่ได้...ถ้าขายเป็นอะไหล่คงได้ไม่ถึง 3000 แล้วแต่สภาพ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

NuNiKuNg

:(
ว่าง ๆ เหดียว เอารูป มาให้ดู แฮแฮ

boy udon 1984

ผมก็อยู่อุดรเหมือนกัน ขับเจอาร์ตอนนี้กำลังซ่อนมันอยู่เลยไม่ค่อยได้ขับ เลยไปขับcbr150i สีแดงท่อสูตร
ผมบอยฮะอยู่ในเมืองอุดรครับบบบ

NuNiKuNg

:o
ที่ อุดร นี่ ร้าน ซ่อม หรือ ร้านอะไหล่ ที่ไหนดีครับ

kapao

ถ้าอะไหล่150กะเซ่งหลีไถ่เลยเยอะสุดแล้วอะไหล่เวสป้ายังดันมี555
อย่ากลัวการต่อต้าน จงจำไว้ว่า ว่าวจะลอยสูงได้เมื่อทวนลม มิใช่ตามลม - แฮมิลตัน มาบี

อ้างจาก: kapao เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 04:05:51 หลังเที่ยง
ถ้าอะไหล่150กะเซ่งหลีไถ่เลยเยอะสุดแล้วอะไหล่เวสป้ายังดันมี555
..
ป๋าเจอโรงกลึงที่รับดัดแปลงยัง ตามนั้น ใด้เรื่องบ่

NuNiKuNg

เค้า รับ ซ่อม ด้วยประครับ

ร้านอยู่ตงไหนอะ รื้อฟื้นความจำให้ที

NuNiKuNg

พี่ หมอ พรุ่ง นี้ ไป ขอนแก่น ป่ะ ครับ

อ้างจาก: NuNiKuNg เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 04:45:55 หลังเที่ยง

พี่ หมอ พรุ่ง นี้ ไป ขอนแก่น ป่ะ ครับ
..
แม่นไผนิ พี่จะไปเรอะ ไปพร้อมกับผมใหม เริ่มเดินทาง 4 โมงเย็น ตามนั้น

NuNiKuNg

ดู ชื่อ ซิ ครับ อิอิ ผม พึ่ง ไป เข้าร่วม เป็นสมาชิก ในกระทู้ คุณพี่ ที่ Udon108 เมื่อ2-3อาทิตย์ก่อน แฮแฮ

อ้างจาก: NuNiKuNg เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 04:57:48 หลังเที่ยง
ดู ชื่อ ซิ ครับ อิอิ ผม พึ่ง ไป เข้าร่วม เป็นสมาชิก ในกระทู้ คุณพี่ ที่ Udon108 เมื่อ2-3อาทิตย์ก่อน แฮแฮ

..
ผมกะคึดว่าสิลบกระทู้ในเมืองอุดรแล้ว คิดว่าคงไม่มีคนเล่นแล้ว 150 สองจังหวะ
ยังมีคนหลงเข้ามาอีก ไปใหมล่ะ ตามนั้น
082-110776 รั่ว

NuNiKuNg

ขับมอเตอร์โซค์ไปหรอครับ แฮแฮ
รถผมซิไป ฮอดบ่น้อ อิอิ
อยากไป ชม อยู่