Main Menu

W? @R? "2" >>>>Bangkok!!

เริ่มโดย ฆาตกรโรคจิต!@#$, สิงหาคม 07, 2011, 07:35:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฆาตกรโรคจิต!@#$

อ้างจาก: gtopower เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2012, 10:12:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Muta เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2012, 09:41:09 หลังเที่ยง
ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

วันที่ 8 กุมพาพันธ์ 2555 มีตติ้งครั้งยิ่งใหญ่อีกครั้ง ของชาว W€ @R€ "2" >>>>Bangkok

ขอให้สมาชิกทุกท่านไปเจอกันที่ ร้านหมูกระทะริมน้ำ ปิ่นเกล้า  รายละเอียดร้าน http://www.rorchula.com/index.php?mo=3&art=306102

ค่าใช้จ่าย 200 ต่อคน โดยประมาณ -+ 50 งานนี้ ห้ามพลาดนะครับ ไปกันเยอะๆนะ

บุคคลที่ไปแล้วแน่นอน 1. ท่านประธานเดียว ใครยังไม่เคยเจอควรเจอแกซักครั้ง
                                 2. คุณนัท เซอร์ถังสีเพี้ยน
                                 3. พี่หน่อง รายนี้ไม่ต้องถามเดี๋ยว คุณนัทบังคับมาเอง 55+
                                 4. มุ

ใครอีกลงชื่อด้วย เตรียม กล้องไปถ่ายรูปด้วย ตามน้ำ

ใครไม่มาถือว่าไม่ใจ เพราะพี่พล กำลังโดนบังคับให้นั่งแท็กซี่มา 55+

ลืมใส่พี่ไปอีกคนป่าวมุ เรื่องกินผมไม่เคยพลาดอยู่แล้วก็น่าจะรู้ๆกันอยู่ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

เห็นไม่อ่านใน บีบี เลย รอพี่ตอบนึกว่าไม่ว่างไง

ใส่ไป ตามนั้น

เถ้าแก่น้อยแม็ค+ซือเจ๊เกรส

เหงาๆๆๆๆ

อยากออกร่อน

อ้างจาก: backawer เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2012, 10:29:00 หลังเที่ยง
อย่าเลย  เอาไปทำต่อให้งามแล้วค่อยอวดเถอะ

ตอนนี้ ความคิดใหม่ รถงาม คือรถที่เครื่องดี -*-

วันที่ 8 กุมพาพันธ์ 2555 มีตติ้งครั้งยิ่งใหญ่อีกครั้ง ของชาว W€ @R€ "2" >>>>Bangkok

ขอให้สมาชิกทุกท่านไปเจอกันที่ ร้านหมูกระทะริมน้ำ ปิ่นเกล้า  รายละเอียดร้าน http://www.rorchula.com/index.php?mo=3&art=306102

ค่าใช้จ่าย 200 ต่อคน โดยประมาณ -+ 50 งานนี้ ห้ามพลาดนะครับ ไปกันเยอะๆนะ

บุคคลที่ไปแล้วแน่นอน 1. ท่านประธานเดียว ใครยังไม่เคยเจอควรเจอแกซักครั้ง
                                3. พี่หน่อง รายนี้ไม่ต้องถามเดี๋ยว คุณนัทบังคับมาเอง 55+
                                4. มุ
                                5. เสี่ยพริก
                                6. เถ้าแก่แม็ค+อาซ้อ

ใครอีกลงชื่อด้วย เตรียม กล้องไปถ่ายรูปด้วย ตามน้ำ

ใครไม่มาถือว่าไม่ใจ เพราะพี่พล กำลังโดนบังคับให้นั่งแท็กซี่มา 55+

เรื่องวัน อาจจะมีเลื่อนไป พฤหัส ขอดูก่อนว่า คุณนัทมีความคิดเห็นเยี่ยงไร

เพราะ ท่านนัทอีลีแก๊นทำงานวันพุธ แล้วก็ อยากให้มาเยอะๆ

jigoro

พุธทำงาน  เลื่อนก็ดี  ผมจะได้ไปด้วย

เอก  สติกเกอร์ วิคเตอร์  น่าจะมีแค่นั้นแหละ

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

seilencer_TZR

ตามนั้นครับ ขอดูอีกทีละกัน

ช่วงนี้ รู้สึกหน่วงๆกับเรื่องงาน และ เรื่องเรียน

jigoro

อ้างจาก: Muta เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2012, 10:29:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: backawer เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2012, 10:29:00 หลังเที่ยง
อย่าเลย  เอาไปทำต่อให้งามแล้วค่อยอวดเถอะ

ตอนนี้ ความคิดใหม่ รถงาม คือรถที่เครื่องดี -*-

พึ่งคิดได้เหรอไง  คูรถกรูดิ  งามภายใน  ภายนอกไม่ยิมทำสี+ล้าง

Nutt

ณัฏฺฐ์ อารมย์สุข
ส่งของ12/2 ม.8 ซ.จรัญฯ35 แขวงบางพรม เขตตลิ่งชัน กรุงเทพ10170
บ/ช กสิกรไทย 0552747447
ติดต่อที่เบอร์ 086-8888-706

เลื่อนวันนะอ่านกันใหม่ด้วยครับ

วันที่ 9 กุมพาพันธ์ 2555 มีตติ้งครั้งยิ่งใหญ่อีกครั้ง ของชาว W€ @R€ "2" >>>>Bangkok

ขอให้สมาชิกทุกท่านไปเจอกันที่ ร้านหมูกระทะริมน้ำ ปิ่นเกล้า  รายละเอียดร้าน http://www.rorchula.com/index.php?mo=3&art=306102

4. มุ
                           5. เสี่ยพริก
                           6. เถ้าแก่แม็ค+อาซ้อ
                           7. เสี่ยนัทวิคเตอร์ดาร์มล่าง

jigoro

ใครไปงานแหลมแท่นบ้างครับ

ถ้าไปกลุ่มร่วมเดินทางไปกับกลุ่มนาซีมั้ย

ถ้าไม่ตัวผมก็คงบินเดี่ยวตามเดิม

บ๊าย บาย แหลม แท่น

รถป่วยครับ  วาล์วกลับบ้านเก่า
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

MaX_TzR

ซ่อมซะนะ เดี๋ยวจะบาน

แล้วมากดกับตัวจี๊ดได้ 555555+

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

Nutt

วาวคันไหนเสียเป็นไรเด๋วหาอะไหล่ให้

@นัท แล้วไปล้างทำไมอ่ะผิดคอนเซ็ฟนะอิอิ
ณัฏฺฐ์ อารมย์สุข
ส่งของ12/2 ม.8 ซ.จรัญฯ35 แขวงบางพรม เขตตลิ่งชัน กรุงเทพ10170
บ/ช กสิกรไทย 0552747447
ติดต่อที่เบอร์ 086-8888-706

ป๋อม_เนตรทราย

วันที่9 นี้คงจะได้ไปนะครับ  พอหยุดงานได้นะครับ น้องไหม่นะครับ อิอิิมาด้วยคนครับ น่าจะไปนะครับ 200 นี่เหล้าเบีย เพียบไช่มั้ยครับ 55+
{ ปรัศนี เส็งโคกหวาย } 99 เลียบคลองฝั่งใต้6 แขวงหนองแขม เขตหนองแขม กรุงเทพ รหัต 10160 ครับ เบอร์0832461105
แล้วลืมไม่ได้นะครับขอบคุณทุกคนที่มาอุตหนุน
เลขบัญชีที่โอนครับ ธนาคาร กรุงเทพ เลข 238-4-16565-6 ชื่อ ปรัศนี เส็งโคกหวาย ครับ