Main Menu

ปราจีนบุรี

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 07:06:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

• •.ู`โอ๊ต`น่ะจ๊ะ`• •.ู

แวะมาเที่ยวครับ

304 ฝนตก เยอะไหมครับ

ในเมือง ยังกะฟ้ารั่ว    >:(
เช็คใบเสร็จการส่งของย้อนหลัง ---> http://www.facebook.com/prachinburisell

surasak somprasong

ชาวกระบี่ขอรายงานตัวด้วยน่ะครับ

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: surasak somprasong เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 03:07:56 หลังเที่ยง
ชาวกระบี่ขอรายงานตัวด้วยน่ะครับ
สวัสดีครับ  ท่านบีใช่ไหมเนี่ย

ภาพความหลัง

แวะเข้ามาเยี่ยมเยียนยามดึกๆอ่ะครับ

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

suti

สวัสดีคับ มาใหม่มารายงานตัวคับ  ปราจีนเหมือนกันคับ

วิทย์_2T

อ้างจาก: suti เมื่อ กรกฎาคม 24, 2012, 02:52:47 หลังเที่ยง
สวัสดีคับ มาใหม่มารายงานตัวคับ  ปราจีนเหมือนกันคับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ว่าแต่ชื่ออะไร อยู่แถวไหน ส่วนผมชื่อวิทย์ อยู่สี่แยกสามทหาร กบินทร์ครับ

วันที่ 28 นี้ ช่วงค่ำ ถ้าว่างเชิญมาทานข้าวกันที่ 304 นะครับ   

jumbocr250

มีงานอะไรหลอวิทยํผมไม่รู้เรื่องเลยคับ  แจ้งรายละเอียดด้วยนะคับ

วิทย์_2T

อ้างจาก: jumbocr250 เมื่อ กรกฎาคม 24, 2012, 06:26:50 หลังเที่ยง
มีงานอะไรหลอวิทยํผมไม่รู้เรื่องเลยคับ  แจ้งรายละเอียดด้วยนะคับ

พี่แคนจาก กลุ่ม 2ล้อพลัดถิ่น เขาจะไปธุระที่โคราชเลย แวะหาพี่ปุ้ม ที่คลองรั้งครับ

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=64317.60

chmphon

สวัสดีคับ ชาว2T ผมชื่อนุครับอยู่ตลาดพนมทำงานอยู่HITACHI 304 ไปหาสาววังตะเคียนบ่อยๆกับน้องNคู่ใจครับพี่น้อง

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: suti เมื่อ กรกฎาคม 24, 2012, 02:52:47 หลังเที่ยง
สวัสดีครับอยู่แถวไหนครับ

ภาพความหลัง

chmphon

อยู่ อู่ทวีเซอร์วิส ครับพี่ เอก เคยผ่าน พนม เส้นหลัง บขส ไหมครับ เลย บขส เก่า นะ ไปนิดเดียวครับพี่เอก รถคับกลางสวยมากเลยครับพี่ ไฟตาผมมี2 คู่ แต่น้องฝุ่น เต็มเลยใช้อะไรล้างได้บ้างครับ แบบไม่เป็นคราบฝ่นเกาะข้างในอะครับพี่

jumbocr250

หวัดดีเพื่อน ชาวปราจีนฝนหยุดตกเมื่อไหร่นัดเจอกันบ้างดีป่าวคับ ตอนนี้เหงามากเลยคับ ไม่ได้ออกแว้นเลยสูบติดหมดแล้ว อิๆๆ

วิทย์_2T

อ้างจาก: jumbocr250 เมื่อ สิงหาคม 29, 2012, 08:47:05 หลังเที่ยง
หวัดดีเพื่อน ชาวปราจีนฝนหยุดตกเมื่อไหร่นัดเจอกันบ้างดีป่าวคับ ตอนนี้เหงามากเลยคับ ไม่ได้ออกแว้นเลยสูบติดหมดแล้ว อิๆๆ

สวัสดีครับพี่ งานเยอะไหมครับ

chmphon

พี่วิทครับ แถว304มีร้านไหนรับทำสีแบบถูกๆบ้างครับ

chmphon

แล้วปราจีนมีกลุ่ม2Tหรือป่าวครับพีพอดีผมทำอยู่HITACHIขี่รถมาเองบ๋อยๆครับ

Ti

อ้างจาก: jumbocr250 เมื่อ สิงหาคม 29, 2012, 08:47:05 หลังเที่ยง

สูบติดเพราะแว้น หรือจอดนานครับพี่โบ้
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0

ไม่อยากเป็นคนฉลาดในหมู่คนโง่ แต่จะขอเป็นคนโง่ในหมู่คนฉลาด เพื่อที่จะพัฒนาความรู้ของตนให้เพิ่มมากขึ้น

วิทย์_2T

อ้างจาก: chmphon เมื่อ กันยายน 10, 2012, 06:07:22 หลังเที่ยง
พี่วิทครับ แถว304มีร้านไหนรับทำสีแบบถูกๆบ้างครับ

ไม่ต้องเรียกพี่หรอกครับ  กันเอง อิอิ หรือผมจะเป็นน้องก็ไม่รู้  อู่ทวีเซอร์วิส ซ่อมเครื่องยนต์หรอครับ พี่รู้จักสหการช่างไหม ส่วนเรื่องสีผมไม่รู้เหมือนกันครับ ลองถามพี่โบ้ดูครับ ( jumbocr250 )  พี่แกพอจะรู้อยู่ในเขตปราจีนนี่แหละ

อ้างจาก: chmphon เมื่อ กันยายน 10, 2012, 06:11:09 หลังเที่ยง
แล้วปราจีนมีกลุ่ม2Tหรือป่าวครับพีพอดีผมทำอยู่HITACHIขี่รถมาเองบ๋อยๆครับ
มีครับ แต่จะเป็นกลุ่มน้อยๆ ไม่ค่อยได้รวมตัวกัน เพราะต่างคนต่างหน้าที่ครับ นานๆทีถึงเจอกัน

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ กันยายน 10, 2012, 11:09:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chmphon เมื่อ กันยายน 10, 2012, 06:07:22 หลังเที่ยง

ไม่ต้องเรียกพี่หรอกครับ  กันเอง อิอิ หรือผมจะเป็นน้องก็ไม่รู้  อู่ทวีเซอร์วิส ซ่อมเครื่องยนต์หรอครับ พี่รู้จักสหการช่างไหม ส่วนเรื่องสีผมไม่รู้เหมือนกันครับ ลองถามพี่โบ้ดูครับ ( jumbocr250 )  พี่แกพอจะรู้อยู่ในเขตปราจีนนี่แหละ

อ้างจาก: chmphon เมื่อ กันยายน 10, 2012, 06:11:09 หลังเที่ยง
มีครับ แต่จะเป็นกลุ่มน้อยๆ ไม่ค่อยได้รวมตัวกัน เพราะต่างคนต่างหน้าที่ครับ นานๆทีถึงเจอกัน

ถ้า สี่แยก นเรศวร   มี อยู่   4   คนครับ    แต่ก็รวมกันยาก      ตัวเมืองปราจีน   สามคน    รวมกันยากเหมือนกัน

ภาพความหลัง