Main Menu

สอบถามเรื่องการจูนคาร์บูเลเตอร์ครับ

เริ่มโดย Panames, สิงหาคม 24, 2016, 09:04:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Panames

พี่ๆช่วยผมหน่อยครับรถผมออกตัวอืดมากเลยครับรอบมาช้าแล้วรอบไม่จัดด้วยครับพี่รถผม Yamaha JR120 ลูกสูบไซน์ 250 แยงเสื้อมานิดนึง ท่อเดิมผ่าโลงคาร์บูเลเตอร์ของ KR ปาก 28 มิลลิเมตรครับควรใส่นมหนูหลักนมหนูเดินเบาเบอร์เท่าไหร่ดีครับช่วยผมหน่อยครับพี่ๆ

saravut

ถอดหม้อกรองออกเลย jrชอบสะดุด
สเตอหน้าลงซักฟัน น่าจะจัดขึ้น ยางโตได้ใจเลย เต็มซุ้มเลย