Main Menu

โซนตรัง ออกทริปครั้งแรก

เริ่มโดย pinyo, กรกฎาคม 06, 2010, 11:14:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pinyo

1จุดเริ่มก่อนออกเดินทาง (ตื่นเต้นน่าดูอิอิ)

และนี้พิพิธภัณฑ์สัตว์น้ำหาดราชมงคล

โบ้เราเพ

และนี้คือความภาคภูมิใจของคนตรัง ประภาคารหาดราชมงคลอิอิอิ

หาดปากเม็ง เป็นจุดพักท้องของโบ้เรา

ท่าทางน่าจะหิ้วกันน่าดู (หวังว่าอาหารมื้อนี้คงติดใจของใครหลายคนนะอ้าอ้าอ้า)

เฮ้ยปลาพะยูนขึ้นหาด หาดูยากมากขอบอก(ถ้าเป็นปลาโบงคงจะน่าดูกว่านี้)

แหล่งท่องเที่ยวอีกแห่งหนึ่งของ จ.ตรัง (บ่อน้ำร้อนควนแดง)

หนุกหนานกันนิโบ้เราอ้าอ้าอ้า

RUMI

ทริพหน้าจะไปไหนกันต่อดีละช่วยกันคิดหน่อย

Tong_2T_150

แจ๋วไปเลย ทริปชาวศรีตรัง เมืองที่เงียบสงบธรรมชาติยังสวยงาม
เมื่อปี-สองปีก่อนทำงานอยู่กระบี่-ภูเก็ต ขี่มอไซค์กลับบ้านผ่านตลอด วิ่งผ่านเข้าเมืองทีไรหลงทางทู๊กที!
สนุกอีกทีก็ตอนผ่านเขาพับผ้าระยะทางแค่ไม่ถึง10กม. ถ้าถนนดีๆกว่านี้อีกหน่อย บอกได้คำเดียวว่าเล่นโค้งกัน...มันส์พะย่ะค่ะ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

ment2007

TZMClub150

SER_NEVERDIE

เยี่ยมครับ น่าหนุก แอบดีใจอะครับสาวกเซอร์เพียบเลย ...... ???  8)

+1 ม้าครับท่าน   :D

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

TONG-SE

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ กรกฎาคม 06, 2010, 12:49:46 หลังเที่ยง
เยี่ยมเลยโบ้ ตรัง 555+ :D :D :-[
อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ กรกฎาคม 06, 2010, 01:09:09 หลังเที่ยง
เยี่ยมครับ น่าหนุก แอบดีใจอะครับสาวกเซอร์เพียบเลย ...... ???  8)

+1 ม้าครับท่าน   :D
น่าหนุกจิงๆคับ แล้วท่านเม่นไม่ไปด้วยเหรอคับ ทริปหน้า มาอ่าวลึกน่ะคับ ธารโบกขรณีย์
เด้ว ชวนพี่นัยมาด้วยน่ะคับ อิอิ +1ม้าให้จ๋า
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

ment2007

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 06, 2010, 02:30:50 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ment2007 เมื่อ กรกฎาคม 06, 2010, 12:49:46 หลังเที่ยง
เยี่ยมเลยโบ้ ตรัง 555+ :D :D :-[
อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ กรกฎาคม 06, 2010, 01:09:09 หลังเที่ยง

น่าหนุกจิงๆคับ แล้วท่านเม่นไม่ไปด้วยเหรอคับ ทริปหน้า มาอ่าวลึกน่ะคับ ธารโบกขรณีย์
เด้ว ชวนพี่นัยมาด้วยน่ะคับ อิอิ +1ม้าให้จ๋า

ไปและ  ไม่ไปไม่ได้ เดียวบ่าวถูกซ้อม เขาห้ามขาดห้ามลา
นุกแต่ว่า เหมือนเด็กเลย 555+

ศรีตรัง 2T

เสียใจจังไม่ได้ไป :'( 
รอบหน้าต้องเจอกันแน่

SER_NEVERDIE

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 06, 2010, 02:30:50 หลังเที่ยง

อยากไปเที่ยวทางใต้จัง มีหลายที่น่าไปเที่ยวมากมากกมาย

เอาลูกชายขึ้นรถไฟไปขับเที่ยวที่โน่น น่าจะเข้าท่าดีเหมือนกันนะ 

ถ้าขับจากกรุงเทพไปจะกี่วันเนี่ย ..... ตรูดด้านแน่เลย อิอิ

ขอเก็บเงินก่อนครับ คงใช้อัฐหลายเอาการอยู่ ....  ;)

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

TONG-SE

อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ กรกฎาคม 10, 2010, 10:24:10 ก่อนเที่ยง

อยากไปเที่ยวทางใต้จัง มีหลายที่น่าไปเที่ยวมากมากกมาย

เอาลูกชายขึ้นรถไฟไปขับเที่ยวที่โน่น น่าจะเข้าท่าดีเหมือนกันนะ 

ถ้าขับจากกรุงเทพไปจะกี่วันเนี่ย ..... ตรูดด้านแน่เลย อิอิ

ขอเก็บเงินก่อนครับ คงใช้อัฐหลายเอาการอยู่ ....  ;)
มาเลยคับพี่นัย น้องๆทางนี้จารอคับ
เพื่อนผมมันขี่ kr ไปกรุงเตบ ประมานวันนึงกับครึ่งคืนคับพี่ แต่เอารถขื้นรถไฟ จ่าย 1500 คับพี่
ที่พักฟรี มีเลี้ยงอ่าง อาหารว่าง+น้ำจันทร์ ฮ่าฮ่า(จัดไปอย่าให้พลาดคับพี่นัย อิอิ)
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

Chilean Rose

อ้าว แล้วไม่ไปทำบุญเลี้ยงดูเด็กๆที่ซีซ่าเหรอค้าบบบบบบ  >:(

bkk_bkk

สีสันแสบตาดีจังเลยครับสาวกคาวาฯเนี่ย ชอบๆ น่าจะถ่ายรูปมากฝากเยอะๆนะครับยังดูไม่จุใจเลย :(

KR_D

ได้แต่แลรูป..อยู่ไกล ส่งใจไปแทนครับ

namcha

ผมก้อไปมากัน.... หนุกคาด

ครบกันแล้วไปกันเลย

ท่านอั๋นลืมของไว้ที่ปั๊ม จอดคอยก่อน.มาด้วยกันไปด้วยกัน

เข้า ม.ราชมงคลแว้ว..

เบญจภาคีตัวแรง

เครี่องยังอุ่นๆเลย

เก็บภาพรวมไว้หลายๆๆแชะหน่อย (หวางอีขอเมียออกทริปได้)

ต้องรุนเข้าไปนะน้องอย่านาน..พี่ยามแกบอก(ตามที่เห็น)

ลุยต่อ...GO..ปากเมง

จอดโชว์หล่อให้เค้าเห็นว่า รถพรรนี้ยังมีอยู่เหลย..

ช่างมือโปรก็มา

ลัดเลาะเลียบป่าสน

"ดายของ"ถีงที่แล้วแต่ไม่ได้เข้าหาดยาว ผู้ว่าท่านออกตรวจพื้นที่

เปลี่นแผนแวะชมบ่อน้ำพุร้อน

เล่นเอาหอบน้ำเหมือนกัน..แฮะ

แลตะ..รถเครื่องก้อเข้ในน้ำได้

รถมันอยู่บนแพหนิพี่บ่าว???**

เติ่มพลังก่อนกลับ (ของท่านเบียร์+ท่านอั๋น น้ำมันเกลี้ยงถ้งแล้ว แต่งเครื่องซะ.. )

yakuzaphuket

ศรีตรัง 2T

nana

ว่างๆชวน สตูล คันนี้มั้งอดีต ขึ้น  ลง ภูเก็ต บ่อย ๆๆ

D-500

ซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนรถยนต์เดิมๆ รถแรง รถยุโรบวางเครื่องแต่งซิ่ง
                     T.081-6666643
นาย ศุภชัย มีแสงนิล กสิกรไทย สาขาถนนโรจนะ 4522116144

thaworn