Main Menu

สาวก yamaha rx- พูดคุยกันคับ

เริ่มโดย pakaho, พฤศจิกายน 12, 2011, 03:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aunae92

ที่ไหนหรอคับ คลังแสงนิ บอกพิกัดด่วน

Tann Mighty

อ้างจาก: Gok เมื่อ กันยายน 06, 2013, 06:28:10 หลังเที่ยง
.

555 ผมว่าคุณ ต. ย่องไปหาอะไหล่อาร์เอ็กแซ็ดแน่เลย งั่้นเราขับรถไปด้วยกันไหมซ้อนผมไปก็ได้.

.

ไปเที่ยวพี่ แต่ประสบเหตุ เลยโดนซะงั้น ขี่2คนซ้อน2ไปมีหวัง หัวฟู

Tann Mighty

Tann Mighty

แกมมั่ว 2

Dash 5เกียร มี2คัน

หมดไส้หมดพุงแล้ว ทั้ง2 ร้านรับส่งไปรษณีย์ทั่วราชอนาจักร

Gok

.

แปลว่าอะไรง่ะ" รับส่งไปรษณีย์ทั่วราชอาณาจักร "

.

iloveconcord

อ้างจาก: Gok เมื่อ กันยายน 07, 2013, 09:07:09 ก่อนเที่ยง
.

แปลว่าอะไรง่ะ" รับส่งไปรษณีย์ทั่วราชอาณาจักร "

.
สงสัยพ่อค้าคนกลางไหม เวลาจะซื้ออะไร ก็บอกเค้า เดี๋ยวเค้าจัดการให้
แอบแซงเพราะแรงน้อย

Tann Mighty

อ้างจาก: Gok เมื่อ กันยายน 07, 2013, 09:07:09 ก่อนเที่ยง
.

.
แปลว่าเจ้าของร้านรับส่งของทางไปรษนี ตัวผมไม่เกี่ยว
ผมแค่ไปเที่ยว แหมภาษาไทยเข้าใจยาก พี่ก็รู้ผมไปเที่ยว

Gok

.

ถ้าไปอีกรอบฝากถามหน่อยครับว่า มีคนสนใจสินค้าจะสั่งยังไงอยากซื้อหลายอย่างเลยครับ.

Tann Mighty

อ้างจาก: Gok เมื่อ กันยายน 07, 2013, 05:58:43 หลังเที่ยง
.

ถ้าไปอีกรอบฝากถามหน่อยครับว่า มีคนสนใจสินค้าจะสั่งยังไงอยากซื้อหลายอย่างเลยครับ.

ไปตามดวงครับพี่ ถ้าไปอีกต้องรอปีใหม่ คงไปที่นี่ ก็ไม่แน่ ต้องไปตามดวง
ถ้าไปที่นี่อีก ที่บ้านคงไม่มีที่เก็บฝา แหมผมเป็นคนชอบเที่ยวพี่ก็รู้

aunae92

poi4

8)พิกัดร้านนี้หาไม่ยากเท่าไรครับเคยลงขายในเว็บบ่อยๆแถมร้านสองมาคอนคอร์ดทะเบียนน่าจะขาดสักหกปีได้มั้งเห็นว่าขายอยู่ 12000ได้

2t_fever

Yamaha bell สภาพสวยจัง เห็นแล้วเกิดกิเลสเลย

wildcat

pakaho

สวัสดีพี่ๆทุกท่านคับ   แวะมาแตะเว็ป  หลังจากเรียนแบบหนักหน่วงเลยคับ   สบายดีกันน่ะคับทุกท่าน

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

poi4

บังโคลนแบบนี้ใครพอมีพิกัดบ้างไหมครับ

Tann Mighty

อ้างจาก: poi4 เมื่อ กันยายน 24, 2013, 08:43:46 หลังเที่ยง
บังโคลนแบบนี้ใครพอมีพิกัดบ้างไหมครับ

ไปไม่ถูกถามได้ครับ

poi4

iloveconcord

แอบแซงเพราะแรงน้อย