Main Menu

สาวก yamaha rx- พูดคุยกันคับ

เริ่มโดย pakaho, พฤศจิกายน 12, 2011, 03:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pakaho

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ กรกฎาคม 23, 2013, 10:31:24 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ กรกฎาคม 23, 2013, 02:13:07 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: pakaho เมื่อ กรกฎาคม 22, 2013, 01:23:06 หลังเที่ยง
หวัดดีคับพี่ๆ   คึกคักกันใหญ่เลย  รถสวยกันขึ้นเป็นกองเลยน่ะคับ  ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร  เรียนหนักหน่อยคับ  แต่เข้ามาแล้วก็มีความสุขทุกทีเลย  อิอิ
ตั้งใจเรียนละน้องเต้ยอย่ามัวแต่ติดสาวๆ

นั่นสิพี่ยุทธ เรื่องติดสาวนี่เกือบทำผมติดF เหมือนกันนะพี่     :-[
แหม่พี่ f นี้ก็โหดร้ายเกินไปน่ะพี่น่ะ 555

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

sek_rxk

อ้างจาก: pakaho เมื่อ กรกฎาคม 25, 2013, 02:14:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ กรกฎาคม 23, 2013, 10:31:24 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ กรกฎาคม 23, 2013, 02:13:07 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: pakaho เมื่อ กรกฎาคม 22, 2013, 01:23:06 หลังเที่ยง
หวัดดีคับพี่ๆ   คึกคักกันใหญ่เลย  รถสวยกันขึ้นเป็นกองเลยน่ะคับ  ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร  เรียนหนักหน่อยคับ  แต่เข้ามาแล้วก็มีความสุขทุกทีเลย  อิอิ
ตั้งใจเรียนละน้องเต้ยอย่ามัวแต่ติดสาวๆ

นั่นสิพี่ยุทธ เรื่องติดสาวนี่เกือบทำผมติดF เหมือนกันนะพี่     :-[
แหม่พี่ f นี้ก็โหดร้ายเกินไปน่ะพี่น่ะ 555

แค่เกือบครับเต้ย ไม่ใช่ปัญหา 55555

2t_fever

อ้างจาก: Gok เมื่อ กรกฎาคม 24, 2013, 09:43:42 หลังเที่ยง
.

น่านนนน ล่ะครับเวิล์คสุดไหมล่ะ ครับคุณ2t_fever ทำเสร็จแล้วเอามาโพสต์ให้ชมกันบ้างนะครับ

ผมเชื่อในฝีมือชิ้นงานของคุณ2t_fever ว่าต้องออกมาแหล่มแน่นอนครับ.

.
ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ ต้องหาของก่อน
แล้วจะนำมาให้ชมกันครับ

pakaho

อ้างจาก: 2t_fever เมื่อ กรกฎาคม 25, 2013, 04:24:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Gok เมื่อ กรกฎาคม 24, 2013, 09:43:42 หลังเที่ยง
.

น่านนนน ล่ะครับเวิล์คสุดไหมล่ะ ครับคุณ2t_fever ทำเสร็จแล้วเอามาโพสต์ให้ชมกันบ้างนะครับ

ผมเชื่อในฝีมือชิ้นงานของคุณ2t_fever ว่าต้องออกมาแหล่มแน่นอนครับ.

.
ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ ต้องหาของก่อน
แล้วจะนำมาให้ชมกันครับ
แหม่พี่ได้โช๊คหลังใหม่ซักคู่คงงามขึ้นอีกแน่เลยน่ะคับ

!!!...Proto saber...!!!

รอก่อนครับบบ ตอนนี้นอนหลับสบาย  ไม่คิดเลยว่าจะมีคนเล่นเยอะขนาดนี้

6 ปีที่แล้ว  ออกทริปกลุ่มมีผมคนเดียว :'(

เด๋ว se เสร็จ จะกลับบ้านนอกไปปลุกครับบบ

อาจไม่ถูกใจนะครับ แฮนด์หมอบบ แต่ผมชอบ คิ๊กๆๆ

ไปก่อนนะครับ จุ๊บๆ 

รูป สมัย วัย ละอ่อน ครับ อิอิ
............................................ >o<"
4 ห้องหัวใจ...ยังว่าง แต่ปอด 2 ข้าง...มะเร็งจอง

Tann Mighty

อ้างจาก: !!!...Proto saber...!!! เมื่อ กรกฎาคม 26, 2013, 12:49:47 ก่อนเที่ยง
รอก่อนครับบบ ตอนนี้นอนหลับสบาย  ไม่คิดเลยว่าจะมีคนเล่นเยอะขนาดนี้

6 ปีที่แล้ว  ออกทริปกลุ่มมีผมคนเดียว :'(

เด๋ว se เสร็จ จะกลับบ้านนอกไปปลุกครับบบ

อาจไม่ถูกใจนะครับ แฮนด์หมอบบ แต่ผมชอบ คิ๊กๆๆ

นั่นไง ลูกวัว เพชรบุรี กลับมาแล้ว 6 ปีที่แล้วกับเดี๋ยวนี้มันไม่เหมือนเดิมแล้วจ้า

Gok

อ้างจาก: !!!...Proto saber...!!! เมื่อ กรกฎาคม 26, 2013, 12:49:47 ก่อนเที่ยง

คันนี้สมัยก่อนดังมาก" ลายลูกวัว "   ขอชมจากใจ.

.

!!!...Proto saber...!!!

ขอบคุณครับบบ ไว้จะกลับไปบิ้ว 2-3 เดือนนี้ครับ คิ๊กๆ

รูป สมัย วัย ละอ่อน ครับ อิอิ
............................................ >o<"
4 ห้องหัวใจ...ยังว่าง แต่ปอด 2 ข้าง...มะเร็งจอง

pakaho

เจอแล้ว ลูกวัวที่เล่าขานกัน  :D

Toetoe

: :oD ตอนที่เริ่มเล่นใหม่ๆ ก็ได้ดูจากคันนี้ล่ะครับเป็นข้อมูล

pakaho

Exzatan

อ้างจาก: popelec60 เมื่อ มีนาคม 18, 2012, 03:42:01 หลังเที่ยง
มารายงานความคืบหน้าแล้วครับผม

กะโหลกไฟใช่ของ ฮอนด้าหมู ป่ะครับ
อยากได้เลยอ่ะ ซื้อมาราคาเท่าไหร่ (มันหลบกุญแจ พอดีเลย)

Tann Mighty

หวัดดีครับ พี่ๆน้าๆ ผมน้องใหม่หัดเดินครับ ฝากหน่อยพี่ๆ  ใหม่จริงๆ ของเล่นใหม่ ใหม่กว่า  RXS-RXK  ได้มาแบบนี้ทะเบียนครบ เครื่องเงียบ

Gok

อ้างจาก: Tann Mighty เมื่อ สิงหาคม 17, 2013, 03:52:40 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับ พี่ๆน้าๆ ผมน้องใหม่หัดเดินครับ ฝากหน่อยพี่ๆ  ใหม่จริงๆ ของเล่นใหม่ ใหม่กว่า  RXS-RXK  ได้มาแบบนี้ทะเบียนครบ เครื่องเงียบ

หายไปนานเลยนะเราน่ะ  อย่าลืมเรื่องที่คุยกันนะ อยากจัดเต็มอีกซักคันในสไตล์ของเรา.

.

Tann Mighty

อ้างจาก: Gok เมื่อ สิงหาคม 17, 2013, 08:08:43 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Tann Mighty เมื่อ สิงหาคม 17, 2013, 03:52:40 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับ พี่ๆน้าๆ ผมน้องใหม่หัดเดินครับ ฝากหน่อยพี่ๆ  ใหม่จริงๆ ของเล่นใหม่ ใหม่กว่า  RXS-RXK  ได้มาแบบนี้ทะเบียนครบ เครื่องเงียบ

หายไปนานเลยนะเราน่ะ  อย่าลืมเรื่องที่คุยกันนะ อยากจัดเต็มอีกซักคันในสไตล์ของเรา.

.

คุยเรื่องอะไรพี่  พักนี้งง งง งง เจอหวยออกแต่ละงวดเบลอๆ  ตัวเลขมันเลยเยอะตาลาย หรือว่า เรื่องนี้ ตัวเลขเยอะเหมือนกัน อิๆๆ

Gok

.

นั่นแหละ ท่อกับชุดเกียร์คิทช์ด้วยนะ

.

Tann Mighty

น้องใหม่ หัดทำรถ พี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยคร๊าบ ผมอ่อนประสบกราณ์ มาเริ่มเลยดีกว่า ของมาแล็ววววว

รถคนแก่ก็ ยั๊งงี้ แหละ

Tann Mighty

saijo