Main Menu

สาวก yamaha rx- พูดคุยกันคับ

เริ่มโดย pakaho, พฤศจิกายน 12, 2011, 03:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naer69

นัดรวมที่ลานพระรูปด้วย 1 เสียงคับ^^ อยากไปดูแนวทางการแต่งรถอยู่เหมือนกัน ส่วนวันเวลาก็ลองโหวตกันนะคับว่าเสาร์ไหน

อู๋ ลำพูน

อยาก ทราบแว่  ราคาฝาสูบ YZ .เท่าไรอะครับ

tachoo

มาตามหาความรู้เก็บสะสมเอาไว้ทำรถเรา ฮิฮิ

น๊า_ธี.

naer69

รวมไปกันวันไหนแจ้งด้วยนะคับ^^

bigcat

ขอความรู้นิดนึงครับ เบาะกระดาน มันมีรุ้นของมันด้วยเหลอครับ มีแบบเดียว หรือมันใส่กันได้หมด หาได้ที่ไหนครับ กลัวได้มาและใส่ไม่ได้ครับ รถผม rxs ครับ :-\

POHZA

pakaho

ไม่ค่อยมีเวลามาเล่นเลย  สวัสดีคับพี่ๆทุกคน

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

iloveconcord

ผมอีกคนกำลังย้ายบ้านอยู่ไม่มีเวลาเข้ามาเลย
แอบแซงเพราะแรงน้อย

pakaho

อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ มีนาคม 03, 2013, 03:58:49 ก่อนเที่ยง
ผมอีกคนกำลังย้ายบ้านอยู่ไม่มีเวลาเข้ามาเลย
อ่าวย้ายไปไหนอ่ะลูกพี่

pakaho

pakaho

อ้างจาก: rxk_mac เมื่อ มีนาคม 09, 2013, 06:39:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pakaho เมื่อ มีนาคม 06, 2013, 11:57:11 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: rxk_mac เมื่อ มีนาคม 05, 2013, 02:32:06 หลังเที่ยง
:'(
หวัดดีคับพี่แม๊ก
เงียบเลยสงสัยมีโปรเจ็ค ใหม่แน่ๆเลยน้อง
ยังสบายดีคับ  ส่วนโปรเจ๊ก ผมว่าหมกกับหลายคนเลยน่ะ  อิอิ