Main Menu

สาวก yamaha rx- พูดคุยกันคับ

เริ่มโดย pakaho, พฤศจิกายน 12, 2011, 03:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iloveconcord

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ ตุลาคม 09, 2012, 06:47:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ ตุลาคม 09, 2012, 06:02:42 หลังเที่ยง
สวนลุมได้เลย พร้อมๆ วันไหนแดดร่มลมตก คงได้เจอกันทุกคนน่ะครับ

ไปจากเซ็ลทรัลพระราม 2 ไปยังไงครับบอกทางหน่อย ครั้งก่อนไปจากบางโพ ครั้งนี้ดูท่าจะไปลำบากกว่าเดิมแต่ก็อยากไป

พี่ยุทครับอะใหล่ผมไม่ค่อยมีอะไรเหลือที่มีก็เสียๆ ผมกำลังมองหาชุดแผงคอเดิมอยู่ครับ เริ่มเบื่อแฮนจับโช้ค มันเหนื่อยเวลาขับไกลๆ

ยังไงแล้วเจอกันครับ        จะได้เอารถไปให้พี่ๆดูให้ด้วยแหวนมันดังเหลือเกินทั้งๆที่เพิ่งทำ
รับทราบเลยท่านเสก ของผมก็เพิ่งทำเสียเครื่องดังสนั่นเลยไม่รู้เพราะสาเหตุอะไรเหมือนกันเหมือนก้านดัง
แอบแซงเพราะแรงน้อย

อย่างไรแล้วขอเชิญพี่ๆน้องๆที่อยู่ระแวกใก้ลเคียงหรือพอที่จะเดินทางมาได้ ถ้าว่างเว้นจากภาระกิจ มาร่วมแลกเปลี่ยนความคิดเห็น พูดคุยเรื่องปัญหาอาการของรถ พูดคุยเรื่องร้านอะไหล่ อะไหล่ที่หายาก (เผื่อๆเอามาแลกกัน) ขอเชิญน่ะครับทุกท่าน ส่วนวันและเวลาสถานที่จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งหลังจากฝนฟ้าเริ่มจางหาย
ขอบคุณครับทุกท่าน

auddy

ชื่อบัญชี สมัชชา ดอนทอง
080-0-05885-2 ธนาคารกรุงไทย
สาขา การประปานครหลวง

sek_rxk

ขอบคุณครับพี่น้องสำหรับเส้นทาง เดี๋ยวต้องสำรวจเส้นทางเหมือนครั้งที่แล้วแหละครับ

แล้วเจอกันครับทุกท่าน

Gok

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ ตุลาคม 10, 2012, 03:05:53 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับพี่น้องสำหรับเส้นทาง เดี๋ยวต้องสำรวจเส้นทางเหมือนครั้งที่แล้วแหละครับ

คุณเสกถ้าข้ามสะพานพระราม7วิ่งทางจรัญวิ่งตรงมาสะพานสาทรจะไวกว่าไหมครับ

sek_rxk

อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ ตุลาคม 10, 2012, 04:49:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ ตุลาคม 10, 2012, 03:05:53 หลังเที่ยง

คุณเสกถ้าข้ามสะพานพระราม7วิ่งทางจรัญวิ่งตรงมาสะพานสาทรจะไวกว่าไหมครับ

ออ.   ตอนนี้้ผมอยู่แถวพระราม2 แล้วครับพี่ยุท

pakaho

อ้างจาก: auddy เมื่อ ตุลาคม 10, 2012, 02:29:41 หลังเที่ยง
รับทราบครับ ไม่พลาดแน่ แล้วเจอกันครับ
ไปจิงเอาเบอร์ไว้หน่อยน่ะคับลูกพี่เผื่อติดต่อกัน  ชื่อไรคับพี่ชาย

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

Kickapoo

มีของเล่นใหม่ Suzuki-SUNSHIRO ตูดเหล็กต้องแปลงขายึดก่อน แต่ทำสีนี่ หน้านี้ไม่น่าทำสี รอไปก่อน

Kickapoo

สวัสดี ครับทุกคน ถ้ามี อาร์เอ็กซ์Sอีกคัน อยากลองทรงนี้เลย วัตถุดิบครบเเล้ว

ตัวเครื่อง แบบนี้ใช่เลย

Kickapoo

ลองซ้อม ดูก่อน

ตอนนี้รอไปก่อน ความขยันยังไม่มา อากาศหน้านี้ เย็นๆ สบายๆ

Gok

.

มาแล้วครับคอนคอร์ด"โช้คเดี่ยว"

:(    :(    :(

.

sek_rxk

auddy

อ้างจาก: pakaho เมื่อ ตุลาคม 10, 2012, 06:44:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: auddy เมื่อ ตุลาคม 10, 2012, 02:29:41 หลังเที่ยง
รับทราบครับ ไม่พลาดแน่ แล้วเจอกันครับ
ไปจิงเอาเบอร์ไว้หน่อยน่ะคับลูกพี่เผื่อติดต่อกัน  ชื่อไรคับพี่ชาย
0860631500  อู๊ดครับ แล้วคุณล่ะ อยู่แถวไหนครับ

auddy

อ้างจาก: Kickapoo เมื่อ ตุลาคม 11, 2012, 11:41:13 หลังเที่ยง

ตอนนี้รอไปก่อน ความขยันยังไม่มา อากาศหน้านี้ เย็นๆ สบายๆ
ออกมาต้องสวยแน่ๆครับ

pakaho

อ้างจาก: Kickapoo เมื่อ ตุลาคม 11, 2012, 11:41:13 หลังเที่ยง

พี่คิกคาปู๊  มาเต็มตลลอดเลยน่ะลูกพี่  อิอิ   

pakaho

อ้างจาก: auddy เมื่อ ตุลาคม 12, 2012, 02:12:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pakaho เมื่อ ตุลาคม 10, 2012, 06:44:16 หลังเที่ยง
ไปจิงเอาเบอร์ไว้หน่อยน่ะคับลูกพี่เผื่อติดต่อกัน  ชื่อไรคับพี่ชาย
0860631500  อู๊ดครับ แล้วคุณล่ะ อยู่แถวไหนครับ

เต้ยคับ  อยู่ห้วยขวาง   เจอกันทักกันได้คับพี่  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับผม

pakaho

joejoejoe333