Main Menu

สาวก yamaha rx- พูดคุยกันคับ

เริ่มโดย pakaho, พฤศจิกายน 12, 2011, 03:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zxpro

วิธีของผมคือจัดให้ได้ทรงตามต้องการแล้วค่อยเอาไปชุบ/ทำสี/ปัดเงาทีหลังอ่ะครับมันเลยช้าหน่อยอิอิอิ
อ้างจาก: pakaho เมื่อ มีนาคม 21, 2012, 02:32:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: zxpro เมื่อ มีนาคม 21, 2012, 09:13:54 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับทุกท่านยังไม่คืบหน้าเลยของผมอิอิอิ
เรื่อยๆคับท่าน รีบมากเดียวไม่สวย ^^
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

pakaho

อ้างจาก: zxpro เมื่อ มีนาคม 21, 2012, 03:49:31 หลังเที่ยง
วิธีของผมคือจัดให้ได้ทรงตามต้องการแล้วค่อยเอาไปชุบ/ทำสี/ปัดเงาทีหลังอ่ะครับมันเลยช้าหน่อยอิอิอิ
อ้างจาก: pakaho เมื่อ มีนาคม 21, 2012, 02:32:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: zxpro เมื่อ มีนาคม 21, 2012, 09:13:54 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับทุกท่านยังไม่คืบหน้าเลยของผมอิอิอิ
เรื่อยๆคับท่าน รีบมากเดียวไม่สวย ^^
ครับผมรอชมตอนเสร็จ

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

pakaho

sek_rxk

อ้างจาก: pakaho เมื่อ มีนาคม 22, 2012, 10:37:17 หลังเที่ยง
อ่าววววว เงียบแล้วๆ 

ที่เงียบ ก็ไปนั่งดูกระทู้  YAMAHA จาก ญี่ปุ่น คะ    อยู่ครับเต้ย        :-[        :-[

zxpro

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

pakaho

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ มีนาคม 22, 2012, 11:18:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pakaho เมื่อ มีนาคม 22, 2012, 10:37:17 หลังเที่ยง
อ่าววววว เงียบแล้วๆ 

ที่เงียบ ก็ไปนั่งดูกระทู้  YAMAHA จาก ญี่ปุ่น คะ    อยู่ครับเต้ย        :-[        :-[
เเบ่งๆน้องมันดิพี่  ^^

*rx_s*

pakaho

sek_rxk

pakaho

Gok

Gok

concordlnw999

ผู้หญิงคือรถที่สุดยอดที่สุดในโลก เพราะ
มีไฟหน้าอันแสนงดงาม
มีบั้นท้ายอันน่าดึงดูด
เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องทุกเดือนโดยอันโนมัติ
สามารถใช้กับลูกสูบได้ทุกขนาด
มีสารหล่อลื่นเมื่อเครื่องร้อน
สตาร์ทเครื่องได้ด้วยปลายนิ้ว

pakaho

~(ต้อม)~โซนรั่ว..ลั้ลลา~

pakaho

สงกรานแล้วคับ  พี่ๆลุงๆท่านใด้เดินทางก็ขอให้เดินทางกันโดยสวัสดิภาพน่ะคับ   ขอให้มีความสุขในวันสงกรานน่ะคับ  ^^

sek_rxk

อ้างจาก: pakaho เมื่อ เมษายน 11, 2012, 06:40:51 หลังเที่ยง
สงกรานแล้วคับ  พี่ๆลุงๆท่านใด้เดินทางก็ขอให้เดินทางกันโดยสวัสดิภาพน่ะคับ   ขอให้มีความสุขในวันสงกรานน่ะคับ  ^^

ครับผม......ก็ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ.......แต่

ผมอาจจะไม่มีความสุขเท่าไรเพราะ......น้องฟ้าผมดับไปแล้วครับ...ก้านสูบติดเหง็กเลยพูดง่ายๆว่า...พังครับ

คิดว่าอาจจะจอดไปสัก 5-6 เดือน   เพราะกำลังรอทำงานช่วงต้นเดือน พ.ค. ไม่มีงบครับ  รองบก่อน

ลูกน้องของเพื่อนพี่เขยเขาเอาไปขี่(เขาชอบก็เลยให้ไปครับ)2Tหมด  จบเลยครับ  จอดเหมือซากรถคันนึง   เห็นแล้วเศร้าครับ

ยังไงถ้าวันไหนที่มันฟื้นมาอีกครั้ง  ผมจะจัดมาให้เต็มๆเลยครับ   ตอนนี้นอนหลับจำศีลไปก่อนนะ  น้องฟ้า

!!!...Proto saber...!!!

มารายงานตัวครับ หลังจาก หลุดแทร็คไปนาน

พดด้วง วัวนม ครับผม  :o :o :o :o :o

รูป สมัย วัย ละอ่อน ครับ อิอิ
............................................ >o<"
4 ห้องหัวใจ...ยังว่าง แต่ปอด 2 ข้าง...มะเร็งจอง

pakaho

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ เมษายน 12, 2012, 12:59:24 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: pakaho เมื่อ เมษายน 11, 2012, 06:40:51 หลังเที่ยง

ครับผม......ก็ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ.......แต่

ผมอาจจะไม่มีความสุขเท่าไรเพราะ......น้องฟ้าผมดับไปแล้วครับ...ก้านสูบติดเหง็กเลยพูดง่ายๆว่า...พังครับ

คิดว่าอาจจะจอดไปสัก 5-6 เดือน   เพราะกำลังรอทำงานช่วงต้นเดือน พ.ค. ไม่มีงบครับ  รองบก่อน

ลูกน้องของเพื่อนพี่เขยเขาเอาไปขี่(เขาชอบก็เลยให้ไปครับ)2Tหมด  จบเลยครับ  จอดเหมือซากรถคันนึง   เห็นแล้วเศร้าครับ

ยังไงถ้าวันไหนที่มันฟื้นมาอีกครั้ง  ผมจะจัดมาให้เต็มๆเลยครับ   ตอนนี้นอนหลับจำศีลไปก่อนนะ  น้องฟ้า
อ่าวได้ไงเนี่ยพี่เสก  ยังไง  ก็เอาน้องฟ้ากลับมาไวๆน่ะคับ  ถ้าเกิดเข้ามิตติ้งกันทำไงอ่ะเนี่ย      ^^

แล้วอีกคันถึงไหนแล้วพี่   คันโครงไททาเนียมอ่ะ

pakaho