Main Menu

สาวก yamaha rx- พูดคุยกันคับ

เริ่มโดย pakaho, พฤศจิกายน 12, 2011, 03:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pakaho

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 10:56:14 ก่อนเที่ยง
ต้องการเบาะกระดานอยู่ครับท่านใดไม่ได้ใช้ราคาเบาๆมาแบ่งบ้างครับ
อิอิ เบาะกระดาน +1คับ

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

sek_rxk

อ้างจาก: pakaho เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2011, 11:10:29 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2011, 10:27:34 ก่อนเที่ยง
เพิ่งเข้ามาเห็นครับ  จะไปไหนกันวันใหนแล้วผมจะคอยติดตามดูนะครับ  ผม เสก ครับ

โชรถหน่อยคับ คุณเสก อิอิ  เอาด้วยกันไหม  ถ้าเอา ลงเบอร์ไว้เลย *-*

นี่ครับ แฟนผมเรียกมันว่า   น้องฟ้า

pakaho

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 03:43:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pakaho เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2011, 11:10:29 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2011, 10:27:34 ก่อนเที่ยง
เพิ่งเข้ามาเห็นครับ  จะไปไหนกันวันใหนแล้วผมจะคอยติดตามดูนะครับ  ผม เสก ครับ

โชรถหน่อยคับ คุณเสก อิอิ  เอาด้วยกันไหม  ถ้าเอา ลงเบอร์ไว้เลย *-*

นี่ครับ แฟนผมเรียกมันว่า   น้องฟ้า

อยู่แถวไหนคับเนี่ย ^^

Gok

"5555555+ คับๆๆพี่ ผมน่าจะไปได้น่ะ  แต่ว่ารถผมอ่ะ แหวนมันดังว่าจะเอาไปฝากช่างเขาก่อนคับ  ขี่โซนิคไปก่อนได้ไหม 555+"

ทำเองดีกว่า ถูก+ได้ของแท้ตามที่เราต้องการ+เร็วกว่าร้านทำแน่นอน เอาม่ะหนุกๆ

กลัวไม่มีเพื่อนมานั่งคุยง่ะ อิอิ

.

pakaho

อ้างจาก: Gok เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 07:25:42 หลังเที่ยง

"5555555+ คับๆๆพี่ ผมน่าจะไปได้น่ะ  แต่ว่ารถผมอ่ะ แหวนมันดังว่าจะเอาไปฝากช่างเขาก่อนคับ  ขี่โซนิคไปก่อนได้ไหม 555+"

ทำเองดีกว่า ถูก+ได้ของแท้ตามที่เราต้องการ+เร็วกว่าร้านทำแน่นอน เอาม่ะหนุกๆ

กลัวไม่มีเพื่อนมานั่งคุยง่ะ อิอิ

.
555+ ก็ช่างที่บอกก็เพื่อนพี่อ่ะคับ อีกอย่างผมทำไม่เป็นด้วย ไม่รุ้ทำไง แต่ก็ยังไม่แน่ใจคับว่าเป้นที่แหวนป่าว แต่มันดังมากคับพี่  ก้อยากเอาไปอยู่คับ แต่กลัวไปไม่ถึง 555  พรบก้ขาด6ปี ป้ายทะเบียนก็ของต่างจังหวัด  กลัวจะโดนปิงปองเรียกด้วย 555+

ยังไม่ได้โอนเลยพี่ 55  แต่ถ้ายังไงสรุปไปวันไหนอ่ะคับ  ศุกหรือเสาเอ๋ย  โทรมาหาผมได้น่ะคับ ช่วงนี้ปิดเทอม

Gok

บ้านอยู่ไหนถ้าไม่ไกลคลองเตยเดี๋ยวไปทำให้ขอแป๊บซี่ขวดเดียว

ส่วนเรื่องทะเบียนถ้าจะทำชุดใหญ่ทุกอย่างเลยลองโทรเบอร์นี้ 086-518-5178บอกว่าพี่น้องที่คลองเตยแนะนำมา

มีบริการถึงที่บ้านด้วย เราไม่ต้องทำอะไรเลย สบายๆ

.

pakaho

อ้างจาก: Gok เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 08:10:31 หลังเที่ยง
บ้านอยู่ไหนถ้าไม่ไกลคลองเตยเดี๋ยวไปทำให้ขอแป๊บซี่ขวดเดียว

ส่วนเรื่องทะเบียนถ้าจะทำชุดใหญ่ทุกอย่างเลยลองโทรเบอร์นี้ 086-518-5178บอกว่าพี่น้องที่คลองเตยแนะนำมา

มีบริการถึงที่บ้านด้วย เราไม่ต้องทำอะไรเลย สบายๆ

.
โอ้ว พี่ ขอบคุณมากเลยคับ บ้านผมอยู่ห้วยขวางคับ  แถวๆ  โพไซดอน 555 รู้จักม่ะ อิอิ   และพี่อยู่คลองเตยช่วงตรงไหนเอ่ย ไม่แน่เดียวผมว่างๆวิ่งไปหาคับ

pakaho

แต่ผมไม่แน่ใจน่ะว่าแหวนดัวหรือป่าว แต่มันดังคับ และเขาก้บอกผมว่าแหวนดัง

sek_rxk

ผมอยู่แถวบางบัวทองครับ   แต่ตอนนี้อาศัยอยู่ที่ พระราม7 ครับผม

pakaho

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 09:06:15 หลังเที่ยง
ผมอยู่แถวบางบัวทองครับ   แต่ตอนนี้อาศัยอยู่ที่ พระราม7 ครับผม
ว่างๆ เอารถมาจอดนั่งรวมกันหน่อยไหมพี่ ลานพระรูป อิอิ  พึ่งได้แค่5คันเอง   ฮ่าๆๆ

Gok

โพไซดอน ไม่ไกลจากผมหรอก แต่ร้านที่ผมจะส่งไปคว้านซิอยู่สวนมะลิ เอาไงดีช่วยคิดให้หน่อย.

.

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: Gok เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 10:57:58 หลังเที่ยง

โพไซดอน ไม่ไกลจากผมหรอก แต่ร้านที่ผมจะส่งไปคว้านซิอยู่สวนมะลิ เอาไงดีช่วยคิดให้หน่อย.

.
ก็ส่งไปกว้านร้านตาดำ คลองเตยซิครับใช้ได้เหมือนกัน...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

Kickapoo

อ้างจาก: Gok เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 08:10:31 หลังเที่ยง

.

อ้าวพี่มีบริการซ่อมถึงบ้านเปล่า เออพี่อาทิตย์นี้ว่าไงดี ศุกร์หรือเสาร์ดี คราวนี้ไม่เอาที่เดิมละพี่ปวดห้องนำไม่มีที่เข้า หิวนำก็เก็บร้านหมดแถมมียุงตัวเบ่อเร่อ ขี่มอไซคได้ดว้ย

bobber

??? ก้อง RX-Z  :o

Gok

"ก็ส่งไปกว้านร้านตาดำ คลองเตยซิครับใช้ได้เหมือนกัน...อิอิอิ"

สวัสดีครับเฮีย สบายดีนะครับเฮีย ร้านดำผมขอไม่กล่าวถึง แต่เพื่อความชัวร์ผมยอมวิ่งไกลหน่อยแต่มั่นใจงานเนี๊ยบๆ

"อ้าวพี่มีบริการซ่อมถึงบ้านเปล่า เออพี่อาทิตย์นี้ว่าไงดี ศุกร์หรือเสาร์ดี คราวนี้ไม่เอาที่เดิมละพี่ปวดห้องนำไม่มีที่เข้า หิวนำก็เก็บร้านหมดแถมมียุงตัวเบ่อเร่อ ขี่มอไซคได้ดว้ย"

แหมมม. ทำไมล่ะที่เดิมก็ดีนะไม่ไกลนัก เวลานัดเจอกันก็ทำธุระก่อนออกจากบ้านซิ ส่วนเรื่องยุงผมว่าได้อารมณ์ดีนะจะได้ไม่เหงา

คุณก้องครับสวัสดีครับ สนใจมานั่งล่อยุงกันไหมครับ.

.

Kickapoo

อ้างจาก: Gok เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2011, 12:23:44 ก่อนเที่ยง
"ก็ส่งไปกว้านร้านตาดำ คลองเตยซิครับใช้ได้เหมือนกัน...อิอิอิ"

สวัสดีครับเฮีย สบายดีนะครับเฮีย ร้านดำผมขอไม่กล่าวถึง แต่เพื่อความชัวร์ผมยอมวิ่งไกลหน่อยแต่มั่นใจงานเนี๊ยบๆ

"อ้าวพี่มีบริการซ่อมถึงบ้านเปล่า เออพี่อาทิตย์นี้ว่าไงดี ศุกร์หรือเสาร์ดี คราวนี้ไม่เอาที่เดิมละพี่ปวดห้องนำไม่มีที่เข้า หิวนำก็เก็บร้านหมดแถมมียุงตัวเบ่อเร่อ ขี่มอไซคได้ดว้ย"

แหมมม. ทำไมล่ะที่เดิมก็ดีนะไม่ไกลนัก เวลานัดเจอกันก็ทำธุระก่อนออกจากบ้านซิ ส่วนเรื่องยุงผมว่าได้อารมณ์ดีนะจะได้ไม่เหงา
.

คราวนี้ผมว่าเลยไปอีก4แยกนึงดีไหมมี ห้องนำ24 ช.ม มีของกินดว้ย

pakaho

อ้างจาก: Gok เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 10:57:58 หลังเที่ยง

.
555+ ขอบคุนมากเลยคับพี่  ถ้าไม่สะดวกไม่เป้นไรคับ  พี่ผมพอจะมีเพื่อนทำให้ได้คับ  เห้นแกว่าวันเสาจะเอาไปให้เพื่อนดุคับ

pakaho

อ้างจาก: Kickapoo เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 11:45:23 หลังเที่ยง

.

อ้าวพี่มีบริการซ่อมถึงบ้านเปล่า เออพี่อาทิตย์นี้ว่าไงดี ศุกร์หรือเสาร์ดี คราวนี้ไม่เอาที่เดิมละพี่ปวดห้องนำไม่มีที่เข้า หิวนำก็เก็บร้านหมดแถมมียุงตัวเบ่อเร่อ ขี่มอไซคได้ดว้ย
พี่ๆคับ ยังไงอาทิตนี้ผมอาจจะเอาคอร์ดไปไม่ได้คับ ต้องขอดูอีกที แต่ว่าจะไปให้ได้เลย อิอิ ต้องขอโทดด้วย แต่ถ้าให้ไปนั่งคุยกันน่าจะไปได้น่ะคราบ วันเสาคับๆ  ผมขี่โซนิคไปได้ 

เดียวไปหาพี่น้อง ที่คลองเตยก่อน 555 ผมไปไม่เป้น พอจะโอเคกันไหมคับ

pakaho

pakaho

เอาไงกันคับ เสานี้ไปไหม  ไปกันกี่คันคับ  ไม่แน่ๆ เดียวเอาพี่ผมไปด้วย อิอิ  ไปกันเยอะๆเน้อ