Main Menu

อยากได้ ซูซูกิ Raider 150 r

เริ่มโดย bobber, ตุลาคม 13, 2012, 10:26:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bobber

รบกวนเพื่อนๆสมาชิก ผมอยากได้ ซูซูกิ Raider 150 r เอาแบบป้ายแดงเลยครับ ใครเห็นจอดค้างสต็อคอยู่ที่ร้านไหนบ้าง รบกวนชี้เป้าให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ  :D

iicezkub19

ตั้งรับในบอร์ด วื้อขายสิครับ ^^  แล้วมีงบเท่าไหร่ล่ะ
เลขบัญชี 5360507802
นายสหรัฐ ธุระพันธ์ กรุงไทย
082-6975956

kaopodmsk

phichai

ที่โรงงานคลอง๔ไม่มีละหรอครับแต่เห็นว่าเก็บคืนรถมีปัญหามั้งครับตอนนั้นผมเคยไปถามหาอาซีร้อยที่โรงงานผมถามว่าพี่มีรถมือสองไหมครับผมถามดูเผื่อมีคนเอารถมาเทิร์นแล้วออกรถใหม่เค้าบอกว่าอาซีไม่มีมีแต่ไรเดอ์อะครับลองๆแวะไปดูครับรังสิตคลองสี่เห็นชัดเจนแต่ตอนนี้ผมไม่รู้นะว่ายังมีอยู่ไหมนะครับ

kaitun

อ้างจาก: bobber เมื่อ ตุลาคม 13, 2012, 10:26:28 หลังเที่ยง
รบกวนเพื่อนๆสมาชิก ผมอยากได้ ซูซูกิ Raider 150 r เอาแบบป้ายแดงเลยครับ ใครเห็นจอดค้างสต็อคอยู่ที่ร้านไหนบ้าง รบกวนชี้เป้าให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ  :D

โหตั้งนานแล้วป่านนี้คงได้แล้วละมั้งครับ