Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MaX_TzR

อืม
ยังไม่กลับกันเลย

ตาจิ๋วหล่อเย็นไปด้วยเนี่ย
เมาแอ๋และมั่ง
555+

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

pocpak

อ้าว พี่กลับก่อนไมอ่ะ ไม่ร่วมวงกับเค้าหรอ

MaX_TzR

อ้างจาก: pocpak เมื่อ ตุลาคม 10, 2010, 11:09:13 หลังเที่ยง
อ้าว พี่กลับก่อนไมอ่ะ ไม่ร่วมวงกับเค้าหรอ
กลับเวลาเดิมงิ

ไว้ยาวๆ วันมีทติ้งใหญ่เลยงับ

.

pocpak

MaX_TzR

ฝันดีคุณน้อง
เตรียมรถให้พร้อมนะ
อีก 5 วันเอง
อิอิ

.

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

seilencer_TZR

รถเบียร์งานเข้า ตามนั้น

เด๋วสายๆคงจะมีกระทู้ตามมา

beer53915

chimkul01

รถผมก็เน่าและ   ไม่กล้าขี่แรงแล้ว เสียวลูกติด 

มันก็เน่าแค่เครื่อง  ข้างนอกยังจี๊ดอยู่ เดี๋ยวเจอกันครับ พี่ๆๆทุกคน

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

chimkul01

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

MaX_TzR

.

MiC-SpeeD

เริ่มจะเจ็บตัวทีละคนแล้วนะครับ

พี่ปุ๊  เบียร์ ผม เชาว์

โซนเรายังเหลือพี่หนึ่ง+พี่นนท์นะครับ  รีบทำบุญซะ

จะได้ไม่ซวยเหมือนพวกเรา

ปุ๊_ทาลิ

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ตุลาคม 11, 2010, 06:37:27 หลังเที่ยง
เริ่มจะเจ็บตัวทีละคนแล้วนะครับ

โซนเรายังเหลือพี่หนึ่ง+พี่นนท์นะครับ  รีบทำบุญซะ

ไอ้นี่มันเตือนหรือแช่งวะ ทำเป็นหนัง Final Destination เลยนะ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

อ้างจาก: pu223 เมื่อ ตุลาคม 11, 2010, 06:40:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ตุลาคม 11, 2010, 06:37:27 หลังเที่ยง

ไอ้นี่มันเตือนหรือแช่งวะ ทำเป็นหนัง Final Destination เลยนะ

มันก้อคล้ายๆอะแหละพี่ ไม่สังเกตุบ้างเหรอ เกิดอะไรขึ้นในโซนเราบ้าง มันไม่ใช่เรื่องบังเอิญแล้ว

MaX_TzR

.

not

สงสัยได้เปลี่ยนจาก มิตติ้งกินเหล้ากลางคืน
มาเปนทำบุญ เช้ากันละมั้ง ที่นี้ เหอๆ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

MaX_TzR

อ้างจาก: not เมื่อ ตุลาคม 11, 2010, 08:12:27 หลังเที่ยง
สงสัยได้เปลี่ยนจาก มิตติ้งกินเหล้ากลางคืน
มาเปนทำบุญ เช้ากันละมั้ง ที่นี้ เหอๆ

ผมก็ว่างั้นครับพี่ชาย
อิอิ

.

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน