Main Menu

ขอสอบถามเรื่องลงขายรถหน่อยคับ

เริ่มโดย arttozaa, พฤศจิกายน 13, 2013, 08:22:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arttozaa

คือตอนแรกผมไม่ได้ลงรูปเลยโดนย้าย ผมเลยลงใหม่รูปภาพราคาเบอร์ติดต่อ
  ช่วยชี้แนะหน่อยคับ ว่ายังมีจุดใหนที่ผิดพลาดอีกอ่ะคับ ผมจะได้ทำการแก้ไข ขอบคุณล่วงหน้าคับ

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ตาม กติกา  ก็ต้อง   มีรูป ถ่าย เล่มทะเบียน   และ  สำเนา บัตรประชาชน ของ ผู้ถือกรรมสิทธิ์ คนสุดท้าย  อ่ะครับ

แค่นี้ เอง   ง่าย ๆ เป็นอันว่า ได้ลงประกาศ ขาย  ไม่โดน ลบ  แน่นอน 

.   
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

125cc.Only

ไม่แปลก ที่หน้าใหม่ๆ มาตั้งกระทู้ขายแล้วโดนอุ้มกระทู้
เพราะหน้าเวบเพจ หน้าห้องซื้อขาย หากระทู้บอกกติกาไม่เจอ
เดาว่าท่านนี้ลองหาแล้ว คงหาไม่เจอ เลยมาตั้งกระทู้ถาม

ทำเป็น เด่นๆสะดุดตา น่าจะลดปัญหาลงได้ไม่มากก็น้อย

aoaaued

กาฝาก

เอกสารน่ะครับ ปัญหาใหญ่(สำคัญพอ ๆ กะตำหนิรถเลย) มีอะไร เท่าไร ถ่ายชัด ๆ อ่านง่าย ๆ เลขเครื่อง เลขคอ เลขในเล่ม

ชื่อเจ้าของ ชุดโอน สำเนาบัตร วันหมดอายุ ฯลฯ เอามาลงให้หมด เวปนี้เน้นมากเรื่องรถถูกกฏหมายน่ะครับ

ถ้ากลัวก็หาอะไรปิดเลขบัตรก็ได้ครับ แต่ชื่อเจ้าของ ชื่อในบัตร วันหมดอายุ ต้องถูกต้องน่ะครับ

//แต่ผมเห็นบางกระทู้ บัตรหมดอายุ แอดมินก็อนุญาติให้ลงขายได้นะครับ ผมเดาเอาว่า เพราะมันถูกกฏหมาย เลยไม่มีปัญหาน่ะครับ

nattawat