Main Menu

///NSR 150 SP///...สานฝันวัยเด็ก!!

เริ่มโดย KAMEN RIDER PUY, กุมภาพันธ์ 08, 2013, 07:55:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บูรพาพยัคฆ์

อดีตรถน้องเต็นท์  นี่เอง    สวยเนาะ

ภาพความหลัง

paopiaw

----- Club ใจง่าย ------  247

KAMEN RIDER PUY

ขอบคุณทุกๆแรงใจครับ...จะพยายามเก็บรักษาให้ดีๆยิ่งขึ้นไปครับ  ???
  ในกทม.มีการมีทติ้ง2Tกันที่ไหนบ้างมั้ยครับ  อยากเข้าไปขอคำชี้แนะจากพี่ๆครับ :(
...ตอนนี้เริ่มโครงการแปลงร่างเป็นลาย REPSOL อยู่ครับ...(ได้ถังใหม่กริ๊บๆมาแล๊ะ) >:(

KenJi

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:29:39 ก่อนเที่ยง
สวยงาม ^^ ชอบกุญแจเป็นพิเศษ ^^
ตอนที่เห็นกุญแจSP...ผมก็ตาโตเหมือนกันครับ อิ อิ

kookgook

รถสวยมากเลยงับ อยุ่กทมแถวไหนคับว่างๆจะไปคุยด้วยถ้าไม่ไกล :(

นายอนุพงษ์ (กุ๊ก) ขุนทอง

อ้างจาก: kookgook เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2013, 10:45:23 หลังเที่ยง
รถสวยมากเลยงับ อยุ่กทมแถวไหนคับว่างๆจะไปคุยด้วยถ้าไม่ไกล :(
ผมอยู่แถวบางกะปิครับ...แต่ทำงานย่านสีลม
ปล. คุณกุ๊ก อยู่แถวไหนครับ...อยากชมลาย REPSOL กริ๊บๆงามๆ ที่คุณได้มาจังครับ ^ ^'

bangpoo 88

สวยมากครับ..อิจเด้!!..คนมีรถสวยๆเเบบนี้...

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ฺBucky

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2013, 12:55:56 หลังเที่ยง
สวยมากครับ..อิจเด้!!..คนมีรถสวยๆเเบบนี้...
ขอบคุณมากครับ...ZX150ของคุณ สวยกริ๊บกว่าอีกครับ^ ^'

paopiaw

อ้างจาก: KAMEN RIDER PUY เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2013, 01:21:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: paopiaw เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:29:39 ก่อนเที่ยง
สวยงาม ^^ ชอบกุญแจเป็นพิเศษ ^^
ตอนที่เห็นกุญแจSP...ผมก็ตาโตเหมือนกันครับ อิ อิ

อิอิ..ผมก้อเพิ่งได้เอน (ตาเหลี่ยม)มาครับกำลังปั้นเช่นกันน  ว่างๆมิตติ้งกันนะครับบ   อยากให้ เอน ทุกรุ่นมารวมกันเยอะๆ ^^
----- Club ใจง่าย ------  247

JoJO_-*

กระบี่อยู่ที่ใจ..แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

bangpoo 88

อ้างจาก: KAMEN RIDER PUY เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2013, 05:01:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2013, 12:55:56 หลังเที่ยง
ขอบคุณมากครับ...ZX150ของคุณ สวยกริ๊บกว่าอีกครับ^ ^'
เเค่ zx เน่าๆ..อิอิ..

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

chanav_k1

id2524

ขาวเเดง โดนใจมาก กริ๊ป ด้วย

อิจฉาจัง แหะๆๆๆๆ

vios3455

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

อ้างจาก: id2524 เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 06:39:51 หลังเที่ยง
ขาวเเดง โดนใจมาก กริ๊ป ด้วย

อิจฉาจัง แหะๆๆๆๆ
ขอบคุณมากๆครับ แหะๆๆ...รูปมันหลอกน่ะครับ ^ ^'
ปล. FSX-PROARM...ในรูปหล่อมากๆครับ :D