Main Menu

..,มีขุนแผนอยู่เต็มตะกร้า...ก็ไม่เท่ากับขับYAMAHA JR-S.(ลองชมดูคับ).

เริ่มโดย DOMINIC, มิถุนายน 11, 2011, 01:22:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DOMINIC

ก่อนอื่นขอบอกเลยว่ารถคันนี้มาตอนแรกสภาพเน่าๆๆสุดๆๆ(เสียดายไปเอารถตอนเน่าดันลืม!เอากล้องไป)สภาพตอนนั้นคันสตาร์ทกระทืบไม่ลงชุดสีก็เน่าสุดๆๆล้อดุ้งซี่ลวดสนิมกัง ผมจึงใช้ระยะเวลาภายใน 2 เดือนสร้างเจ้าคันนี้ขึ้นมาใหม่โดยมีีรายละเอียดเล็กน้อยดังนี้ 1.ชุดสี-ดุม-แคร้ง2ข้าง-สวิงอาร์ม-สปริงโชค์หลัง-กระบอกโชค์หน้า ซึ่งจัดทำโดย น้อย คลองประปา(น้าน้อยเค้าจัดได้แจ่มจิงๆๆ) 2.อะไหล่รถทุกตัวที่เน่าๆส่งชุปโครเมี่ยม ด.บุนนาค 3.ท่อสูตรร้านช้าง 4.D.I.D1.40X17GOLD 5.ซี่DASH ชุปแท้ 6.ปั้มบนBREMBO ก้านดำ 7.เบาะสองตอน กิจ ปากเกร็ด 8.หลอด HID ซึ่งก็ไม่มีอะไรมากมายครับอยากให้พี่ๆน้องๆ 2STROKECLUB ได้ชมกันและต้องขอขอบคุณ พี่แป๊ปซี่นายทุนรายใหญ่ ช่างลีZONIK CYCLE ทำทั้งเครื่องและทั้งประกอบ....น้าน้อย คลองประปา(น้อยคอยนานแต่!งานเนียน) - น้าช้างจัดท่อสูตร หล่อได้ใจจิงๆๆ - และขอขอบคุณ PAO SHOP ไทยจิตรเจริญดีเซล ขอขอบคุณ พี่ดวง ที่ให้คำปรึกษา ขอบคุณทุกท่านและทุกๆคนน่ะครับ...สภาพตอนนี้ใช้เงินในการสร้างขึ้นมาใหม่ตัวเลขอยู่ที่ 3X,XXX-.
[/b][/size]

เปิดต้วทักทายกันด้วยช่างลี ZONIK CYCLE เจ้าของผลงาน yamaha mio 2จังหวะ เสื้อแดช ท่อม้วนที่ลงเซียนมอไซค์ไงคร๊าบบบ..

งานสี ตัดลาย นึกถึง...น้อย คลองประปา(น้อยคอยนานแต่!งานเนียน) Tel.0-2501-1884

danny

ดนัย  พรมแดน 089-789-6784
ธนาคาร กสิกรไทย   218-2-74101-1

peterr ser L1

เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

visitsak

DarkLorDs

บอกได้คำเดียวว่า เยี่ยมยอด  :D :D :D :D :D :D

ไม่อยากนึกภาพตอน สภาพเน่าอ่า....ถ้าเขามีชีวิต  ก็คงเหมือนว่า ได้เกิดใหม่ ใน ชั้นเทพ....
Kawasaki ความสุขที่คุณขี่ได้

โอเล่  08-8311-8322 GSM , 084-0577668 True
กสิกรไทย ออมทรัพย์ 4912122870  คมสรร แทนเป้า

noppadoll

ร้านที่ทำอยู่แถวไหนครับ เผื่ออยู่ใกล้จะได้ไปใช้บริการมั่ง
รถทำออกมาแล้วดูดีมากครับ สมราคาเงินที่เสียไปเลย

DOMINIC

[color=#fff500ชุดสีตัดลาย+สวิงอาร์ม+กระบอกโช๊ค+สปริงโช๊ค+แคร้งยิงทราย...รวมๆแล้วก็4000+-คับ 8)][/color]

DOMINIC

not

สโลแกน เจ๋งดีครับ 555+
มีขุนแผนอยู่เต็มตะกร้า...ก็ไม่เท่ากับขับYAMAHA JR-S.

งามเหมือนใหม่ นึกถึงสมัยยังหนุ่ม เอิ๊กๆ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

bonus23

สวยจริงๆเห็นตัวเป็นๆมาเเล้ว
อย่าลืมเอารูปผมมาคืนนะครับมีใบเดียวด้วย
จะได้มาดูแอลเอสผมว่าเป็นอย่างไร

NeonoN

"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

DOMINIC

nongss1