Main Menu

วัดรอบไฟฟ้า

เริ่มโดย deaw TZ, กุมภาพันธ์ 02, 2013, 02:58:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deaw TZ

จะใส่วัดไฟฟ้ากับtzm ต่อตรงไหนได้ใครรู้ช่วยหน่อยครับ

@@TaJung@@

ขึ้นกับวัดรอบรุ่นที่จะเอามาใส่ว่าต้องการสัญญาณแบบไหน เพราะไม่เหมือนกัน

ถ้าแกมม่า ก็ใช้สัญญาณจากพัลเซอร์
ถ้าใส่ของเซอร์ ก็เอาจากสายหลังคอล์ย
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

deaw TZ

ออ ครับ ไมล์เป็นของtzr 250 ครับพี่

@@TaJung@@

อ้างจาก: deaw TZ เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 03:26:40 หลังเที่ยง
ออ ครับ ไมล์เป็นของtzr 250 ครับพี่

ถ้าของ tzr250 ต่อกับเส้นหลังคอล์ยสีส้มดู  แต่รู้สึกว่ารอบจะเพี้ยน  ต้องปรับ r เกือกม้าหลังหน้าปัทม์เทียบรอบกับไมล์สายดูด้วย

ลองดู เพราะผมก็มีเหมือนกัน  แต่ยังไม่ได้ใส่ อิอิอิ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Hunterzero

เพี้ยนเจ้าปรับให้ต้นๆตรงแล้วพอขึ้นไป7พันรอบ ดันแข็งกว่ารอบจริง

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Vilator

ส่วนผมชอบเข็มมันวิ่งแล้วได้ฟิลลิ่งดีครับ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

ratree

ส่วนผมชอบเข็มมันวิ่งแล้วได้ฟิลลิ่งดีครับ

มักคือกันเน๊าะ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ