Main Menu

tzm จะวางเครื่อง sonic/cbr150

เริ่มโดย armsucka, มกราคม 02, 2013, 05:00:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

*นักการภารโรง*..TZ..

น่าเห็นใจ เจ้าของกระทู้จริงๆครับ  .....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

อ้างจาก: สงบสติสัมปชัญญะ เมื่อ มกราคม 04, 2013, 01:06:14 ก่อนเที่ยง
เข้ามาแอบดูเค้าคุยอะไรกัน

ผมว่านะครับ
1. แปลงเยอะๆ จบไม่ง่ายแน่ๆ แถมพอจบแล้ว จะถูกใจรึเปล่านี่สิ
2. ชอบ tzm ก็บิ๊วมันไปเลยครับ อะไหล่ยังพอหาได้
พี่ๆแฟน ยามาฮ่า ห้องนี้เยอะ ช่วยเหลือกันตลอด
3. ขึ้นเขา ผมว่าไล่สเตอร์เอาก็จบแล้วนะครับ
ser ผมสเตอร์ npro ขึ้นเข้า วีดวาด กันเลยทีเดียว

แค่นี้หละครับ ไปแล้ว แว๊บบ :o
สวัสดีท่านติ....ประโยคท่านลึกซึ้งมากเรื่องแปลงรถ   
สงสัยโดนมาเยอะแน่ๆๆ  5555555+
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

สงบสติสัมปชัญญะ

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 04, 2013, 07:17:46 ก่อนเที่ยง
สวัสดีท่านติ....ประโยคท่านลึกซึ้งมากเรื่องแปลงรถ   
สวัสดีครับลุง

"ผมผ่านมาเยอะ เจ็บมาเยอะ"

555+

นายกิตติธัช ทองประไพ     โทร 08-7755-1535
LINE ID : satizasoda2
face : https://www.facebook.com/satizasoda2

นักบิดชนบท

อ้างจาก: สงบสติสัมปชัญญะ เมื่อ มกราคม 04, 2013, 07:53:15 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 04, 2013, 07:17:46 ก่อนเที่ยง

555+

สมน้ำหน้าครับ 555

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มกราคม 04, 2013, 08:00:37 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สงบสติสัมปชัญญะ เมื่อ มกราคม 04, 2013, 07:53:15 ก่อนเที่ยง

555+

สมน้ำหน้าครับ 555
55555+

okepot

ถ้าอยากให้จบ ต้องไปหา ช่างกิ๊ก แห่งบางน้ำเปรี่ยวครับ รถผมตอนแรกก็มีปัญหาเหมือนกัน แต่เจอช่างท่านนี้เข้าไป ก็เรียบร้อยเลยครับ  (ตอนนี้จอดไว้บ้านเฉยๆไม่ได้เอาออกไปไหนเลย ) ส่วนเรื่องราคาก็เป็นกันเองคับ
แต่ต้องระวังหน่อยนะคับเพราะช่างเขาอินดี้มากๆ..  ว่างๆว่าจะเอาเจ้าตัวปัญหาของผมไปให้ช่างเขาดูอีกที มันสำลักน้ำมันยังกับไก่สำลักน้ำเลยตอนนี้ ... จูนยังไงก็ไม่จบ สงสัยห่างมือช่าง เลยงอแง..