Main Menu

กลุ่ม อีสาน-โมโต ขอนแก่น

เริ่มโดย nobike_nolife, เมษายน 19, 2010, 11:30:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chalala

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

meng-ga

เมื่อไหร่จะรวมตัวกันอีกครับ รถทำเสร็จแล้ว รอไปเจอกันครับ ^_^

tome

น้องแอม มีคาบู KR อีกจักโตบ่ ตัวที่เคยให้โช๊คมันใช้ไม่ได้ .......เป้ นำ้พอง :-\

chalala

อ้างจาก: tome เมื่อ กันยายน 26, 2010, 09:55:30 หลังเที่ยง

น้องแอม มีคาบู KR อีกจักโตบ่ ตัวที่เคยให้โช๊คมันใช้ไม่ได้ .......เป้ นำ้พอง :-\

สวัสดีครับพี่เป้สำบายดีบ่ :( ตอนนี้ไม่มีเลยครับเด้วจะหาอะไหล่ไว้ให้ครับ ช้วงนี้ย้ากๆ :-*

จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

tookkb

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

chalala

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กันยายน 29, 2010, 12:35:01 หลังเที่ยง
มิตติ้งๆ มิตติ้งๆ ตามนั้น
ที่ขอนแก่น

เอาก็เอาตั๊ว อาทิตย์ที่10 ว่างบ่หล่ะ อาทิตย์นี้ผมบ่ว่างไปสารคามก่อน ???

velocity1000cc

อ้างจาก: chalala เมื่อ กันยายน 30, 2010, 03:52:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กันยายน 29, 2010, 12:35:01 หลังเที่ยง
มิตติ้งๆ มิตติ้งๆ ตามนั้น
ที่ขอนแก่น

เอาก็เอาตั๊ว อาทิตย์ที่10 ว่างบ่หล่ะ อาทิตย์นี้ผมบ่ว่างไปสารคามก่อน ???

ไปก่าคามฝากความคิดถึงท่านโจด้วยเด้อ แอ้ม  บอกว่างๆจะเข้าไปเล่นนำ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

chalala

โอ.เช.  ครับพี่เปเล่มาขอนแก่นมื้อได๋น่อ ???

velocity1000cc

กลับปีใหม่ครับแอ้ม   แต่เดี๋ยวเดือน พ.ย.53 จะไปทำบุญกับกลุ่มโคราชเขานะ แอ้มชวนพี่น้องเราชาวขอนแก่นไปด้วยกันซิ   ขอนแก่นเราจะได้เป็นพันธมิตรกับโคราชเขา เห็นว่าน้องแป็กเรียนที่มข.เหรอ คณะไรง่ะ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

doohan

nr2

สบายดี เมื่อก่อนอยู่ขอนแก่น หนีตาม_ไปชุมแพ ขายรถไปแล้ว กำลังหาใหม่มาปั้น อยากได้ n 2 ตา เอาแค่ขี่ได้ ไม่มีชนหนัก ราคาเบาๆ 
  Dtac   085 6807916  ,  9.00น-20.30

ที่เก็บเงิน     ธ.กรุงไทย  413-0-24582-1 สาขาหนองคาย ชื่อ บัณฑิต

chalala

tul2000

อ้างจาก: tul2000 เมื่อ สิงหาคม 31, 2010, 10:04:03 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ!!~ ตุลย์  ครับ บ้านแฟนอยู่หมู่บ้านเมืองประชาขอนแก่น ครับ แต่มาทำงานอยู่หนองคาย  แต่กลับขอนแก่นทุกอาทิตย์ ได้ NSR 150 มา 1 คัน ( ไม่รู้จะวิ่งได้อ่ะป่าว ) กำลังจะปล้ำผีลุก ปลุกผีวิ่งอยู่ ครับ  ไม่รู้จะเสร็จเมื่อไหร่ !!~~  กำลังหาข้อมูลในการ ซ่อมอยู่ครับ ยังไง ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ!!~~ :(

วันนี้ได้ฤกษ์ ประกอบ !!~ ประกอบเสร็จ ยันจนขา ร่อย หมดแล้ว ก้ม่ายติด เง้อ!!~ ทำไงล่ะทีนี้ เอิ๊ก!!~~ ว่าอาทิตย์หน้า จะรื้อ ล้างเครื่องประกอบใหม่ อีกครั้ง พี่น้องครับใครมีเทคนิคไรดีๆ แนะนำผมหน่อยเด้อ!!~  ป.ลิง    มอเตอร์เซอร์โว ฮ่างแหม๋  แกะออกมาดูแล้วมันใหม้ อ่า~~( ม่ายมีตังค์ ง่า ) ..... ได้ เอ็นเอสอาร์ มากะเขา คันแรกในชีวิต ปีกว่าแล้ว ยังไม่ได้ยินเสียงคำราม สักกะแอะ เดว!!~55555+  ใครอยู่ หนองคาย แวะ มาเยี่ยมหน่อยเด้อคับ !!~~  ( อะหลั่ย ยังขาด ปานเลย!!~ ) สนใจ บริจาคได้นะครับ อิอิออิ ~~~ เมาแล่ว!!~~ เอิ๊ก~~

nr2

เจอ kr อยู่หนองคาย จอดตายใต้ถุนบ้าน ล้อหลังดุ้งสภาพยังดีไม่มีคนขี่ ขี้ไก่เต็ม มีเล่มด้วย แฟริ่งไม่แน่ใจ ดูผ่านๆ ถ้าผ่านไปอีกจะถามข้อมูลเพิ่ม อิอิ สุดเขตเลย แล้วจะมารายงานใหม่
  Dtac   085 6807916  ,  9.00น-20.30

ที่เก็บเงิน     ธ.กรุงไทย  413-0-24582-1 สาขาหนองคาย ชื่อ บัณฑิต

chalala

อ้างจาก: tul2000 เมื่อ ตุลาคม 07, 2010, 07:44:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tul2000 เมื่อ สิงหาคม 31, 2010, 10:04:03 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ!!~ ตุลย์  ครับ บ้านแฟนอยู่หมู่บ้านเมืองประชาขอนแก่น ครับ แต่มาทำงานอยู่หนองคาย  แต่กลับขอนแก่นทุกอาทิตย์ ได้ NSR 150 มา 1 คัน ( ไม่รู้จะวิ่งได้อ่ะป่าว ) กำลังจะปล้ำผีลุก ปลุกผีวิ่งอยู่ ครับ  ไม่รู้จะเสร็จเมื่อไหร่ !!~~  กำลังหาข้อมูลในการ ซ่อมอยู่ครับ ยังไง ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ!!~~ :(

วันนี้ได้ฤกษ์ ประกอบ !!~ ประกอบเสร็จ ยันจนขา ร่อย หมดแล้ว ก้ม่ายติด เง้อ!!~ ทำไงล่ะทีนี้ เอิ๊ก!!~~ ว่าอาทิตย์หน้า จะรื้อ ล้างเครื่องประกอบใหม่ อีกครั้ง พี่น้องครับใครมีเทคนิคไรดีๆ แนะนำผมหน่อยเด้อ!!~  ป.ลิง    มอเตอร์เซอร์โว ฮ่างแหม๋  แกะออกมาดูแล้วมันใหม้ อ่า~~( ม่ายมีตังค์ ง่า ) ..... ได้ เอ็นเอสอาร์ มากะเขา คันแรกในชีวิต ปีกว่าแล้ว ยังไม่ได้ยินเสียงคำราม สักกะแอะ เดว!!~55555+  ใครอยู่ หนองคาย แวะ มาเยี่ยมหน่อยเด้อคับ !!~~  ( อะหลั่ย ยังขาด ปานเลย!!~ ) สนใจ บริจาคได้นะครับ อิอิออิ ~~~ เมาแล่ว!!~~ เอิ๊ก~~

สวัสดีครับ555เมื่อกี่รับ pm ท่านยังงงอยู่ที่นี้จำได้แล้ว :-[ ยังไงก็เอาใจช่วยเด้อสิได้มีรถกลับมาแว๊นอีก ???

<< ZenSoNic >>

chann30

อ้างจาก: << ZenSoNic >> เมื่อ ตุลาคม 07, 2010, 09:24:30 หลังเที่ยง
ฮิ้ววววว

ใส่หมวกันน็อกขับขี่ จักรยานระวังคุณ ตำหนวดซิวเอาข้อหา......ไหม่สั้น
ชีวิตที่มีความสุข มันเต็มไปด้วยประสปการณ์และก็ความทรงจำครับ

ชาญณรงค์ พิมละมาศ

ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 3722-566-458 ติดต่อ* 080-795-3738 ชาญญ โคราช

chalala

Qsa555

เชิญร่วมประมูล ท่อ KR PDK ใหม่ แท้ๆ ครับ เพื่อการกุศลครับไม่หักค่าใช้จ่ายทำบุญทั้งหมดครับ
ตาม ลิ้งนี้เลยครับผม http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=24745.msg382676#msg382676
โดยจะไปมอบให้กับโรงเรียนฝั่งหมิ่นวิทยา ตามลิ่งนัดหมายออกทริปนี้ครับ http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=24704.0
[/ไปทั้วยังเมืองไทยอะ ตูจะปลุกผีๆๆๆๆๆๆๆให้เกิดมา แรงๆๆๆๆอิอิ
นายจักรมงคล อาภาตั้งตระกูล
เลขบัญชี 633-0-1343-16  ประเภทออมทรัพย์
ธนาคารกรุงไทย สาขาสวรรค์วิถี

โอนจำนวนบวกเศษ เช่น 300 โอน 301 บา

chalala

อ้างจาก: Qsa555 เมื่อ ตุลาคม 10, 2010, 12:15:09 หลังเที่ยง
เชิญร่วมประมูล ท่อ KR PDK ใหม่ แท้ๆ ครับ เพื่อการกุศลครับไม่หักค่าใช้จ่ายทำบุญทั้งหมดครับ
ตาม ลิ้งนี้เลยครับผม http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=24745.msg382676#msg382676
โดยจะไปมอบให้กับโรงเรียนฝั่งหมิ่นวิทยา ตามลิ่งนัดหมายออกทริปนี้ครับ http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=24704.0

สนับสนุนการทำดีครับผม :D  เสียดายบ่มีเคอา ไม่งั้นสอยแล้วอิอิ  ;D