Main Menu

อยากเปลี่ยนชุดหน้า gto ครับ

เริ่มโดย chutiphong, มกราคม 13, 2013, 12:08:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chutiphong

คือผมกำลังจะติดจานเบรคนะครับ แล้วผมอยากรู้ว่าถ้าจะใช้ชุดหน้าของ kawasaki kr(แผงคอ แกนโช้ค ดุม) ผมจะตองทำยังไงบ้างครับ :P

RX-KING

กระบอกเดิมก็ใส่ดิสได้นะครับใช้ของ AR 125 เหมือกันเลยครับ
SIKHARED-YOOSABAI
ธ. ไทยพาณิชย์ 820-2522-31-9

chutiphong

อ้างจาก: RX-KING เมื่อ มกราคม 13, 2013, 12:14:21 ก่อนเที่ยง
กระบอกเดิมก็ใส่ดิสได้นะครับใช้ของ AR 125 เหมือกันเลยครับ
คือพอดีว่าจะแต่งแนวคาเฟ่อะครับ ผมจะใส่แฮนด์จับโช้ค แล้วทีนี้แผงคอมันมีตุ๊กตา ซึ่งผมก็ไม่รู้จะทำไงดี ผมเลยอยากเปลี่ยนแผงคอไปด้วยเลย(อยากได้แผงคอแบบไม่มีอะไรเกินออกมา) ถ้าผมจะเปลี่ยนแผงคอไปใช้ของ kr ผมควรทำไงมั่งครับ

Vilator

ยกมาทั้งยวง  น่าจะง่ายกว่ามั้งครับ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

kingkong

ใส่ของ KR ทั้งชุดคับ

พาแผงคอ KR กับ GTO

ไปให้โรงกลึง สลับเสาคับน้า

chutiphong

อ้างจาก: kingkong เมื่อ มกราคม 13, 2013, 01:01:03 หลังเที่ยง
ใส่ของ KR ทั้งชุดคับ

พาแผงคอ KR กับ GTO

ไปให้โรงกลึง สลับเสาคับน้า
โอ้!!! ขอบคุณมากครับ