Main Menu

สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่

เริ่มโดย max!, กรกฎาคม 07, 2012, 11:35:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sodaban

อ้างจาก: seacrab เมื่อ สิงหาคม 21, 2012, 08:29:15 หลังเที่ยง
ผมว่าเรื่องการเลือก ประธานกลุ่ม ยังไม่ถึงเวลานะครับ เพราะทิศทางกลุ่มยังไม่แน่นอน เราสร้างกลุ่มขึ้นมาเพื่อรวมตัว2จังหวะในเขตลานนา ซึ่งก็ยังไม่ครบจังหวัดตามที่ตั้งไว้ ขอเอาเป็นแค่ ใครมีความคิดอะไรดีๆที่จะทำในกลุ่ม ก็แจ้งมาแล้วใช้วิธีโหวตเอาครับ การพบปะมิ๊ตติ้ง ถือเป็นวาระการเริ่มต้น พบกันได้แค่พูดคุย มันยังไม่ซึ้งใจเท่าออกทริปด้วยกัน ได้ขับรถฝ่าสายลมด้วยกัน ดูแลซึ่งกันและกัน ได้ทราบนิสัยใจคอกัน ผมว่านี่คือสิ่งที่เราต้องการมากกว่า การมีคนนำเป็นเรื่องที่ดี แต่มันจะไปเบียดเวลาทำมาหากินของผู้ที่รับหน้าที่หรือเปล่า ฉะนั้น ผมขอให้ข้อคิดว่าเราควรมีแต่ที่ปรึกษา ของแต่ละจังหวัดจะดีไหม เพื่อเป็นที่ประสานงาน ยามเมื่อกลุ่มจากเขตลานนา หรือ กลุ่มอื่นมาเที่ยวหา เยี่ยมเยียน จะได้ออกมาต้อนรับ ซึ่งกันและกัน
เหตุผลดีครับ ท่านปู +1 แรง...

มิ๊ตติ๊ง ได้แค่แลกเปลี่ยนข้อคิด แล้วก็แยกย้ายกันกลับ เมื่อหมดเวลา ...

ส่วนทริป คือการร่วมเดินทางไปบนเส้นทางเดียวกัน ช่วยเหลือซึ่งกัน และกัน เวลาประสบปัญหาเกิดขึ้น "ปัญหามีทำให้เกิดเพื่อน" "เพื่อนทำให้เกิดมิตรภาพและนํ้าใจ"

ที่ดี
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

Kittipong.S

ท่านปู พูดถูกครับเพราะกลุ่มเรายังรู้จักกันไม่ครบเลย ดูเหมือนยังห่าง ๆ กันนะต้องมีกิจกรรมร่วมกันสักครั้งน่าจะรู้จักกันมากกว่านี้

Bazooka

..ป๊ะ..อาทิตย์นี้..26-8-55..
..ทริป.."ร้อยหน้า เอามายั่ว"..ไปแอ่ว..น้ำพุร้อนแม่ขะจานกัน..

racing hero

เนมโหวตตัวเนมเองนะเนมจะเปนน้องเขยอ้ายแมค555555

Bazooka

อ้างจาก: racing hero เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 09:38:05 ก่อนเที่ยง
เนมโหวตตัวเนมเองนะเนมจะเปนน้องเขยอ้ายแมค555555

..ฮั้น..น้องสาวเจ้าแม็กงามกาเนม..เก็บเงียบเลยน่อ..

racing hero

blue_jrs

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 07:49:27 ก่อนเที่ยง
..ทริป.."ร้อยหน้า เอามายั่ว"..ไปแอ่ว..น้ำพุร้อนแม่ขะจานกัน..

จะหาเรื่องจู๊คนที่บ้านก่อน อิอิ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

max!

อ้างจาก: blue_jrs เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 11:12:17 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Bazooka เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 07:49:27 ก่อนเที่ยง

จะหาเรื่องจู๊คนที่บ้านก่อน อิอิ

ว้า วันเสาร์จะไปแข่งแดร๊กอะครับ วันอาทิตย์คงหลับดูมวยเจ็ดสีแน่ๆครับ  เดี๋ยวเดื่อนหน้าเอาเด็ดๆสักกำเมาะครับ เอาแจ่มๆๆอยากไปแม่สายจ้า
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

racing hero

racing hero

blue_jrs

วันเสาร์ บิ๊กแมตช์ ชม.fc  vs  ปากน้ำโพ nsru
อาทิตย์ติดงานประกวดพระที่กาดสวนแก้ว ถ้าจะแห้วอีกแล้วคร๊าบบ   ;)

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

krai2509

ไปเปิดแผงพระที่น้ำพุร้อนแม่ขะจานดีกว่าไหมครับพี่หนึ่ง...5555
ได้แอ่วด้วยและก้อได้ขายพระด้วยครับ...!!!
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

lichen

อ้างจาก: blue_jrs เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 06:33:19 หลังเที่ยง
วันเสาร์ บิ๊กแมตช์ ชม.fc  vs  ปากน้ำโพ nsru
อาทิตย์ติดงานประกวดพระที่กาดสวนแก้ว ถ้าจะแห้วอีกแล้วคร๊าบบ   ;)

ดีเลย ครับ ......

จะได้ฝาก หลวงปูทวด กลัดไม้ขีด ไปประกวด ด้วยอะครับ ......   อิอิอิ ...

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Y0ng_Hee_Moo

อ้างจาก: max! เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 11:49:27 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: blue_jrs เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 11:12:17 ก่อนเที่ยง

ว้า วันเสาร์จะไปแข่งแดร๊กอะครับ วันอาทิตย์คงหลับดูมวยเจ็ดสีแน่ๆครับ  เดี๋ยวเดื่อนหน้าเอาเด็ดๆสักกำเมาะครับ เอาแจ่มๆๆอยากไปแม่สายจ้า

ขอไปส่ง ตึ๊ก แถว แม่ขะจาน ละกั๋นครับ +!!!
รับถ่ายภาพนิ่งถ่ายวีดีโอและจัดดอกไม้
https://www.facebook.com/CoffeeRiderStudio
Review : Tena เท่นะ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=87096.0

max!

089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

racing hero

เนมว่าเนมจะไปกิ๋นตับวันอาทิตย์นี้นาคงบ่ว่างไปไหนละเดียวจะเอาไปยั่วอ้ายแมคบ่ดายนา555555

blue_jrs

อ้างจาก: racing hero เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 04:29:23 ก่อนเที่ยง
เนมว่าเนมจะไปกิ๋นตับวันอาทิตย์นี้นาคงบ่ว่างไปไหนละเดียวจะเอาไปยั่วอ้ายแมคบ่ดายนา555555

เขาว่าน้องเนมขับ tzm new lorenzo เลยอิอิ

อ้างจาก: lichen เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 11:30:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: blue_jrs เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 06:33:19 หลังเที่ยง

ดีเลย ครับ ......

จะได้ฝาก หลวงปูทวด กลัดไม้ขีด ไปประกวด ด้วยอะครับ ......   อิอิอิ ...

ครับพี่เล็กเขาให้เอาของไปโชว์ แล้วต้องเฝ้าครับ ไม่อยากไปเลย ฮือๆ
อ้างจาก: krai2509 เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 08:09:15 หลังเที่ยง
ไปเปิดแผงพระที่น้ำพุร้อนแม่ขะจานดีกว่าไหมครับพี่หนึ่ง...5555
ได้แอ่วด้วยและก้อได้ขายพระด้วยครับ...!!!

ผมว่าไม่ขายละเอาแลกรถดีกว่า อิอิ