Main Menu

สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่

เริ่มโดย max!, กรกฎาคม 07, 2012, 11:35:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

max!

อ้างจาก: racing hero เมื่อ สิงหาคม 18, 2012, 11:49:08 หลังเที่ยง
จัดพวกgsx1000r cbr1000 yzfr1 ลงไปปราบเดกแวนซ์กันเลยดีมั้ยท่าน

เค้าก้อเหมื่อนเราแค่ไม่มีที่แสดงออก แบบนี้ต้องฝากผู้ใหญ่แล้วครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

lichen

แม๊กส์ .....

จาน     ใส่ไม่ได้ ต้องทำเยอะมาก

ฝากไว้บ้าน พี่ปูนะ ครับ   ......   ??? ??? ???

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

blue_jrs

อ้างจาก: seacrab เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 10:57:01 หลังเที่ยง
ของผมมีเชียงราย 1 ตัวเบอร์ XL นอกนั้นเชียงใหม่ทั้งหมด ตามไซส์ ที่ให้ไว้ก่อนหน้านี้ ไม่เข้าใจให้โทรถามเน้อ
ป้าย ไวนิล จัดไปเลย แล้วไปเก็บเงินวันมิ๊ตติ้ง การรวมตัวครั้งนี้ จะมีประเด็น การจัด 2T BIKE PARTY ครั้งที่1 เพื่อให้เกิดงานมิ๊ตติ้งใหญ่ระดับประเทศ ของชาว2จังหวะ ในแต่ละภาค ซึ่งจะออกแนวไบร์วีค ใครเห็นด้วยไม่เห็นด้วย ค่อยว่ากัน

เห็นด้วยครับป๋า  :'(

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

pompam

ขอรับสติ๊กเกอร์ จากตัวแทน2tเชียงรายครับ
47/1 หมู่ 19 ถ.สันติ ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย 57000

จ่าหน้าซอง ว่า 2Tเชียงรายก็ได้ครับ ผม

bassab

ไม่ได้เข้ามาแอบส่องนานมากพอดีมีผู้หวังดีเข้าไปทัก มาดูเวลานี้รู้สึกจะช้าเกินไป ขอรับสติ๊กเกอร์ ลำปาง,เชียงใหม่ อย่างละ 2 แผ่นรวมเป็น 4 แผ่นครับ ถ้ายังสั่งเสื้อทันเอาเบอร์ XL 1 ตัวครับ ได้ไม่ได้ยังไง pm มาก็ได้ครับจะได้โอนตังค์ถูก ขอบคุณครับ ???

ไปให้สุดแผ่นดิน......... อิสระ เสรี ไม่มีแฟริ่ง
bassab techno7yod

max!

อ้างจาก: bassab เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 07:30:15 หลังเที่ยง
ไม่ได้เข้ามาแอบส่องนานมากพอดีมีผู้หวังดีเข้าไปทัก มาดูเวลานี้รู้สึกจะช้าเกินไป ขอรับสติ๊กเกอร์ ลำปาง,เชียงใหม่ อย่างละ 2 แผ่นรวมเป็น 4 แผ่นครับ ถ้ายังสั่งเสื้อทันเอาเบอร์ XL 1 ตัวครับ ได้ไม่ได้ยังไง pm มาก็ได้ครับจะได้โอนตังค์ถูก ขอบคุณครับ ???
เรื่องเสื้อได้ครับ ผมซื้อเพื่อไว้แล้วครับซื้อเผื่อไว้แล้วครับ  ติกเกอร์ตามนี้ครับ ลำปางเชียงใหม่ได้เลยครับ

เสร๊จเรื่องเสื้อแล้วมารับเอาที่มิ๊ตติ้งนะครับ จะกำหนดหมายอีกทีครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

Y0ng_Hee_Moo

อ้างจาก: max! เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 01:36:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: lichen เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 12:50:54 หลังเที่ยง
    แม๊ก  ...   สู้ สู้   ....  :D :D :D

พี่เล็ก ผมว่าจะทำป้ายไวนิล ไว้โชว์สำหรับมิตติ้งงวดหน้าเลย  งวดหน้าเราต้องมีกิจกรรมสร้างสรรคืกันหน่อยแล้ว ให้มันตื้นเต้นเร้าใจกันหน่อย พี่ๆๆ ว่าไงกันบ้างครับ

เอาเลยครับ ผมหนับหนุน ร้อยนึงครับ

อ้างจาก: blue_jrs เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 05:38:36 หลังเที่ยง
โหวดประธานไปเลยไหมครับ

ผมขอโหวตให้ ท่านแมคครับ
รับถ่ายภาพนิ่งถ่ายวีดีโอและจัดดอกไม้
https://www.facebook.com/CoffeeRiderStudio
Review : Tena เท่นะ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=87096.0

max!

โอ ให้เป้นประธานเลยหรือครับ ม่ายไหวมั้งครับ อิอิ

krai2509

ลำปาง-เชียงใหม่ ได้เลยแล้วลำพุนละครับพี่แม็กจะได้ไหมเนี่ย...แง.แง.แง.เค้าไม่ยอมนะ...!!!
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

max!

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ สิงหาคม 20, 2012, 09:49:19 หลังเที่ยง
ลำปาง-เชียงใหม่ ได้เลยแล้วลำพุนละครับพี่แม็กจะได้ไหมเนี่ย...แง.แง.แง.เค้าไม่ยอมนะ...!!!

อะไรครับพี่ติกเกอรื ลำพูนมีเพียบครับ

blue_jrs

อ้างจาก: Y0ng_Hee_Moo เมื่อ สิงหาคม 20, 2012, 04:29:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: max! เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 01:36:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: lichen เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 12:50:54 หลังเที่ยง
    แม๊ก  ...   สู้ สู้   ....  :D :D :D

พี่เล็ก ผมว่าจะทำป้ายไวนิล ไว้โชว์สำหรับมิตติ้งงวดหน้าเลย  งวดหน้าเราต้องมีกิจกรรมสร้างสรรคืกันหน่อยแล้ว ให้มันตื้นเต้นเร้าใจกันหน่อย พี่ๆๆ ว่าไงกันบ้างครับ

เอาเลยครับ ผมหนับหนุน ร้อยนึงครับ

ตามน้ำอีก100หนึ่งครับ

อ้างจาก: blue_jrs เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 05:38:36 หลังเที่ยง

ผมเสนอ ลูงอ๊อด พี่ปู พี่เล็ก แม๊ก ท่านอื่นว่าไงครับเริ่มโหวดเลยไหมครับ ???

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

Bazooka

อ้างจาก: blue_jrs เมื่อ สิงหาคม 21, 2012, 10:16:41 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Y0ng_Hee_Moo เมื่อ สิงหาคม 20, 2012, 04:29:42 หลังเที่ยง

ตามน้ำอีก100หนึ่งครับ

ผมเสนอ ลูงอ๊อด พี่ปู พี่เล็ก แม๊ก ท่านอื่นว่าไงครับเริ่มโหวดเลยไหมครับ ???

..โอ..ขอบคุณครับ..แต่งานนี้ลุงขอบายเด้อ..ไม่มีเวลาดูแลพวกเราจริงๆ ขนาดเวลาจะออกทริปยังไม่มี..เอาคนที่พร้อมๆดีกว่า..สำหรับลุงอย่างเก่ง..เป็นที่ปรึกษาพอไหว..เนาะ เนาะ..

doldee

อ้างจาก: pompam เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 04:45:49 หลังเที่ยง
ขอรับสติ๊กเกอร์ จากตัวแทน2tเชียงรายครับ
47/1 หมู่ 19 ถ.สันติ ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย 57000

จ่าหน้าซอง ว่า 2Tเชียงรายก็ได้ครับ ผม
พอมเพมพี่รับมาแล้ว เดี๋ยวถ้าได้สติ๊กเกอร์มาก็มาเอาที่พี่ก็แล้วกัน

krai2509

พี่ปู.พี่เล็ก.พี่หนึ่ง.พี่แม็ก.น่าจะโอนะครับ
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

seacrab

ผมว่าเรื่องการเลือก ประธานกลุ่ม ยังไม่ถึงเวลานะครับ เพราะทิศทางกลุ่มยังไม่แน่นอน เราสร้างกลุ่มขึ้นมาเพื่อรวมตัว2จังหวะในเขตลานนา ซึ่งก็ยังไม่ครบจังหวัดตามที่ตั้งไว้ ขอเอาเป็นแค่ ใครมีความคิดอะไรดีๆที่จะทำในกลุ่ม ก็แจ้งมาแล้วใช้วิธีโหวตเอาครับ การพบปะมิ๊ตติ้ง ถือเป็นวาระการเริ่มต้น พบกันได้แค่พูดคุย มันยังไม่ซึ้งใจเท่าออกทริปด้วยกัน ได้ขับรถฝ่าสายลมด้วยกัน ดูแลซึ่งกันและกัน ได้ทราบนิสัยใจคอกัน ผมว่านี่คือสิ่งที่เราต้องการมากกว่า การมีคนนำเป็นเรื่องที่ดี แต่มันจะไปเบียดเวลาทำมาหากินของผู้ที่รับหน้าที่หรือเปล่า ฉะนั้น ผมขอให้ข้อคิดว่าเราควรมีแต่ที่ปรึกษา ของแต่ละจังหวัดจะดีไหม เพื่อเป็นที่ประสานงาน ยามเมื่อกลุ่มจากเขตลานนา หรือ กลุ่มอื่นมาเที่ยวหา เยี่ยมเยียน จะได้ออกมาต้อนรับ ซึ่งกันและกัน
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

topnoy24

-ขับรถเร็วก้อด่าแม่ ขับรถแช่ก้อด่าพ่อ- ## 2 STROKE LANNA CHIANG MAI ##
Tell xx4-1808487

max!

อ้างจาก: seacrab เมื่อ สิงหาคม 21, 2012, 08:29:15 หลังเที่ยง
ผมว่าเรื่องการเลือก ประธานกลุ่ม ยังไม่ถึงเวลานะครับ เพราะทิศทางกลุ่มยังไม่แน่นอน เราสร้างกลุ่มขึ้นมาเพื่อรวมตัว2จังหวะในเขตลานนา ซึ่งก็ยังไม่ครบจังหวัดตามที่ตั้งไว้ ขอเอาเป็นแค่ ใครมีความคิดอะไรดีๆที่จะทำในกลุ่ม ก็แจ้งมาแล้วใช้วิธีโหวตเอาครับ การพบปะมิ๊ตติ้ง ถือเป็นวาระการเริ่มต้น พบกันได้แค่พูดคุย มันยังไม่ซึ้งใจเท่าออกทริปด้วยกัน ได้ขับรถฝ่าสายลมด้วยกัน ดูแลซึ่งกันและกัน ได้ทราบนิสัยใจคอกัน ผมว่านี่คือสิ่งที่เราต้องการมากกว่า การมีคนนำเป็นเรื่องที่ดี แต่มันจะไปเบียดเวลาทำมาหากินของผู้ที่รับหน้าที่หรือเปล่า ฉะนั้น ผมขอให้ข้อคิดว่าเราควรมีแต่ที่ปรึกษา ของแต่ละจังหวัดจะดีไหม เพื่อเป็นที่ประสานงาน ยามเมื่อกลุ่มจากเขตลานนา หรือ กลุ่มอื่นมาเที่ยวหา เยี่ยมเยียน จะได้ออกมาต้อนรับ ซึ่งกันและกัน

+1จ้า เราต้องหาจัดทริปสักทริปแล้ว

พรุ่งนี้ถ้าไม่มีไรผิดพลาดจะไปคุยเรื่องปักเสื้อนะครับ เพราะตอนนี้เพื่อนผมโอนหน้าที่ให้ไปจัดการกลับคนที่มีเครื่องปักเองแล้วครับ
แม้รอมันมาตั้งนาน

lichen

อ้างจาก: seacrab เมื่อ สิงหาคม 21, 2012, 08:29:15 หลังเที่ยง

:D :D :D :D :D

ตามนี้ เลยครับ ..................   ??? ??? ???

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Y0ng_Hee_Moo

เยี่ยมครับ ตามนี้เลย หนึ่งเสียง
ปล. ที่โหวตๆไปแค่แซวเล่น อ้ายแมคบ่ะดายครับ สีสันนิดหน่อย บ่ว่า เด็กน้อยเน๊าะครับ ^_^
รับถ่ายภาพนิ่งถ่ายวีดีโอและจัดดอกไม้
https://www.facebook.com/CoffeeRiderStudio
Review : Tena เท่นะ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=87096.0

max!

อ้างจาก: Y0ng_Hee_Moo เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 12:13:02 ก่อนเที่ยง

เยี่ยมครับ ตามนี้เลย หนึ่งเสียง
ปล. ที่โหวตๆไปแค่แซวเล่น อ้ายแมคบ่ะดายครับ สีสันนิดหน่อย บ่ว่า เด็กน้อยเน๊าะครับ ^_^

แซวเค้าบ่อยเดียวเอาจริงนะครับ อิอิ