Main Menu

5-5-55....น้ำตกห้วยเเม่ขมิ้น...เที่ยวเมืองไทย ไม่ไปไม่รู้

เริ่มโดย bangpoo 88, พฤษภาคม 11, 2012, 12:29:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangpoo 88

ต่อๆ..ครับ..เอาเป็นว่า มาถึงกลางทางเเล้วละกันครับ ขึ้นเขาลงเนิน
ฝุ่นสลับกรวด เทโค้งกันมันส์กระจาย..ยังดีที่บางช่วงลาดยางมะตอย
เลยไปทำเวลาได้มั่ง..ภาพนี้เเวะไหว้ เจ้าที่เจ้าทางครับ

บางช่วง ถนนสวยครับ ทำเสร็จใหม่ๆ..เเต่บางช่วง ไม่ระวังมีสิทธิ์ลงไปเก็บหน่อไม่เเน่

ไกล้เเล้วๆ 

...อิกนิสนึง...

ก่อนขึ้นก็ขอเก็บความทรงจำก่อน...

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

bangpoo 88

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

bangpoo 88

ถึงเเว้ว...ววว...น้ำตกห้วยเเม่ขมิ้น...สวยเกินบรรยายครับ
ต้องมาดูของจริง ถึงจะรู้ว่าสวยขนาดใหน หายเหนื่อยเลย..

นายเเบบจำเป็น 55

ทางลงไปเล่นน้ำชันมาก

bangpoo 88

bangpoo 88

หลังจากที่เล่นน้ำได้พอประมาณ ก็ต้องรีบขึ้น เพาระฝนริ่มตก
เจ้าหน้าที่มาเตือนให้ขึ้นเพาระกลัวน้ำป่า..ฝนหยุดก็เดินทาง
กลับกรุงเทพ ทันที..ขากลับ ทั้งเมื่อย ทั้งง่วง

ยิงตรงกลับกรุงเทพ อย่างเดียว...สนุกมากมาย เลยทริปนี้

ใว้เจอกันใหม่ ทริปหน้านะครับ พี่น้อง....

bangpoo 88

Tong_2T_150

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ พฤษภาคม 11, 2012, 03:33:06 หลังเที่ยง
น้ำเย็นมาก..กกก....ใสเเจ๋ว..น่าโดดทีซุ๊ดดดด

เดาว่าเป็นน้ำที่มีหินปูนเจือปนอยู่สูงมาก เล่นสักพักเหนียวๆมือ
สังเกตุตอนเข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้าในห้องน้ำ ถังที่เขาใว้ใส่น้ำหินปูนเกาะหนามาก....!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

bangpoo 88

น่าจะเป็นเเบบนั้น  ลงเเป๊บเดียวก็เหนียวๆเเละ..

mike-สำโรง

arung_161

ขาย30000     อรุณ คงคาหลวง 28ม 17 ตบางหลวง อบางเลน จนครปฐม ร73190 เบอร์0851612197    เลขบัญชี7802064503ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์

smash756

แวะ มาดู ผู้ ชาย อาบน้ำครับพี่  ได้อารมย์ มักมาก
ติดต่อผมได้ทาง... facebook
http://www.facebook.com/profile.php?id=100003760232964#!/
ลิ้งค์เช็คสถานะ EMS ครับ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/
LS 125...ใครมีก้อ ลงกันมาเยอะๆ นะครับ...(ซ้ำไม่เป็นใรครับ) http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=20224.0

inging

Mtz

อิอิ  ผมชอบรูปนี้อะเสี่ยหน่อง น่ารักดี

หมายิ้ม

Mtz

มันแก้ไม่ได้ โพสใหม่ๆ

หมายิ้มได้  อิอิ

เสี่ยหน่องน่ารักอ๊ะ รูปนี่ ชอบๆๆ

สวรรค์ยามเช้า (เสี่ยหน่องไม่ได้ดู เพราะเมาค้าง ตื่นสาย  อิอิ

ป๋อม_เนตรทราย

รูปสวยมากเลยนะครับ ท่านครับ สวดยอด +1 ไปครับ
{ ปรัศนี เส็งโคกหวาย } 99 เลียบคลองฝั่งใต้6 แขวงหนองแขม เขตหนองแขม กรุงเทพ รหัต 10160 ครับ เบอร์0832461105
แล้วลืมไม่ได้นะครับขอบคุณทุกคนที่มาอุตหนุน
เลขบัญชีที่โอนครับ ธนาคาร กรุงเทพ เลข 238-4-16565-6 ชื่อ ปรัศนี เส็งโคกหวาย ครับ

Witt-RRw

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

Witt-RRw

อ้างจาก: Mtz เมื่อ พฤษภาคม 11, 2012, 11:33:58 หลังเที่ยง
มันแก้ไม่ได้ โพสใหม่ๆ

หมายิ้มได้  อิอิ

เสี่ยหน่องน่ารักอ๊ะ รูปนี่ ชอบๆๆ

สวรรค์ยามเช้า (เสี่ยหน่องไม่ได้ดู เพราะเมาค้าง ตื่นสาย  อิอิ

ย่างซี่โครงแกล้มเหล้านะแจ่ม...

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

mike-สำโรง

ไม่ไปไม่รู้(ว่ามันเหื่นยแค่ไหน)

Mtz

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ พฤษภาคม 12, 2012, 08:16:22 หลังเที่ยง

ไม่ไปไม่รู้(ว่ามันเหื่นยแต่ไหน)

อิอิ  เหนื่อยไหมละพี่ ทริปของวันสะรุ่นเขาจัดกัน  555++++  มาด้วยกันบ่อยๆ เดี่ญวพี่ไมค์ก็จะวัยสะรุ่นตามพวกผมแน่ๆ อิอิ