Main Menu

ปากช่อง มาแล้วครับ

เริ่มโดย klar, มีนาคม 10, 2011, 08:21:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mootum

mai pakchong

ใหม่ ปากช่อง 080-3782884
จิรานุวัฒน์ แก้วเพชร
บ.สหชัยมอเตอร์ไซค์ จก. ถ.มิตรภาพ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 30130

จุ้ย ปช.

จุ้ย ปช., kodomo.pc และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

โคโดโม่ะ ลูกทะลุรึยัง อิอิ
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

kodomo.pc

:(    ขอบคุณพี่น้องชาวปากช่องทุกๆท่านตรับ  พี่ใหม่ พี่จุ้ย พี่สน พี่ตั้ม   ขอบตุณจากใจจริงจากใจจริงครับ      :(

:D            มิตรภาพล้วนๆ  ไม่มีอย่างอื่นเจือปน         ???

8)    เดี๋ยวครั้งหน้า ไปควบรถเล่นกัน แบบครบๆทีมดีมั๊ยครับพี่น้อง ๆ ๆ ๆ ๆ .........       :(

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

chann30

เมื่อเช้า ไปส่งของที่ปากช่องมา แถวหนองสาหร่ายครับ ^______^
ชีวิตที่มีความสุข มันเต็มไปด้วยประสปการณ์และก็ความทรงจำครับ

ชาญณรงค์ พิมละมาศ

ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 3722-566-458 ติดต่อ* 080-795-3738 ชาญญ โคราช

kodomo.pc

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 03:19:16 หลังเที่ยง
จุ้ย ปช., kodomo.pc และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

โคโดโม่ะ ลูกทะลุรึยัง อิอิ

อุ๊ย....ยังพี่..   >:(

8)....ต้องค่อยๆประคองๆ ไป  กลัวใจตัวเองจริงๆ  ลอบมันลึกดีจัง    สงสัยไม่วาย  โดนแน่ๆ กล่องแต่ง  5555++   :(

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 

kodomo.pc

ไปลอยกระทงกันครับพี่น้อง......ปล่อยให้ไหลไป ให้ลอยลงสู่ทะเล ให้หาย ไป ให้มันอย่าคืนย้อนมา. อิอิ

มีฟามสุขกันถ้วนหน้าเด้อ ....พี่น้อง ชาวปากช่อง คริ คริ ....     :(

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

สน โคราช

อ้างจาก: chann30 เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 06:57:40 หลังเที่ยง
เมื่อเช้า ไปส่งของที่ปากช่องมา แถวหนองสาหร่ายครับ ^______^
หวัสดีครับลุง
อ้างจาก: mootum เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 12:52:35 หลังเที่ยง

คิดถึงบรรยากาศวันนี้จัง :(
คิดถึงเหมือนกันครับ
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 08:07:02 หลังเที่ยง
หวัดดีชาวปากช่องครับ อิอิอิ
วันที่1เจอกันครับลุง

สน โคราช

mootum

เวลาขับแล้วมันรู้สึกตื่นเต้นดีครับพี่สน555+ :o :o :o :o :o :(

จุ้ย ปช.

สวัสดีพี่น้องทุกท่านครับ

+1 ชาวปากช่อง
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

สน โคราช

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2012, 09:09:06 หลังเที่ยง

สวัสดีทุกท่าน+เช่นกันครับ

mootum

kodomo.pc

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2012, 09:14:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2012, 09:09:06 หลังเที่ยง

สวัสดีทุกท่าน+เช่นกันครับ
อ้างจาก: mootum เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2012, 10:51:45 หลังเที่ยง
ดีคร้าบบบบพี่ๆ :o :o :o :o :o
..........                  สวีดัส....    คร๊าบ.....   พี่น้อง ๆ  ๆ  ๆ  5555+++             >:(

8)    พี่น้องชาวปากช่องคร๊าบ   ใกล้ปีใหม่แว้ว     เคาท์ดาวน์   กันที่ไหนกันครับ           เขาแคน  หรือ  งานคาวบอย ดีหน๊อ.....อิอิ            :(

จุ้ย ปช.

วันนี้เตรียมตัวเดินทาง ลง ยะลา ล้อหมุน บ่าย 3
พักรอบหน้าอาจจะแอบไปหา พี่น้องชาวปากช่องเหมือนเดิมครับ อิอิ
+1 ครับพี่น้อง

mee@korat

อยู่่โคราช รัก 2 จังหวะ 080-729-0977 
สุขใดจะเท่า ล้วงกระเป๋าแล้วเจอตัง

mootum

เดินทางปลอดภัยครับพี่จุ้ย :o :o :o :o

kodomo.pc

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2012, 10:35:02 ก่อนเที่ยง

วันนี้เตรียมตัวเดินทาง ลง ยะลา ล้อหมุน บ่าย 3
พักรอบหน้าอาจจะแอบไปหา พี่น้องชาวปากช่องเหมือนเดิมครับ อิอิ
+1 ครับพี่น้อง

เดินทาง+ปฏิบัติหน้าที่ ปลอดภัยครับพี่จุ้ย.    ???

8)     ส่วนรอบหน้า เดี๋ยวไปไล่ควันออกจากท่อกันใหม่ อิอิ.   >:(